1 |
611099 |
ศูนย์ศึกษาพระพุทธศาสนาวันอาทิตย์ วัดพระเชตุพน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปวริศา ใยดี 2)เด็กหญิงปุณยภา ชูชมชื่น 3)เด็กหญิงชีวาพร จงวิไลเกษม
|
1)พระมหาดร.ธีรานุวรรตน์ อินทรชู
|
2 |
617034 |
อนุราชประสิทธิ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกริชภูมินทร์ เครือทิม 2)นายกฤติน ปิ่นหอม
|
1)นางสาวพรพิมล เอกบุญ 2)นางสาวจิตรา จันทร์ใบเล็ก
|
3 |
617711 |
มัธยมตระการพืชผล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุภกร สาริราช 2)นางสาวปิยธิดา ขันศรี 3)นายจักรพงษ์ อุไรศรี
|
1)นางสาวณัฏฐิรา มาตยารักษ์ 2)นางสาวพริ้มเพรา กันยาสาย
|
4 |
618837 |
อนุราชประสิทธิ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวนิมิตตา มูลถา
|
1)นางสาวชุติมา อารีย์ชน 2)นายทศพร นนทะโชติ
|
5 |
611853 |
อนุราชประสิทธิ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนดล ทักษิณ 2)เด็กชายจิราวุฒิ สมันเลาะห์ 3)เด็กชายคณาไธป กาญจนขันธวัฒน์
|
1)นางสาวชุติมา อารีย์ชน 2)นายทศพร นนทะโชติ
|
6 |
616138 |
อัสสัมชัญธนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายเอกณัฎฐ์ กิตติสท้านไตรภพ 2)เด็กชายธนดล ขันทรัพย์ 3)เด็กหญิงศิตา ตันติศรีปรีชา
|
1)คมกริช ปรีชากุล
|
7 |
614792 |
กรรณสูตศึกษาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววชิราภรณ์ ประทุมกุล 2)นางสาวอารียา สันติไกลวินิจ 3)นายคณิศร ร่มพฤกษา
|
1)นายกรณ์ภูพงษ์ ศิลปเตชอังกูร
|
8 |
613961 |
กรรณสูตศึกษาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอณัชฌา สังขพันธุ์ 2)เด็กหญิงนิราภร สุวรัตน์ 3)เด็กชายธงชัย คล้ายฉ่ำ
|
1)นายกรณ์ภูพงษ์ ศิลปเตชอังกูร
|
9 |
617995 |
อัสสัมชัญธนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภัทรพล ประโยชน์เกื้อ 2)เด็กหญิงเอลิลน์ ศิริมงคลสกุล 3)เด็กชายวิชยุตม์ มงคลมหาลาภ
|
1)อานันท์ เจริญสุข
|
10 |
613327 |
อัสสัมชัญธนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจีรัชญ์ รอดศรี 2)เด็กชายปภังกร โพธิ์งาม
|
1)คมกริช ปรีชากุล
|
11 |
619077 |
โพธิสารพิทยากร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเมธานันต์ งามกิตติคุณ 2)นางสาวณทชา อินทร์เนียม 3)นางสาวจิณณพัต ตะโกสี
|
1)นางสาวเจนจิรา คำสุข 2)นางสาวอภิชญา ชาระ
|
12 |
614175 |
โพธิสารพิทยากร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกวิน มโนมัยพิบูลย์ 2)เด็กหญิงปานทิพย์ อมรพงศ์รักษา 3)เด็กหญิงวีรดา เทียนวรรณ
|
1)นายบวรพันธ์ บุญแก้วสุข 2)นายณัฏฐ์กฤษณ์ สิงห์โตทอง
|
13 |
613456 |
ธัญบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธวัลรัตน์ สุริยะ 2)เด็กหญิงไพริน พละศักดิ์ 3)เด็กหญิงสายสวรรค์ รักประสงค์
|
1)นางสาวกนกลักษณ์ เพ็ชรพราว 2)นางสาวเขมจิรา ด่านขุนทด
|
14 |
613609 |
ศูนย์ศึกษาพระพุทธศาสนาวันอาทิตย์ วัดพระเชตุพน |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณพัฐอร ตันติแก้วประโยชน์ 2)เด็กหญิงบุณรดา ศิริวัฒน์ 3)เด็กหญิงสานันท์ษิตา เกษมมณีวงศ์
|
1)พระมหาดร.ธีรานุวรรตน์ อินทรชู
|
15 |
619987 |
ศูนย์ศึกษาพระพุทธศาสนาวันอาทิตย์ วัดพระเชตุพน |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเขมิกา เจือติรักษ์ 2)เด็กหญิงอภิสรา ตันติแก้วประโยชน์ 3)เด็กหญิงวรัญฌา กาญจนปิยนันท์
|
1)พระมหาดร.ธีรานุวรรตน์ อินทรชู
|
16 |
613715 |
แย้มจาดวิชชานุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายวรพล พงษ์พิทักษ์
|
1)นางสาวสุนิสา เส็งง่วน
|
17 |
615313 |
กงลี้จงซัน |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงศุภสุตา จรุงจิตตานุสนธิ์
|
1)นางสาว ชุติปภา สหัสนันท์
|
18 |
617440 |
สตรีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวอัญมณี รักงาม
|
1)ศิริกร เทาศิริ 2)ณัฐกมล ลิมปนะชัย
|
19 |
619741 |
สตรีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงชนิดาภา บุญยรัตน์
|
1)นางสาวศิริกร เทาศิริ 2)นางสาวณัฐกมล ลิมปนะชัย
|
20 |
618282 |
เซนต์คาเบรียล |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพาทิศ อิ้วเจริญ 2)เด็กชายสรรพัชญ์ สิทธิรณฤทธิ์ 3)เด็กชายปณิธิ สุนันท์กิ่งเพชร
|
1)ดารารัตน์ วงศ์เรืองศักดิ์ 2)กอธิญญา ประสานเกตุ
|
21 |
617868 |
สาธิตบางนา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายปราโมทย์ เคลื่อนไธสง
|
1)ศิศิกาญจน์ ลักษณ์มหาวงค์
|
22 |
618957 |
เซนต์คาเบรียล |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายชญานัท อภิวัฒนะตระกูล 2)เด็กชายวรชน ดุจพิบูลย์ผล 3)เด็กชายธีรัตม์ สินวิโรจน์
|
1)ดารารัตน์ 2)กอธิญญา
|
23 |
611860 |
ซับน้อยเหนือวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเชลซี ริค 2)เด็กหญิงสุจิตรา ทองคำ 3)เด็กหญิงคัตคนนันท์ ภาษี
|
1)นางสาวพิสมัย แจ่มจำรัส 2)นายวสันต์ อึ้งพานิชย์
|
24 |
613247 |
มัธยมฐานบินกำเเพงเเสน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเชาวลิต สีหรั่ง
|
1)นายพนมกฤต บริสุทธิ์
|
25 |
615603 |
นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสัจจา ราชา 2)นายธัญวิชญ์ สิริธนาพันธุ์ 3)นางสาวแขสุภะ แพ่งสภา
|
1)ครูไพพร ดีบาง 2)ครูนสิทธิ์ ใหญ่ยิ่ง
|
26 |
613614 |
ราษฎร์นิยม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเปรมฤดี นาคงาม 2)นางสาวเกวลี เริงโพธิ์ 3)นางสาวชวัญวิชพา สอนแสน
|
1)นางสาวสุชาดา สังข์เสือโพธิ์ 2)นางสาวประทิน กิจกระจ่าง
|
27 |
614478 |
พังโคนวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีจันทร์ 2)นางสาวปิยะธิดา สัพโส 3)นางสาวจิราวรรณ สัพโส
|
1)ปิยธิดา อภิรักษ์สัตยา
|
28 |
619190 |
วัดทองนพคุณ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนิษฐา นวลสาย 2)เด็กหญิงเมขลา เพิ่มสมบุญ 3)เด็กหญิงนันท์นภัส มาศิลป์
|
1)นางสาวปิยนาถ แข่งขัน 2)นางสาวจิราวรรณ จันทร์หนองหว้า
|
29 |
618321 |
พระแม่มารีสาธุประดิษฐ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัลยา หอมจันทร์ 2)เด็กหญิงกุลปรียา พันธ์แก่น 3)เด็กหญิงกนกกร คันธสมบูรณ์
|
1)นางสาวฉวีวรรณ ศรีวิเศษ 2)นาวสาวณัฐวีณ์ ลิมปกาญจน์
|
30 |
611125 |
พระแม่มารีสาธุประดิษฐ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเจนนี่ เมียนคง 2)เด็กหญิงกิตติญา เกษรดอกไม้ 3)เด็กชายธนวิทย์ ทองเชื้อ
|
1)นางสาวฉวีวรรณ ศรีวิเศษ 2)นาวสาวณัฐวีณ์ ลิมปกาญจน์
|
31 |
616317 |
บ้านนา " นายกพิทยากร " |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนดล ปะตังเวสา 2)เด็กชายธนศิลป์ ประเสริฐศรี 3)เด็กชายพงศธร เจียวรัมย์
|
1)นางกิตินัทธ์ ขันอาษา 2)นางสำรี ชะเอม
|
32 |
616964 |
มหรรณพาราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายณัฐนันท์ กีรตินภสินธุ์
|
1)นางสาวกาญจนา วรสิงห์
|
33 |
611286 |
พังโคนวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีจันทร์ 2)นางสาวปิยะธิดา สัพโส 3)นางสาวจิราวรรณ สัพโส
|
1)ปิยธิดา อภิรักษ์สัตยา
|
34 |
611535 |
มหรรณพาราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนภาพรรณ กงศรี 2)นางสาวอารีรัตน์ ชัยเจริญ 3)นายภูริต ทรงสุรเวทย์
|
1)นางสาวกาญจนา วรสิงห์
|
35 |
617244 |
อยุธยานุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนิธิมา สุขสมสุทธิ์ 2)เด็กหญิงศศิชา หวังผล 3)เด็กหญิงศศิธร สุขพืชกิจ
|
1)สิบโท อิศราชัย คุณประทุม 2)นางสาวมีนมัตสยา ไหมพรม
|
36 |
611613 |
อยุธยานุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายจีรยุทธ กล่ำฉ่ำ 2)นางสาวอาภัสรา นิเวศน์ 3)นางสาวกมลวรรณ เทียนหอม
|
1)สิบโท อิศราชัย คุณประทุม 2)นางสาวมีนมัตสยา ไหมพรม
|
37 |
617351 |
ศรีวิชัยวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุภเชษฐ์ เศารยะสิทยา 2)นางสาวรัชณี เทียนทอง 3)นางสาวพีรณัฐ นุ่มน้อย
|
1)นายนายวิศระ เชียงหว่อง 2)นางสาวนัทธมน ข้างทอง
|
38 |
618392 |
สุรศักดิ์มนตรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูริเศรษฐ์ รัตนไพศาล 2)เด็กหญิงศิริญาพร ท้าวด่อน 3)เด็กหญิงกัญญาภัค ดีคล้ายเผ่า
|
1)ว่าที่ร้อยตรีเชาวลิต ป้อมอาษา 2)นายนันทนัช สุขแก้ว
|
39 |
615587 |
สุรศักดิ์มนตรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกัณฑ์เอนก มั่งคั่ง 2)นายธนกิจ อึ้งประเสริฐ 3)นายภูริพัฒน์ อำพล
|
1)ว่าที่ร้อยตรีเชาวลิต ป้อมอาษา 2)นายนันทนัช สุขแก้ว
|
40 |
616900 |
สุเหร่าสามอิน |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนันทิชา ลำลึก 2)เด็กหญิงมนัสนันท์ สัตพันธ์ 3)เด็กหญิงไพลิน โอสถานุเคราะห์
|
1)นายจิรวัฒน์ จางจันทร์ 2)นางสาวอมิตา พุ่มดอกไม้
|
41 |
619753 |
สุเหร่าสามอิน |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายภาณุวิชญ์ ศรีกาลุน 2)เด็กหญิงดวงทิพย์ จันทร์ปา 3)เด็กหญิงเพชรนภา เข็มทอง
|
1)นายจิรวัฒน์ จางจันทร์ 2)นางสาวอมิตา พุ่มดอกไม้
|
42 |
618238 |
แก่งคอย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวศิรินภา งวดชัย 2)นางสาวรักษ์สุดา จันทะบูรณ์ 3)นางสาวณัฐวดี เรืองมะเริง
|
1)ว่าที่ ร.ต.เจษฎา สามี 2)นายสุพิรุฬห์ กล้วยป่า
|
43 |
613716 |
ภ.ป.ร.ราชวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพิชิตชัย ยันนาคี 2)นายอริธัชย์ รุ่งประเสริฐวงศ์ 3)นายชนมภูมิ ประจันพล
|
1)นายกัปปิย เล้าเจริญ 2)นางสาวจิราพร โบสิทธิพิเชฎฐ์
|
44 |
613469 |
ชลประทานวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐธิดา สายเพชร 2)เด็กหญิงพุธิตา เขียวจันทร์ 3)เด็กชายกิตติโชติ แก้วบุญทิน
|
1)นางสาวพัชราภรณ์ วงศ์มุนีนรากร 2)นายทศวรรษ โตเสือ
|
45 |
614415 |
อรัญประเทศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณัชพล จันทร์เหลือง 2)เด็กชายธีราเมธ จันลอด 3)เด็กหญิงณัตฐิดา ดีมาก
|
1)นางนุชนารถ แสนมะฮุง 2)นายศักรินทร์ คงเจริญ
|
46 |
619943 |
เทพศาลาประชาสรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนายเกียรติศักดิ์ ชวาลิตร 2)นางสาวพรศิริ ประสงค์ผล 3)นางสาวรัชนก เรียงแหร่ม
|
1)นางสาวชญาณิศา ศรีสว่าง 2)นายภาตะวัน โตปินใจ
|
47 |
616281 |
เทพศาลาประชาสรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกิตติพงษ์ น่วมศิริ 2)เด็กชายคุณานนท์ นัติสุทธิ์ 3)เด็กชายเจษฎากร สระดิษฐ์
|
1)นางสาวชญาณิศา ศรีสว่าง 2)นายภาตะวัน โตปินใจ
|
48 |
618670 |
สระยายโสมวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวงศกร บัวตูม 2)นางสาวรัติกาล เยาวราช 3)นางสาวกนกพร บุรโส
|
1)นางสาวแววดาว แผนสมบูรณ์ 2)นางสาวหทัยณัฐ แก้วบัวดี
|
49 |
615927 |
สระยายโสมวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวราพร พันธ์สุด 2)เด็กหญิงไอรดา ล้อพสุภิญโญภาพ 3)เด็กชายอภิชาติ มณีโชติ
|
1)นางสาวนภัทร ช่วยศรี 2)นางสาวใจรัก พจน์ศิลปชัย
|
50 |
619717 |
ชุมแสงชนูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวโสมศิริ มูลสา 2)นางสาววรรณภา ศรีอริยานนท์ 3)นางสาวรุ่งธิวา ประจำวงษ์
|
1)นายนภัสกรณ์ จิตรเกษม 2)นางสาวกมลทิพย์ สถิตย์พงษ์
|
51 |
615653 |
ชุมแสงชนูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชยิน บุญดล 2)เด็กชายเมธาวิน จันทร์ภู่ 3)เด็กหญิงทิพย์ธารา โพทะ
|
1)นายนภัสกรณ์ จิตรเกษม 2)นางสาวกมลทิพย์ สถิตย์พงษ์
|
52 |
616847 |
ไทยคริสเตียน |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภูปกรณ์ ปิติสุวรรณรัตน์ 2)เด็กหญิงพิริยาภรณ์ กุลโชควณิช 3)เด็กชายปิยวัฒน์ วีรเดชะ
|
1)นายวินัย แก้วหล้า
|
53 |
612164 |
โยธินบูรณะ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายนาราธิษณ์ ประถมกรึก 2)นายสัณหณัฐ ลิมปิสวัสดิ์ 3)นายโกเมนท์ ชูดำ
|
1)ว่าที่ ร.ต. ภาสชัย แถบกำปัง 2)นายธนากร อ่อนสำลี
|
54 |
616345 |
ไทยคริสเตียน |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกิตติธร กิติคุณไพโรจน์ 2)เด็กชายกรชนนท์ จรีรัตนประกร 3)เด็กหญิงไอยวรินทร์ เลิศวงศ์กรกิจ
|
1)นายวินัย แก้วหล้า
|
55 |
613216 |
ฤทธิยะวรรณาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปฏิภาณ ดำรงค์กิจมั่น 2)เด็กหญิงพิมพกานต์ ดารา 3)เด็กหญิงพิชามญชุ์ ฤกษ์บุญชัย
|
1)นายภูเบศ บุญส่ง 2)นางสาวภศภัค ชุมพล
|
56 |
616941 |
บัวขาว |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวุฒิไกร บุญอาษา 2)เด็กหญิงเพ็ญโสภา ศัตรูพ่าย 3)เด็กหญิงบุษยรัตน ราชสินธุ์
|
1)น.ส.อัญชลีพร ชมภูเพชร
|
57 |
618632 |
ไทยคริสเตียน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอภิชญ์ นุชผ่องใส 2)นายทัน หงษ์หยก 3)นางสาวอารีตา อุสมา
|
1)นางยุพาพร แต้มทอง
|
58 |
616335 |
มัธยมนาคนาวาอุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีรเดช มลิวัลย์ 2)เด็กชายศักรินทร์ บูรณพงศ์ 3)เด็กชายอภิสิทธิ์ แสงพุฒ
|
1)นายอภิวัฒน์ สมสุไทย
|
59 |
611202 |
เชิดเจิมศิลป์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายชิษณุพงศ์ พยัฆศาสตร์ 2)เด็กชายณัฏฐกิตติ์ วิบูลย์สิน 3)เด็กหญิงเด็กหญิงธนิษฐา หงวนเสงี่ยม
|
1)นายบุญช่วย เซ่งเครือ 2)นางเทียมจันทร์ มั่งนาค
|
60 |
617730 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกิตติพศ คามะดา 2)นางสาวจิตติมา กุลอัก 3)นางสาวพรชนก พันธุ์หิรัญ
|
1)นายรุ่งเรือง จันภูถิ่น
|
61 |
614803 |
มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปัณณทัต บดีศรีสวัสดิ์ 2)เด็กหญิงประภาพร โพธิ์เงิน 3)เด็กหญิงมนตวัณย์ จินดาเทพกาญจน์
|
1)นางสาวพิไลลักษณ์ คำมาระ
|
62 |
618893 |
ไทยคริสเตียน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายคีย์ สุวัจฉราภินันท์ 2)เด็กชายภูมิพัชร์ คงศักดิ์สิริกุล 3)เด็กชายกิตติภูมิ หัทยาสมบูรณ์
|
1)นางยุพาพร แต้มทอง
|
63 |
617913 |
เชิดเจิมศิลบป์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภรธนา พุ่มเรือง 2)เด็กชายวชิรวิทย์ ไข่สังข์ 3)เด็กหญิงปราณดา จันทะโร
|
1)นางสาวอัมภาวัน กานุวงษ์ 2)นางสาวทิพาภรณ์ อยู่คอน
|
64 |
611993 |
เลิศหล้าถนนกาญจนาภิเษก |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐณิชา อุปนันท์ 2)เด็กหญิงพรรณอร เลปิน 3)เด็กหญิงนลินรัตน์ โลหะเสถียร
|
1)นางสาวนภัทร ยอดพิจิจร
|
65 |
615400 |
มัธยมวัดสิงห์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายจิตติพัฒน์ โค้วสมจีน 2)นางสาวจิติมา หกสุวรรณ 3)นางสาวจินดาทิพย์ สุพิศ
|
1)นางสาวจารุวรรณ ยิ่งยงค์ 2)นางสาวจินดา ผาดศรี
|
66 |
618660 |
ชลกันยานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงปาณิษา มีภู่เพ็ญ
|
1)นางสาวเกลียวใจ ชีชำนาญ 2)นายสุภยศ สิริโชคดีกุล
|
67 |
617355 |
ชลกันยานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอลิชา สัพโส 2)นายคงกฤช พุ่มพวง 3)นางสาววรัญญา เพ็งสว่าง
|
1)นางสาวเกลียวใจ ชีชำนาญ 2)นายสุภยศ สิริโชคดีกุล
|
68 |
611641 |
ชลกันยานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนิสยา เสมอทอง 2)เด็กหญิงณัชชา พวงน้อย 3)เด็กหญิงธญานี เจริญกูล
|
1)นางสาวเกลียวใจ ชีชำนาญ 2)นายสุภยศ สิริโชคดีกุล
|
69 |
618290 |
มัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอิศรา ศรีประยูร 2)นายน้ำหนึ่ง พิมพา 3)นางสาวปิยะรัตน์ หลอมประโคน
|
1)นางสาวอัจฉรา แสงเพ็ชร 2)นายภูพิงค์ สร้อยอินต๊ะ
|
70 |
611453 |
เซนต์โยเซฟ บางนา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวธันยวรัชญ์ เพชรจิราวุฒิ 2)นางสาวณัฏฐา ปัญคิวจณาณ์ 3)นางสาวญานิศา แปงสอน
|
1)นางกวินนาถ วังธะพันธุ์ 2)นางสาววรัชญา เเย้มเกษร
|
71 |
614149 |
อรัญประเทศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภีระพัฒน์ เปี่ยมจิตต์ 2)นายอภิวิชญ์ คำสอน 3)นายยศรมย์ ศิริพงษ์ศิล
|
1)นางนุชนารถ แสนมะฮุง 2)นายศักรินทร์ คงเจริญ
|
72 |
617226 |
ชลประทานวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุพเสกข์ ต้นยาง 2)นางสาวทิพหทัย น้อยประเสริฐ 3)นางสาวกนกวรรณ สายสีแก้ว
|
1)นายทศวรรษ โตเสือ 2)นางสาวพัชราภรณ์ วงศ์มุนีนรากร
|
73 |
613207 |
บัวขาว |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวภัณฑิรา อารมณ์สวะ 2)นางสาวฤทัยชนก วรสาร 3)นางสาวณัฐทริกา ชินแข
|
1)น.ส.ดวงสมร อัฐนาค
|
74 |
613904 |
มัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปราณปรีย์ชา ศรีพรมษา 2)เด็กชายอรรถชัย หอดขุนทด 3)เด็กหญิงวิมลสิริ จุลไธสง
|
1)นางสาวอัจฉรา แสงเพ็ชร 2)นายภูพิงค์ สร้อยอินต๊ะ
|
75 |
616714 |
สุเหร่าทรายกองดิน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิริยากร วรุณศรี 2)เด็กชายมินธดา วันหวัง 3)เด็กหญิงอันดา ดมาลี
|
1)นางสาววราภรณ์ พูลสิน 2)นายกชศักดิ์ คำวิชิต
|
76 |
619105 |
มัธยมวัดสิงห์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายไตรทศ เตชะภาณุรักษ์ 2)เด็กชายสุริยะ สมบุญมาก 3)เด็กชายเกรียงศักดิ์ สาระชาติ
|
1)นางสาวจารุวรรณ ยิ่งยงค์ 2)นางสาวจินดา ผาดศรี
|
77 |
612078 |
อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวณัฐฐา บูชา 2)นางสาวศิริลักษณ์ ศิลา 3)นายรัตนพล ภาคนภา
|
1)นางสาวปูชนียา รินลา
|
78 |
611917 |
เลิศหล้าถนนกาญจนาภิเษก |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายเอกฉัตร สุมะนัสชัย 2)เด็กชายวรัญญู หิรัณจารุกร 3)เด็กชายชยธร ขาวทอง
|
1)นางสาวการย์ชยาลักษณ์ บุญยา
|
79 |
612155 |
โพธาวัฒนาเสนี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวยุพาพร แสนแซว 2)นางสาวอติพร สาริกา 3)นางสาวรุจิรา นวลนาง
|
1)นางสาวฐิตาพร ตรียินดี 2)นางสาวนุชนาถ จูงใจ
|
80 |
612503 |
อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชุตินันท์ รอดดำ 2)เด็กหญิงสิริวิมล สุภาเรือง 3)เด็กชายชณภล พริ้งเพลิด
|
1)นางสาวเบญจวรรณ อรุณ 2)นายธิติ ศรีโต
|
81 |
618940 |
สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธัญยธรณ์ จันทร์ฉาย 2)เด็กหญิงนภาพักตร์ จุฬาธรรมกุล 3)เด็กหญิงอัศมาวรรณ วู้ดค้อค
|
1)นางสาวพรกมล จันทรีย์ 2)นายพีรพัฒน์ ดำเรือง
|
82 |
617693 |
สุเหร่าทรายกองดิน |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจิรัชญา อับดุลลอมาน 2)เด็กหญิงอารดา เล็มเมาะ 3)เด็กหญิงภัทรธิดา จันบัว
|
1)นางสาวบุญมี สุขภิรมย์ 2)นางสาวอำพร บุญเรือง
|
83 |
618878 |
อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสุรพัศ หกหนู 2)นายสราวุธ ดอกจันทร์ 3)นางสาวปรินดา ปลื้มอารมณ์
|
1)นางสาวปูชนียา รินลา 2)นายกิตติคุณ มะยาแม
|
84 |
617717 |
สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวธนพรรณ ถนอมพุดซา 2)นางสาววริศรา ลีกุล 3)นางสาวอมลรดา มงคลเสาร์สุข
|
1)นายพีรพัฒน์ ดำเรือง 2)นางสาวพรกมล จันทรีย์
|
85 |
613099 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกิตติญาดา กองคำ 2)นางสาวจุฑารัตน์ อิณปุรณ 3)นางสาวภัคศิณี ศรีวิไลย
|
1)นางสาวชลธิชา แสงอิ่ม 2)นางเสาวลักษณ์ สันประภา
|
86 |
619665 |
บางแก้วประชาสรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวิชยา เดือนจันทร์ 2)เด็กชายจักรรินทร์ สังวัง 3)เด็กหญิงอาชิตา ล่วงลือ
|
1)นางสาวยุวดี แช่มเชื้อ 2)นางสาวจันทรนิภา อนุพงษ์พันธุ์
|
87 |
613144 |
พนมสารคาม "พนมอดุลวิทยา" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชัยธวัช พินอุไร 2)เด็กหญิงแสงจันทร์ วงศ์กำภู 3)เด็กหญิงวรพร คูหกูล
|
1)นายปราเมศ กรกรรณ์ 2)นางสาวอรสา ยิ้มฉาย
|
88 |
615545 |
มัธยมบ้านบางกะปิ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพรรวินทร์ ตรียัง 2)นางสาวปิยฉัตร ชลสินธุ์ 3)นางสาวญาณิศา ผุดให้
|
1)นายขวัญชัย เลิศทรัพย์ไพศาล 2)นางสาวประคอง วอนอก
|
89 |
619814 |
ราชประชานุเคราะห์ 45 จังหวัดกาญจนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปิยาภร อินตรา 2)เด็กหญิงรวิศรา วิภวานนท์ 3)เด็กหญิงกชกร คชวงษ์
|
1)นายอัฑฒกานต์ สายแก้ว 2)นางผ่องศรี เรืองรอง
|
90 |
614385 |
มัธยมบ้านบางกะปิ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสิรวิชญ์ นิธีโรจนสกุล 2)เด็กชายธนากร เอกภูมิ 3)เด็กชายปฏิภาณ แสงใส
|
1)นายขวัญชัย เลิศทรัพย์ไพศาล 2)นางสาวประคอง วอนอก
|
91 |
619175 |
สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปารมี ปาลียะ 2)นายณัฐวัฒน์ คงสุข 3)นางสาวอรัชพร แก้วกลม
|
1)นางสาวภัทราภรณ์ ทับเรือง 2)นายสิทธิชัย ทรัพย์ประเสริฐ
|
92 |
614813 |
สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชยพล พรหมวิจิตร 2)เด็กหญิงปาณิสรา ปาลียะ 3)เด็กหญิงพิชญาภา ขุนแตง
|
1)นางสาวภัทราภรณ์ ทับเรือง 2)นายสิทธิชัย ทรัพย์ประเสริฐ
|
93 |
614008 |
ราชวินิต มัธยม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวศกร จันทร 2)เด็กหญิงศศิธร แนวดี 3)เด็กหญิงศิรินารี ไกรพึ่งดี
|
1)นายสันติภาพ พูลสวัสดิ์ 2)นางสาวเสาวนีย์ นวลน้อย
|
94 |
619940 |
ราชประชานุเคราะห์ 45 จังหวัดกาญจนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกาญจนา ประสพสุข 2)นางสาวศิริกัญญา สุขเกษม 3)นายส่งบุญ มาเทศ
|
1)นายคณิศร ภัยชำนาญ 2)นางสาวณัฐธิดา สุวรรณนัจศิริ
|
95 |
612585 |
วิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวรวิษฎา แช่มช้อย 2)นางสาวขนิษฐา จรตระการ
|
1)นางสาวทัศนีย์ ธีระยุทธ 2)นางสาวเสาวลักษณ์ สกุลด่าน
|
96 |
619265 |
พรตพิทยพยัต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัชชา รวีวรรณากร 2)เด็กชายฐิรวัฒน์ ทองทา 3)เด็กหญิงสายธาร บางบ่อ
|
1)นางสาวหวานใจ ประโยธิน 2)นายชัยวัฒน์ สมสุข
|
97 |
618942 |
เมืองพลพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนุ่น ทองดี 2)นางสาวอาทิตยา ศรีสารคาม 3)นายณัฐนนท์ สุวรรณศรี
|
1)นางสุภารัตน์ พลยางนอก 2)นางสาวนิธิมา รินสาธร
|
98 |
618387 |
บางแก้วประชาสรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวดารินทิพย์ ดีพร้อมญาติ 2)นางสาวกฤติยาณี สุริยวงษ์ 3)นางสาวมัณฑนากร ศรีมาตร
|
1)นายธนวัฒน์ ทรงเขตร 2)นางสมถวิล จันทร์งาม
|
99 |
614567 |
ฤทธิยะวรรณาลัย ๒ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงอินทุกานต์ พัฒนสิงปกรณ์ 2)เด็กชายธนภัทร จิตจักร
|
1)นายวชิรวิทย์ สายโท 2)นายธนวัต เปรมปรีชา
|
100 |
617125 |
ศึกษาสงเคราะห์เเม่ฮ่องสอน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายติณณภพ ภูมีศรี 2)เด็กหญิงพรพรรณ ผกานิรมล 3)เด็กหญิงวรัญธร วงศ์สำราญชัย
|
1)นายปรียะพงษ์ นาวัน 2)นายอธิคม สุธรรม
|
101 |
614707 |
วิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นางสาวอรอุมา อ่อนน้อม 2)เด็กหญิงชิดเดือน โรจนะ 3)เด็กหญิงจิราภรณ์ พ่วงทองคำ
|
1)นางสาวทัศนีย์ ธีระยุทธ 2)นางสาวเสาวลักษณ์ สกุลด่าน
|
102 |
616551 |
สุรนารีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนันท์ลภัส ชัยดี 2)เด็กหญิงนภัสวรรณ พวมขุนทด
|
1)นางสาวศลิษา กังศรานนท์ 2)นางสาวภรภัทร พลาทิพย์
|
103 |
617333 |
เมืองพลพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงศรัญย์พร สงทาน 2)เด็กชายภรต อาษานอก 3)เด็กชายศิโรดม ศรีเกียรติ
|
1)นางสาวศศิมา นันทิยเภรี 2)นางสาวชื่นกมล เทินไพร
|
104 |
612838 |
ราชประชานุเคราะห์ 45 จังหวัดกาญจนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงไปรยา ตาดทอง 2)นางสาวณัฐชยา ฉิมเชื้อ 3)เด็กหญิงพันธ์วิรา มาลัย
|
1)นายพงศ์ภัค สำฤทธิ์ 2)นายอัฑฒกานต์ สายแก้ว
|
105 |
614118 |
โพธาวัฒนาเสนี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเจษฎา กลิ่นเล็ก 2)เด็กหญิงกมลวรรณ โชติชูทิพย์ 3)นางสาวพลาธิป เครือมา
|
1)นางสาวชญาพร มาเวหา 2)นายจิระศักดิ์ ทุบจิ๋ว
|
106 |
611673 |
โคกสำโรงวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงดวงดาว ชัยยา 2)เด็กหญิงกนกวรรณ จำปาดี 3)เด็กหญิงปภาวรินทร์ เชียงแสงทอง
|
1)นางสาวพัสตราภรณ์ ฉัตรทอง 2)นางสาวปภาอร ศรีสอน
|
107 |
615693 |
พรตพิทยพยัต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพิชามญธุ์ สงวนสัจ 2)นายอานันท์ แม้นนุสิท 3)นายคณิศร จุ้ยนิยม
|
1)นางสาวหวานใจ ประโยธิน 2)นายชัยวัฒน์ สมสุข
|
108 |
618879 |
เลิศหล้าถนนกาญจนาภิเษก |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอนวัช อนวัชวรรณ 2)เด็กหญิงลักษณียา นาทันรีบ 3)เด็กหญิงนิรชา เพชรน้ำเอก
|
1)นางสาวการย์ชยาลักษณ์ บุญยา
|
109 |
613848 |
สิงห์บุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสันติสุข หอมหวล 2)เด็กหญิงสมัญญา บุญมี 3)เด็กหญิงรวิพัชร์ พึ่งเพียร
|
1)นางสาวกิติยา บุญมีสง่า 2)นางสิริมาส ทองมาดี
|
110 |
612254 |
ชลประทานวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภัทร์ดนัย คีตวัฒนกุล 2)เด็กชายเอกกร เล็กล้อม 3)เด็กชายอัครวินท์ ทรัพย์จี่
|
1)นางสาวชลิตา
|
111 |
616257 |
ชลประทานวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอธิชา อัมพรายน์ 2)เด็กหญิงวิรัลพัชร ขำไข 3)เด็กชายจารุพัฒน์ วงศ์หิรัญชยธร
|
1)นางสาวกนกอร จันปุ่ม 2)นางสาวปภัสสร ศรีวิสุทธิลักษณ์
|
112 |
617872 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณ์ เลย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพุทธมนต์ พันธุ์หิรัญ 2)เด็กชายคมชาญ เหลืองตระกูล 3)เด็กหญิงนุษบา พงษ์เขตกิจ
|
1)นางสาวบังอร มูลโพธิ์ 2)นางสาวชุลีพร ทำมาใหม่
|
113 |
616596 |
สิงห์บุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสมศักดิ์ ศรีเคลือบ 2)นางสาวกฤติยาณี ประเสริฐทรัพย์ 3)นางสาวภัทรปภา น้อยนาค
|
1)นางสิริมาส ทองมาดี 2)นางสาวกิติยา บุญมีสง่า
|
114 |
611348 |
สุรธรรมพิทักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณัฐกานต์ ราชคฤห์ 2)นายกฤตตินัย ศรีณรงค์ 3)นายธีธัช จันทร์ศิริ
|
1)นางสาวพรชนก สองคำชุม 2)นายกานต์ เอื้อเฟื้อกลาง
|
115 |
617920 |
วัดสีสุก |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงดวงวิภา มณีอ่อน 2)เด็กชายกฤตนัย พึ่งโพธ์ 3)เด็กหญิงวีรภัทรา เกษา
|
1)นางสุภนาฎ วงศ์เพมเดชา
|
116 |
617753 |
ราชโบริกานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชยางกูร ปานบุษราคัม 2)นายพศพัศ คำศรี 3)นางสาวดาริกา แก้วเมืองทอง
|
1)นางชุติมา ปานบุษราคัม 2)นางสาวชวพร คูวิจิตรจารุ
|
117 |
617653 |
กบินทร์บุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวศิรินาถ เงินโสม 2)นางสาวสาลี่ ลาจุ้ย 3)นางสาวสิริกร สร้อยสระคู
|
1)นางสาวภาวิณี เต็งวีระกุล 2)นายวิทิต โชครัตนาเจริญ
|
118 |
616716 |
สุรธรรมพิทักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอมราวดี เต็งผักแว่น 2)เด็กหญิงศิริรัตน์ ศรีสุนทร 3)เด็กหญิงปภาวิรินท์ ทาแฮ
|
1)นางสาวสุทธิดา ทวนขุนทด
|
119 |
611966 |
ราชโบริกานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทรภร แก้วธำรงค์ 2)เด็กหญิงณัฐธิดา รื่นเย็น 3)เด็กหญิงธนวรรณ เรืองฤทธิ์
|
1)นางชุติมา ปานบุษราคัม 2)นางสาวชวพร คูวิจิตรจารุ
|
120 |
617860 |
เบ็ญจะมะมหาราช |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวชลธิฌา ภูมิคง 2)นางสาวกฤตลัญช์ธร สุตะพรหม 3)นางสาวอรปรียา จันสมุทร
|
1)นางสาวเบญจวัลย์ บุปผาพันธ์ 2)นางประภาศรี วิเวก
|
121 |
615426 |
เบ็ญจะมะมหาราช |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงณภัทร อุทรามนตรี 2)เด็กหญิงพิมพ์ชนก แสนคำ 3)เด็กหญิงพิชญา ศรีประนม
|
1)นางสาวเบญจวัลย์ บุปผาพันธ์ 2)นางประภาศรี วิเวก
|
122 |
614890 |
มหรรณพาราม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายฤทธิไกร เจริญจิตต์ 2)เด็กชายสุทธิพงศ์ คลังทอง 3)เด็กชายพงศกร เพ็ชรวงษ์
|
1)นางอภิรดี วัศราติยานนท์ 2)นายศุภรัตน์ แนวเนียม
|
123 |
614068 |
มัธยมวัดหนองจอก |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนพล มหามาตร์ 2)นายจักรินทร์ ทิพย์พิลา 3)นายนวทัศน์ พุ่มพุทรา
|
1)สราวลี สะดวก 2)อัญชลี ซอกรัมย์
|
124 |
615984 |
กาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนโชติ ลิ้มชัยสกุล 2)เด็กชายเทวภัทร แก้วเขียว 3)เด็กชายณัฐดนย์ กิติชัยชาญ
|
1)นางสาวสำเนียง อรุณรุ่ง 2)นางสาวอรทัย แต่งงา่ม
|
125 |
619580 |
แก่งคอย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนรบดินทร์ ต้นสงวน 2)เด็กชายอัครเดช พิมพ์ดี 3)เด็กชายวรภพ เพิ่มวิชา
|
1)ว่าที่ ร.ต.เจษฎา สามี 2)นางสาวยุวรรณ โสมะมี
|
126 |
616167 |
มัธยมวัดหนองจอก |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายบุญฤทธิ์ อุทัยนนท์ศิริศรี 2)เด็กหญิงภูวารินทร์ ปัญญา 3)เด็กหญิงกมลพรหม ประสาทสิทธิ์
|
1)อัญชลี ซอกรัมย์ 2)สราวลี สะดวก
|
127 |
616225 |
พระหฤทัยนนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภูริศ อุกฤษฏ์มโนรถ 2)นายธนบดี วงศ์อุดม 3)นางสาวภัสรา เย็นทรวง
|
1)ฐิฏิรฎาพรรณ มูลวงศ์
|
128 |
616103 |
พระหฤทัยนนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศิวัช วัฒนธัญญการ 2)เด็กชายยติภัทร ลือนาม 3)เด็กชายอานนท์ เนื่องพลี
|
1)ฐิฏิรฎาพรรณ มูลวงศ์ 2)สันทนา แก้วบุปผา
|
129 |
618356 |
วัดพระพุทธบาทน้อย มิตรภาพที่ 69 |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัลญา ศรีนิล 2)เด็กชายอดิเทพ เพ็ชรรัตน์ 3)เด็กชายนันทวุฒิ วงศ์อำมาตย์
|
1)นางสาวนิตยา ศรีสรรค์จร 2)นายธงชัย ดีมูลพันธ์
|
130 |
618846 |
อนุกูลนารี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวภัคจิรา อุดมนา 2)นายเจริญวุฒิ บรรณสาร 3)นายศุภณัฐ หันชัยศรี
|
1)นางธันยชพร แสนชมภู 2)นางสาววิไลพร อ่อนภูเขา
|
131 |
614531 |
อู่ทอง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชลศักดิ์ วงศ์ศรีสังข์ 2)เด็กชายชาญวิทย์ สุทธิจิต 3)เด็กชายกอบเกียรติ คำภา
|
1)นางสาวจิราภรณ์ ภูผา 2)นางชลดา แลเพชรศรีทองดี
|
132 |
617253 |
วัดพระพุทธบาทน้อย มิตรภาพที่ 69 |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพงศกร นามละคร 2)เด็กหญิงพลอยสวย คำแก้ว 3)เด็กชายนุตประวีณ์ อัยครรัมย์
|
1)นางสาวนิตยา ศรีสรรค์จร 2)นายธงชัย ดีมูลพันธ์
|
133 |
613285 |
พระหฤทัยนนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรพงศ์ ดวงสร้อยทอง 2)เด็กชายปทุมวัน พิณสุรงค์ 3)เด็กหญิงวิรินทร์ญา นิธิวราเรืองชัย
|
1)ฐิฏิรฎาพรรณ มูลวงศ์ 2)พิณชฎา มลิลา
|
134 |
612880 |
บางกะปิ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤตนันท์ มีสมบูรณ์ 2)นางสาวพรสวรรค์ ฉิมพลี 3)นางสาวอนุทิพ สร้อยระย้า
|
1)นายกิตติบดี คะเณ์
|
135 |
614082 |
พระหฤทัยนนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวิรันญา เสือแสงทอง 2)เด็กชายปวีณ ศรีสร้างทอง 3)เด็กชายวีรภัทร์ ศรีล้ำ
|
1)ฐิฏิรฎาพรรณ มูลวงศ์ 2)ชิษรุชา คำบันลือ
|
136 |
612751 |
สาธิต "พิบูลบำเพ็ญ" มหาวิทยาลัยบูรพา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤษฏ์ตวัน เจริญราษฎร์ 2)เด็กชายอิทธิวัฒน์ ชีวะธรรมมานนท์ 3)เด็กชายสิรภัทร์ รักความสุข
|
1)อ.ขวัญเมือง บุดดาวัน
|
137 |
611070 |
บางกะปิ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นางสาวน้ำทิพย์ นิตยา 2)นางสาวณิชาภัสสร จันทร์โอ 3)นางสาวปฐมพร จันทะประเทศ
|
1)นางสาวอรุณี คามมุขกันทร
|
138 |
617137 |
วัดสระเกศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนโชติ คำภูษา 2)นายณฐพัฒน์ หนูพลับ 3)นายนธีธรรม เลิศอัศววิวัฒน์
|
1)นางสาวพิลัยพร ดอกมะขาม 2)นางพงษ์ภัค พิทยชินโชติ
|
139 |
617045 |
สามเสนวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวนิชา คโรทยานนท์
|
1)นางสาวศรีนภา บุตรภักดี 2)นางฮาซียะ แวเย็ง
|
140 |
619982 |
สาธิต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพันธุ์นวิน สัมพันธนาการ 2)นางสาวเขมจิรา ไทยขำ 3)นางสาวกัญญาวีร์ ศรีสังข์งาม
|
1)อ.ศักดิ์ดา ทองโสภณ
|
141 |
612213 |
ฤทธิณรงค์รอน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกุลซา เจ๊ะมะ 2)นางสาวกฤติยา ทองน้อย 3)นางสาวภาสินี ยินดี
|
1)นางสาวขวัญหทัย นุพรม
|
142 |
615600 |
มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววราภรณ์ คำมณี 2)นางสาวกันติชา เพียรเจริญ
|
1)นายชิติสรรค์ ศรีษะสมุทร 2)นางสาวดรรชนี จิตคำรพ
|
143 |
612252 |
อู่ทอง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวเกศินี ตรีพรหมญาณ 2)นางสาวศุภิสรา คนแรงดี 3)นางสาวสุทธิดา ตาลเพชร
|
1)นางชลดา แลเพชรศรีทองดี 2)นางสาวจิราภรณ์ ภูผา
|
144 |
614328 |
วัดสระเกศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณฐพงศ์ ญารักษ์ 2)เด็กชายปรัชญา พิมพ์พัทเลิศ 3)เด็กชายกลกร ทิพนันท์
|
1)นางสาวพิลัยพร ดอกมะขาม 2)นางพงษ์ภัค พิทยชินโชติ
|
145 |
618868 |
สาธิต มศว ประสานมิตร(ฝ่ายประถม) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายปัณณ์ บูรณะบุญวงศ์
|
1)ธนวุฒิ ปัญญาพูนผล 2)พุฒิพงษ์ กำลังเพ็ชร์
|
146 |
616174 |
วัดกิ่งแก้ว(เทวะพัฒนาคาร) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนภสร สอนไผ่ 2)เด็กหญิงพรนภา สุขโชติช่วง 3)เด็กหญิงสุนิตา พรมอยู่
|
1)น.ส.เบ็ญจมาศ พึ่งงาม
|
147 |
619064 |
โคกสำโรงวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัฏฐพล รังคะวงษ์ 2)นายศิริพัฒน์ รั่วลี 3)นางสาวจารุวรรณ คำสิงห์
|
1)นางสาวปภาอร ศรีสอน 2)นางสาวพัสตราภรณ์ ฉัตรทอง
|
148 |
614449 |
วัดบวรนิเวศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศุภโชค พุฒิพฤทธิ์ธาดา 2)เด็กชายปรัชญา โพธิ์ชัยหล้า 3)เด็กชายกิตติธัช จีรภัทร์
|
1)นายเชษฐกิตติ์ บุญสดวก 2)นายพิษณุ แตงกระโทก
|
149 |
613129 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภีมวัจน์ เพชรคง 2)นายธีรดนย์ พงษ์ดนตรี 3)นายธนาวุฒิ ยลถวิล
|
1)นายปฏิภาณ สุตระ
|
150 |
613784 |
วัดกิ่งแก้ว(เทวะพัฒนาคาร) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเสี่ยวอี้ ชุมเสนา 2)เด็กหญิงปัญญาพร เพ็งอาทิตย์ 3)เด็กหญิงภูริญชา พูลเกษ
|
1)น.ส.บังอร วัดพงพี
|
151 |
612360 |
สุรนารีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกัณฐิกา เพ็ชรใต้ 2)นางสาวดิษย์ลดาพร โสมจะบก 3)นางสาวกัลยาณี แสงนารี
|
1)นางรุ่งนภา ทองบุญมา
|
152 |
611015 |
วัดบวรนิเวศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายบุญฤทธิ์ จันทรสุข 2)นายชาญรวี ใจสะอาด 3)นายภูริภัทร มงคลชัยพัฒนะ
|
1)นายสุริยา อินพันทัง 2)นายสุรวิชญ์ เทียมมล
|
153 |
611220 |
บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชินภัทร์ จินดาดวง 2)นายนายวีรภัฏ ยอดศรี 3)นายสหัสวรรษ หาญธนชาติ
|
1)นางสาวอัญ เรืองศาสตร์ 2)นายสดใส ใจตรง
|
154 |
611728 |
วัดสีสุก |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวรินชุดา ผิวทอง 2)เด็กหญิงศิขรินทร์ จำปาทอง 3)เด็กหญิงวรรณิสา กลิ่นหอม
|
1)นางอุสาหะ กนิษฐสุต
|
155 |
612667 |
วัดกิ่งแก้ว(เทวะพัฒนาคาร) |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสุทธิพงศ์ วงภักดี 2)เด็กหญิงชนิกานต์ ลัดกระทุ่ม 3)เด็กหญิงปภาวรินทร์ ปิ่นปี
|
1)น.ส.บังอร วัดพงพี
|
156 |
613425 |
บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอิทธิกร พรชัยพิมลพันธ์ 2)เด็กชายณภัทร เนืองเศรฐพงศ์ 3)เด็กหญิงกฤตอาภา คุณคณากรสกุล
|
1)นางสาวอัญ เรืองศาสตร์ 2)นายสดใส ใจตรง
|
157 |
618731 |
ทวีธาภิเศก |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกัปตัน จิรธรรมานุวัตร 2)นายธเนศพลณัท แซ่ตั้ง 3)นายคเณษวร เรืองจรูญ
|
1)นายตรีฉัตร จันทร์ไพฑูรย์ 2)นางสาวจุฑารัตน์ นาคมาลี
|
158 |
615378 |
ตราษตระการคุณ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนกร อินทเกษร 2)นายกีฬดิษ ผลสว่าง 3)นางสาวน้ำฟ้า บุญรีย์
|
1)นางจันทิรา ผาสุข 2)นางสาวเบญญาภา วสันตกรณ์
|
159 |
613038 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย บุรีรัมย์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวแพรวา ปลอดประโคน 2)นางสาวสุกุลยา ยศรุ่งเรือง 3)นางสาวภัทราพร เขียวงาม
|
1)นางสาววิไลวรรณ ใยทอน 2)นายพิชัย ขวัญทอง
|
160 |
612721 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย บุรีรัมย์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเนติธร จองโพธิ์ 2)เด็กชายอนันตชัย ชูสวัสดิ์ 3)เด็กชายเศรษฐพงศ์ ชิณศรี
|
1)นางสาววิไลวรรณ ใยทอน 2)นายพิชัย ขวัญทอง
|
161 |
616488 |
ศึกษานารีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวณัฐพร หลอดเพชร 2)นายณํฐพล บางเพียรดี 3)นางสาวดารารัตน์ อินทกูล
|
1)นายปวริศร์ วงศ์สุวรรณ
|
162 |
613477 |
สามเสนวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงณัฐรินีย์ แพทย์จินดา 2)เด็กหญิงนันท์ลภัส แก้วทอง 3)เด็กชายภูริสิริ บุญสละ
|
1)นายณัฐพล กุลครอง 2)นางสาวภัสนันท์ นิธิพงษ์วรากุล
|
163 |
612805 |
สามเสนวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวชวัลญา สาตรแสง 2)นางสาวกชกร นุอุปละ 3)นายปวินท์ พฤกษเศรษฐ
|
1)นายณัฏฐ์ชฎิล มาอิ่นแก้ว 2)นางสาวชิดชนก วันทวี
|
164 |
612676 |
สามเสนวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายณัฎชนนท์ ชัยสวัสดิ์ 2)เด็กชายกฤตภาส รัตนเวสส์ 3)เด็กหญิงจิตตราวัจจ์ ลออเงิน
|
1)นายภาคินนท์ แก้วประภาค 2)นายปรินทร์ ทองเผือก
|
165 |
612055 |
ตราษตระการคุณ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายนนทวัธ รัตนโชติ 2)เด็กชายจักรภัทร นำพา 3)นางสาวอภิญญา มหามาตย์
|
1)นางจันทิรา ผาสุข 2)นางสาวเบญญาภา วสันตกรณ์
|
166 |
612571 |
ศุภลักษณ์ ด่านช้าง |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐปภัสร์ สิทธิเขตรกรณ์ 2)เด็กหญิงพิชามญชุ์ โชติกเดชาณรงค์ 3)เด็กหญิงอมลรดา แสนฉลาด
|
1)นางกรรณิการ์ พันธ์โตดี 2)นางสาวศุภนิดา น่วมใจดี
|
167 |
619551 |
ศุภลักษณ์ ด่านช้าง |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวรวลัญช์ เกษมไพบูลย์ 2)เด็กหญิงอิงค์ริสา สว่างศรี 3)เด็กชายก้องตะวัน มั่นเจริญพร
|
1)นางกรรณิการ์ พันธ์โตดี
|
168 |
611028 |
เพ็ญพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนพล พุกสุข 2)เด็กหญิงวชิรญาณ์ หอมมาลา 3)เด็กหญิงฐิติญา แก้วเชียงหวาง
|
1)นางสาวมนฤทัย หลวงวงษ์ 2)นางณภัค ช่วยแสง
|
169 |
611415 |
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นคร อุทิศ" |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธนากร ไกรนรา 2)เด็กชายกฤษฏ์ เกียรติศิริโรจน์ 3)เด็กหญิงขวัญข้าว จันทบุรี
|
1)นายนรุต สิทธิฤทธิ์ 2)นางสาวอุไรวรรณ สุดคีรี
|
170 |
614381 |
ทีปังกรวิทยาพัฒน์(ทวีวัฒนา)ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธีลักษณ์ ทองเรือง 2)นายศุภกรณ์ พรหมเตียม 3)นางสาวศศิธร รัตนวัน
|
1)นายเพชร ศรีพุทธา 2)นายไชยวัฒน์ อุปครุฑ
|
171 |
615781 |
วรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพัชรี มณีสุวรรณ 2)นางสาวรัตนวรรณ สุขศิริพัฒน์ 3)นายธีรภัทร เพ็ชรขาว
|
1)นางละออง สุขศรี 2)นายเสฏฐวุฒิ จันทะมณี
|
172 |
619719 |
อนุบาลนครศรีธรรมราช " ณ นคร อุทิศ" |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ผลจรุง 2)เด็กหญิงฐานนันท์ ถาวรสาร 3)เด็กหญิงนภัทร ธรฤทธิ์
|
1)นายนรุต สิทธิฤทธิ์ 2)นางสาวอุไรวรรณ สุดคีรี
|
173 |
618037 |
ทีปังกรวิทยาพัฒน์(ทวีวัฒนา)ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเพชรเอก สุดใจ 2)เด็กชายวศิน วาศรีประเสริฐกุล 3)เด็กชายณฐชนน ตั้งนิตยวงศ์
|
1)นายไชยวัฒน์ อุปครุฑ 2)นายเพชร ศรีพุทธา
|
174 |
612884 |
นาหลวง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนิติภูมิ สอนผิว 2)นางสาวจีรชยา กำเเพงทอง 3)นางสาวพรรณารายณ์ ภูลี
|
1)นางพัชรินทร์ หงษ์ทอง 2)นายวรุฒน์ ศรีทองเหลือง
|
175 |
614253 |
ราชสีมาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายยศวริศ นาคขำพันธุ์ 2)นายกิตติธัช มูลนานัด 3)นายทรรศนะศิลป์ จับโจร
|
1)นายมงคล เรียงณรงค์ 2)นางสาวกวีณา บูรมิตร
|
176 |
612148 |
ราชสีมาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอาคม พันธุ์พลเทพ 2)เด็กชายสหภาพ ผู้รุ่งเรือง 3)เด็กชายปราชญา ฉันงูเหลือม
|
1)นายมงคล เรียงณรงค์ 2)นางสาวกวีณา บูรมิตร
|
177 |
611984 |
บางปลาม้า "สูงสุมารผดุงวิทย์" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนภัทร ศรีสังข์งาม 2)เด็กหญิงปิยบุตร ชินธนวงศ์ 3)เด็กหญิงสิริลภัส บุญวาส
|
1)นายสุจินดา โพธิ์น้อย
|
178 |
613118 |
ลำปางกัลยาณี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวฟาติมา จารุจันทร์ 2)นางสาวฟาริดา จารุจันทร์ 3)นายพัชรพล ใจฟู
|
1)นางสาวเมธาพร สงกานต์ทิพ
|
179 |
619111 |
ลำปางกัลยาณี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอธิฐาน ภิญโญยิ่ง 2)เด็กหญิงรติอาภา สุรงครัตน์ 3)เด็กชายบรรธนา ใจกล้า
|
1)นางพรทิพา ผันผาย 2)นายอาทิตย์ ตั๋นมาเชื้อ
|
180 |
615748 |
นวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายทศพร พิมพ์สาลี 2)นายมรุพงศ์ หนูช้างเผือก 3)นายยวงศธร อ่อนสา
|
1)นายวีรกิตติ์ ชัยวินิต 2)นางสาววิไลวรรณ หม้อจาบ
|
181 |
615486 |
นวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัชชา ทองตระกูล 2)เด็กหญิงนารีรัตน์ น้อยบุ่งค้า 3)เด็กชายธัชชัย พรมบุตร
|
1)นายวีรกิตติ์ ชัยวินิต 2)นางสาววิไลวรรณ หม้อจาบ
|
182 |
614626 |
วิเชียรกลิ่นสุคนธ์อุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเพชรรัตน์ สังวรจิต 2)เด็กชายณัฐวุฒิ โพธิ์มณี 3)เด็กชายวทัญญู ขนานชี
|
1)นางอัมพร ศรีภูมิ 2)นาย นุกูล แสงสมราษฎร
|
183 |
619573 |
สารวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสุภาพร ศรีวิเชียร 2)นายถิรวัสส์ อัครเดชเรืองศรี 3)นางสาวหทัยลักขณ์ พูลเพียร
|
1)นายอาณาจักร แท่งทอง 2)นางกนกลักษณ์ แท่งทอง
|
184 |
614677 |
วิทยาลัยนาฏศิลปอ่างทอง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเปมิกา บุญเสริม
|
1)นายสุทธิชัย อรุณโน
|
185 |
615989 |
สาารวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูมินทร์ หนูอินทร์ 2)เด็กชายปัณณวัฒน์ ทาเทซาคี 3)เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ โพธิ์นาแค
|
1)นางกนกลักษณ์ แท่งทอง 2)นายอาณาจักร แท่งทอง
|
186 |
614499 |
วิทยาลัยนาฏศิลปอ่างทอง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสุภาวดี ปาจิตต์ 2)เด็กหญิงชัญญานุช ธรรมมุนี 3)เด็กหญิงบัวชมพู สะกะมะณี
|
1)นายสุทธิชัย อรุณโน
|
187 |
615137 |
เบญจมราชรังสฤษฎิ์ ๒ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนัฐธิชา ทองอ่วม 2)เด็กหญิงศรุชา เอ่งฉ้วน 3)เด็กชายนิติรัฐ เกตุแก้ว
|
1)นางสาวนันทนิช อินเกตุ 2)นางสาวนภาพร หงษ์ทอง
|
188 |
619740 |
เบญจมราชรังสฤษฎิ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสิรภพ เขม้นนามัด 2)นายธันย์ธนัช เจริญศิลป์ 3)นายชยกร มณฑาทิพย์
|
1)นายวุทธิภัทร์พิสิษฐ์ ชินรางค์กุลโน
|
189 |
614668 |
เซนต์โยเซฟระยอง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชิดชนก เทียมราช 2)เด็กหญิงน้ำเพชร อภิญ 3)นางสาววิรัญดา กระจ่างโพธิ์
|
1)นางสาวทิพรดา สว่างไพร
|
190 |
615476 |
อนุบาสมุทรสาคร |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงศิริประภา ชื่นประดิษฐ์ 2)เด็กชายพชร จิรนันทศักดิ์ 3)เด็กชายสรวีย์ จารวีไพบูรณ์
|
1)นางยุพา รอดเนียม
|
191 |
619961 |
อนุบาลสมุทรสาคร |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงณัฎฐพัชร อินผา 2)เด็กหญิงเขมจิรา วงศ์เจริญสถิตย์ 3)เด็กชายพลวรรธน์ จากผา
|
1)นางสาวบุปผา รอดเนียม
|
192 |
613631 |
มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธาดา อำนวยกิจ 2)เด็กชายภัทรวรรธน์ เลิศเมธานนท์ 3)เด็กชายหลักชัย แก้วบรรจง
|
1)นายชิติสรรค์ ศรีษะสมุทร 2)นางสาวดรรชนี จิตคำรพ
|
193 |
619129 |
วัดนวลนรดิศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนบดี มะยมทอง 2)นายพันธ์ณรงค์ ปัญญาเวชมนตรี 3)เด็กหญิงกมลชนก ฉลาดกิจ
|
1)นางสาวโชติมาศ เกตุรัตน์
|
194 |
615777 |
วัดไร่ขิงวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพุธิตา ชูราษี 2)นางสาวสุพรรณี มีทวี 3)นางสาวภมรวรรณ เพิ่มผล
|
1)นายพิพัฒน์ ไพบูลย์วัฒนกิจ 2)นางสาวไปรยา บุบผาโชติ
|
195 |
613169 |
วัดไร่ขิงวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอภิญญา พรมสายแก้ว 2)เด็กหญิงสุทธิตา สุขเกษมภัทร์ 3)เด็กหญิงเบญจมาศ โนนเมืองหล้า
|
1)นายพิพัฒน์ ไพบูลย์วัฒนกิจ 2)นางสาวไปรยา บุบผาโชติ
|
196 |
619000 |
วัดนวลนรดิศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอภิสิทธิ์ เงินสมบัติ 2)นายชัยธวัช จันทะพันธ์ 3)นายวชรากร อินต๊ะนา
|
1)นายพรพรรษ อัมพรพฤติ 2)นางสาวเบญญาภา บุญกัณฑ์
|
197 |
614208 |
เซนต์คาเบรียล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายสิรวิชญ์ ลิมปวธัญญู 2)เด็กชายฐิติพันธ์ คณานุรักษ์ 3)เด็กชายคณาพล วรรณงาม
|
1)ชยกร อุดมวงษ์ 2)เอนก ทองหล่อ
|
198 |
614571 |
เซนต์คาเบรียล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพงศกร โฉลกคงถาวร 2)เด็กชายศุภเศรษฐ์ ตั้งรัตนาพิบูล 3)เด็กชายณัฐธีร์ วัชรปริยพัฒน์
|
1)ชยกร อุดมวงษ์ 2)เอนก ทองหล่อ
|
199 |
613842 |
เซนต์คาเบรียล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายพิชเทพ นาคสมบูรณ์ 2)นายรวิชญ์ วาณิชย์นที 3)นายชนาธิป เดี่ยววิไล
|
1)เอนก ทองหล่อ 2)ชยกร อุดมวงษ์
|
200 |
611733 |
บางมูลนากภูมิวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูริณัฐ ท้วมเทศ 2)เด็กหญิงกรยา นัยธนิช 3)เด็กหญิงญาณภัทร บุญเข็ม
|
1)นางสาวพูนเพ็ญ โคตรสาขา 2)นายปฏิญญา วิเศษ
|
201 |
617394 |
เซนต์คาเบรียล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธาราวรรธน์ สุวรรณสุทธิ์ 2)นายภัทรชนน แก้วภักดี 3)นายชัสส์พงศ์ อัสสมกร
|
1)เอนก ทองหล่อ 2)ชยกร อุดมวงษ์
|
202 |
614462 |
ถาวรานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนิติพล เติมธนะศักดิ์ 2)นางสาวปัญญาพร สิงห์แก้ว 3)นางสาวสุพิชญา ปรีชาศิลป์
|
1)นายภาณุมาศ หอมบุญยงค์ 2)นางธนวรรณ ฌอง-มิเชล
|
203 |
614893 |
ถาวรานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายคมชาญ ปานเนือง 2)เด็กหญิงนภัสสร ผึ้งภุมริน 3)เด็กชายณัฐพงศ์ ไม้อยู
|
1)นางธนวรรณ ฌอง-มิเชล 2)นายภาณุมาศ หอมบุญยงค์
|
204 |
619348 |
อุดรพิทยานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายฉัตรสิริ สรสิทธิ์ 2)นายรัฐวิทย์ เคนทุม
|
1)นางปาจรีย์ นาระกุล 2)นางสาวสุทินา ขินานา
|
205 |
617770 |
ไทรน้อย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจิรานนท์ ศรีนกทอง 2)นางสาวศิริลักษณ์ นรจ้อย 3)นางสาวอรรจนาพร พ่วงอินทร์
|
1)นางสาวพานิตา ขุนฤทธิ์ 2)นางสาวสาวิตรี แก้วคำรอด
|
206 |
618386 |
ป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวโกลัญญา ไตรภพโชติสกุล 2)นางสาวพิมพ์ชนก ลํ่าลอง 3)นางสาววรินทรา ฤาชา
|
1)นายอภิชาติ แน่นอุดร 2)นายพุฒิชา คุ้มทรัพย์
|
207 |
618849 |
พระตำหนักสวนกุหลาบ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณฎา ขอบทอง 2)เด็กหญิงขวัญกมล เริงวิจิตรา 3)เด็กหญิงนวลกมล ศิริพันธุ์
|
1)นางสาวภคพร นวมดี 2)นางนัยนา พงษ์สีดา
|
208 |
613465 |
ยอแซฟอุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเพ็ญพิชชา อชโชติพงศ์ 2)นายชโยดม เอี่ยววัฒนพงศ์ 3)นายนัฐพล พรมกระทุ่มล้ม
|
1)นางสาวสายสุดา กิจเต่ง 2)นายทนงศักดิ์ ธาราชัย
|
209 |
618428 |
ป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงสิรินทิพย์ คนตรง 2)เด็กหญิงพัชร์ลดา ประกอบผล 3)เด็กหญิงรัตติกาล กุลานุวัติ
|
1)นางสาวนัฎฏชา แผ้วผา 2)นายชนะพันธ์ ม่วงอ่อน
|
210 |
618687 |
ไทรน้อย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงศิรินทิพย์ มีทับแล้ว 2)เด็กหญิงหัทยา ภูผา 3)เด็กหญิงนุชนาฎ หรนพ
|
1)นางสาววิจิตรา จุใจล้ำ 2)นางสาวสาวิตรี แก้วคำรอด
|
211 |
616921 |
ยอแซฟอุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพรบริบูรณ์ ศักดิ์พิสิษฐ์ 2)นายชัยรัตน์ แก้วประดับ 3)เด็กชายณรงค์กร เรียบเลิศหิรัญ
|
1)นางสาวอารียา บูรณัติ 2)นายเศรษฐพงศ์ ทับพร
|
212 |
612029 |
ยอแซฟอุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงทองกัญญาณัฐ ทองผุด 2)เด็กชายเหมรัศมิ์ ศรียอด 3)เด็กชายพงศพัศ ทองแสง
|
1)นายพรพิพัฒน์ กุลีน้อย 2)นางสาวเนตรดาว โจมแพง
|
213 |
615513 |
เทพศิรินทร์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายนายณัฐนนท์ สุภาสอน
|
1)นางสาวพาณี เพชรอินทร์ 2)นายเวทชัย สุภาพ
|
214 |
614767 |
ยอแซฟอุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงประภาพรรณ แลเลิศ 2)เด็กหญิงเรระ ยะมะซากิ 3)เด็กชายสหพัฒน์ ส่งศักดิ์เสรี
|
1)นางสาวชุวนิดา ละออง 2)นางสาวอัญติกา ไกรธนกรกุล
|
215 |
617515 |
เทพศิรินทร์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรัตนชาติ บวรโชติถาวร 2)เด็กชายณัชพล ศรีศรัณยูนนท์ 3)เด็กชายอัครเดฃ บุญจันทร์
|
1)นางสาวพาณี เพชรอินทร์ 2)นายเวทชัย สุภาพ
|
216 |
612480 |
เทพศิรินทร์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณพวุฒิ ธงรัตนะ 2)นายณภัทร เปรี้ยวประสิทธิ 3)นายพิชญุตม์ วงศ์พันธุ์
|
1)นางสาวพาณี เพชรอินทร์ 2)นายเวทชัย สุภาพ
|
217 |
611322 |
คงคาราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายชยานันท์ แตงโช 2)นางสาวอภิชญา โลประโคน 3)นางสาวบัณฑิตา บุญทวี
|
1)นางสาวพิราวรรณ ชมะวรรณ์
|
218 |
619812 |
ศรัทธาสมุทร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงวรณัน จิวประสาท 2)นางสาวสิริพร แสงสุวรรณ
|
1)นางสาววิไล เดชตุ้ม
|
219 |
617220 |
วัดโสธรวรารามวรวิหาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอนุตรา เกื้อปัญญา 2)นางสาวพรนภา พุทธรักษา 3)นางสาวสุธิดา สนธะลี
|
1)นายธนาพงศ์ มงคลวรวรรณ
|
220 |
616191 |
ศรัทธาสมุทร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงบุญณรักษ์ สีทอง 2)เด็กหญิงปุณยวีร์ รัตน์ธนพงษ์ 3)นางสาวสิริกร โชควิเชียร
|
1)นางสาววิไล เดชตุ้ม
|
221 |
614382 |
ศรีอยุธยา ในพระุปถัมภ์ฯ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศิวกร ขอมเดช 2)เด็กชายปรวรรตฐ์ อมรสิริพาณิชย์ 3)เด็กชายจิรายุ ลีฬหาวงศ์
|
1)นางสาวอาทิตยา วงษ์วรรณ 2)นางสาวสุทธิตา อินพรม
|
222 |
611166 |
ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกิตติพนธ์ เรืองบวรเกต 2)นางสาวชนิดา วีระปรศุ 3)นางสาวองอนงค์ วรรณวงษ์
|
1)นางสาวปาริชาต สุนทร 2)นางสาวสุนิต จันทร์คง
|
223 |
618580 |
นาหว้าพิทยาคม “ธาตุประสิทธิ์ประชานุเคราะห์” |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกัมพล สวัสดี 2)นายนพนันต์ วิณโรจน์ 3)นางสาวพรรวษา ไชยบิน
|
1)นางสาวสมหญิง ใหญ่พงศกร 2)นางใจปอง เรืองศรี
|
224 |
612877 |
ศรีอินทราทิตย์พิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวรัชนีรมณ์ ทองเนื้ออ่อน 2)นายพรพรหม แก้วเกษศรี 3)นายปาณชัย สีแสง
|
1)นายวรัมถ์ สุภานันท์ 2)นางสาวดวงนภา อ่อนเหลือ
|
225 |
612969 |
บางมูลนากภูมิวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสิรภพ จินดาหรา 2)นางสาวพัทธ์ธีรา ตินะคัด 3)นายนิพัทธ์ ภาสุรกาญจน์
|
1)นายศุภกรณ์ เพิ่มพูล 2)นางอุษณีย์ บุญคง
|
226 |
618130 |
วัดโสธรวรารามวรวิหาร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายทักษิณ ดำริโชค 2)เด็กชายภูริพัฒน์ ปาระบับ 3)เด็กชายพัสกร สร้อยทอง
|
1)นายธนาพงศ์ มงคลวรวรรณ
|
227 |
611290 |
นวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนวมินทร์ พระสุวรรณ 2)นายอังกรู บุญเรืองเลอศักดิ์ 3)นางสาวมีนา ด่านทอง
|
1)นางสาวกฤติญา ธนภัทรวุฒิกุล 2)นายธนรรณพ ศรีเมือง
|
228 |
612604 |
นครบางยางพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเจนจิรา คงทน 2)เด็กหญิงปิยะรัตน์ ไตรพรม
|
1)นางสาววิจิตรา เอมทอง 2)นางสาวบุศย์สราลี บุตรอามาตย์
|
229 |
617891 |
ชัยภูมิภักดีชุมพล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธรรมรัตน์ คำปัญญา 2)นายปรียวัฒน์ จอดนอก
|
1)นางสาววันเพ็ญ มั่งมี 2)นายมนต์ไพร สังข์จตุรงค์
|
230 |
614624 |
สาธิตสถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายนายปุณณิพัชน์ เบ็ญจรัตน์ 2)นายธัชกร เทียนสว่าง 3)เด็กชายวรัทย์ แสงกลับ
|
1)นายอภิชา กรีมาบุตร 2)นายเอกรินทร์ อินทร์ชุมนุม
|
231 |
617556 |
นวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกนกวรรณ ทองยอด 2)เด็กหญิงจุฑารัตน์ หงษ์คำ 3)เด็กหญิงธัญชนก พลดงนอก
|
1)นางสาวกฤติญา ธนภัทรวุฒิกุล 2)นายธนรรณพ ศรีเมือง
|
232 |
615265 |
ชัยภูมิภักดีชุมพล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธิดากานต์ คำปัญญา 2)เด็กชายชลวัจ ภัชระพรกูล
|
1)นางสาวนิตยา จำเริญพงค์ 2)นางพรประภา เพียกขุนทด
|
233 |
618796 |
สารสาสน์วิเทศชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพิมพ์นารา ดีพาชู 2)นางสาวศุธิตา รุ่งเรือง 3)นางสาวฐาปนี โรจน์วงศ์สวัสดิ์
|
1)ว่าที่ร้อยตรีสุทธิพร ชัยกูร
|
234 |
615535 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจิรายุทธ์ ดีกระจ่าง 2)เด็กหญิงเพ็ญพิชชา บุญชาลี 3)เด็กหญิงณัฏฐ์กฤตา สีมาก
|
1)นางสาวณัฐนันท์ คำวิชิต 2)นางสาวปรารถนา พิศพันธ์
|
235 |
614437 |
สารสาสน์วิเทศชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภพธร หอมสินธุ์ 2)เด็กหญิงวรรณพร บุญเจือ 3)เด็กหญิงจิดาภา กิตติลาภ
|
1)นางสาวเดือนเพ็ญ นามศักดิ์
|
236 |
619711 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวันชัย ทัดมาลา 2)นางสาวพชรพร ใจหาญ 3)นางสาวสิราวรรณ มีโต
|
1)นางสาวณัฐนันท์ คำวิชิต 2)นางสาวปรารถนา พิศพันธ์
|
237 |
612281 |
อัสสัมชัญคอนแวนต์ สีลม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณฐมน เงินคำ 2)เด็กหญิงธัญชนก ม่วงศิริ 3)เด็กหญิงอี้ถิง ฟ่าน
|
1)นางสาวพรวีณา อยู่ดีรัมย์
|
238 |
618216 |
อัสสัมชัญคอนแวนต์ สีลม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัสส์ฐกัญญ์ กิจสัมนางกูร 2)เด็กหญิงสุวิชชา กิตติศักดิ์ดำรง 3)เด็กหญิงชญาน์นันท์ เจนจิราจิรโชติ
|
1)นางสาวพรวีณา อยู่ดีรัมย์
|
239 |
614735 |
วัดราชโอรส |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนกร อินทรยง 2)นางสาวมรกต ศิริวรรณา 3)นางสาวทิศยา ชิว
|
1)นายศุภชัย กิ่งรัตน์ 2)นางสาวสุรีรัตน์ สุขเผือก
|
240 |
611461 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงบุษบาวรรณ วุฒิโส 2)เด็กหญิงพรธิภา งามยิ่งยวด 3)เด็กหญิงภัทรธิรา ศรีสังข์
|
1)นางสาววิไลลักษณ์ ป้อมคำ 2)นายฉัตรชัย สงค์ประเสริฐ
|
241 |
613329 |
ศึกษาสงเคาะห์แม่ฮ่องสอน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพุทธชาต อมรอาจหาญ 2)นางสาวอรวรรณ ภาสมหาดิลก 3)นางสาวสร้อยนภา สรานนท์นาคกุล
|
1)นายปารวลักษณ์สวัสตียา หอมสมบัติ 2)นางสาวจิราภรณ์ บุญเรือนยา
|
242 |
618285 |
เบญจมราชูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพรชนก วัฒกีเจริญ 2)นางสาวปิยอร ขอบขำ 3)นายปัฐยาวัต ทิพย์จักษุ
|
1)นางสาวกันต์ชนก คงมณี 2)นายวรุณ กาฬพันธ์
|
243 |
619125 |
วัดราชโอรส |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีรพล เสถียรวรวงค์ 2)เด็กชายธีรพงศ์ สุขเกษม 3)เด็กชายธีรโชติ แซ่เฮ้า
|
1)นางสาวทักษิณา เพชรรัตน์ 2)นายพีระพงษ์ ภูนามน
|
244 |
614681 |
เบญจมราชูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายไชยเชษฐ์ ณ นคร 2)นางสาวกมลชนก วิทยา 3)เด็กหญิงปพิชญา ชูศรี
|
1)นางสาวกันต์ชนก คงมณี 2)นายวรุณ กาฬพันธ์
|
245 |
616995 |
ชัยนาทพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธันยพร พักแพรก 2)เด็กหญิงกมลดา จ๋วงพานิช 3)เด็กหญิงปัณฑิตา พัดสอน
|
1)นายวิษณุ ประสิทธิกสิกร 2)นางสาวรัชดาพรรฬ์ กรุณา
|
246 |
615272 |
วัดสังเวช |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายคาวี ประดิษฐ์วงศ์ 2)นางสาวทิศาพร ระลอกน้ำ 3)นางสาวนิธิศา ทือเกาะ
|
1)นางสาวพรรณทิพย์ หิรัญบัฏ 2)นางสาวภัคจิรา โพธิกิจ
|
247 |
611291 |
วัดสังเวช |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธราทิพย์ วงค์สีดา 2)เด็กหญิงภัทรวดี กองตองกาย 3)เด็กชายกฤษณพัฒน์ พุ่มพวง
|
1)นางสาวพรรณทิพย์ หิรัญบัฏ 2)นางสาวภัคจิรา โพธิกิจ
|
248 |
613668 |
ศูนย์การเรียนรู้วัดวรจรรยาวาส |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนวัฒน์ นนท์เต็ม 2)เด็กชายอภิชาติ กิดาการสกุล 3)เด็กชายอัครนันท์ ชัยกิจโชติรัตน์
|
1)นางสาวปราณปรียา สุระพล 2)นางอุบลรัตน์ ดาววิชัย
|
249 |
611650 |
กาญจนานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณัฐรุจา พันธุ์เสือ 2)นางสาวอภิญญา บ่อวารี 3)นางสาวชลิตา สมศรี
|
1)นางสาววรรณภา งอกนาวัง 2)นายณัฐชนนท์ ยงทรัพย์อนันต์
|
250 |
614562 |
ฤทธิยะวรรณาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสมฤทัย ประทุมทิพย์ 2)นางสาวนวินดา ประยูรศักดิ์ 3)นางสาววัชรี วงศ์จันทร์อินทร์
|
1)นายภูเบศ บุญส่ง 2)นางสาวภศภัค ชุมพล
|
251 |
619591 |
วัดสุทธิวราราม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศุภกฤต ไขทอง 2)เด็กชายอัมรินทร์ จานสี 3)เด็กชายธีรภัทร จิเหลา
|
1)นางอุบลรัตน์ ดาววิชัย 2)นางสาวปราณปรียา สุระพล
|
252 |
612762 |
คุรุราษฎร์รังสฤษฏ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกชกร คงสมัย 2)เด็กหญิงกุลจิรา ถิ่นวงษ์ม่อม 3)เด็กหญิงธีรยา พุ่มตันวงษ์
|
1)นางสาวชัชชรีย์ นักจะเข้ 2)นายวลายุทธ แย้มมาลี
|
253 |
611642 |
วัดสุทธิวราราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายโสภณ ดาววิชัย 2)นายภารดร อินตา 3)นายปริวรรต สวัสดิ์ชาติ
|
1)นางอุบลรัตน์ ดาววิชัย 2)นางสาวปราณปรียา สุระพล
|
254 |
619288 |
ทวีธาภิเศก |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายก้องเกียรติ เจริญบุญ 2)เด็กชายรพีพงษ์ ระวิพานิชย์ 3)เด็กชายจักรพงศ์ เพชรดิน
|
1)นายตรีฉัตร จันทร์ไพฑูรย์ 2)นางสาวจุฑารัตน์ นาคมาลี
|
255 |
611790 |
เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวศิรวินี คำสุดที 2)นางสาวสุวิกรานต์ เรือนราน 3)นางสาวประวีธิตา ขันตีกุล
|
1)ปรีชา รักษาสิริโรจน์
|
256 |
617579 |
นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวรัตนพร รัตนพันธ์ 2)นายภัคนันท์ เที่ยงอ่อน
|
1)นางสาวสุนิตย์ แก้วสีกิจ
|
257 |
612565 |
สองภาษาลาดพร้าว |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐศรัณย์ แสงเทียน 2)เด็กชายกร สร้อยสุวรรณ 3)เด็กหญิงมนณรัตน์ พลอยเกษม
|
1)นางสาวพจณี อาสนามิ
|
258 |
615196 |
สิริรัตนาธร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนภัสนันท์ เจริญรัตน์
|
1)นางสาวนาลิน คงชูดี 2)นางสาวปริยากร พรหมรักษ์
|
259 |
616136 |
สามพรานวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงรัญชิดา สุกใส 2)เด็กหญิงอำพร เปอหมื่น 3)เด็กหญิงฐิตารีย์ คล้ายเกลียง
|
1)นายบุญนิกร คำกองแก้ว 2)นางสาวสุภาวรรณ จิตทะเน
|
260 |
614104 |
สายน้ำผึ้ง ในพระอุปถัมภ์ฯ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอรพรรณ หนองเทา 2)นางสาวสุทารัตน์ แพงแก้ว 3)นางสาวพุธิตา ดวงใจ
|
1)นายไพโรจน์ ชัยทิตย์ 2)นางสาวณัฐสุดา ต๊ะก๋า
|
261 |
619955 |
สามพรานวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวน้ำทิพย์ ศรีต่างวงษ์ 2)นางสาวลลิดา หินซุย 3)นางสาวสมฤทัย อ่อนมั่นคง
|
1)นายบุญนิกร คำกองแก้ว 2)นางสาวสุภาวรรณ จิตทะเน
|
262 |
615359 |
ดอนเมืองทหารอากาศบำรุง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพิจักษณ์ มีประเทศ 2)นายกมลาสน์ ทองนพรัตน์ 3)นางสาวนิษฐิดา เสือก้อน
|
1)นายภาณุวัฒน์ สุขพอดี 2)นายไณยณพิชญ์ คำชื่น
|
263 |
614740 |
ศรีสะเกษวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวปวันรัตน์ พันธ์ผา
|
1)นางสาวจตุพร สังธิกุล 2)นางสาวธิษณา อ่อนบึง
|
264 |
615403 |
ธัญบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสหมงคล วามนตรี 2)นายคมกริช ท้วมทอง 3)นางสาวสุภาภรณ์ สมบุญ
|
1)นายนรินทร์ เทพศิริ 2)นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีตังตา
|
265 |
619669 |
ยุพราชวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนพูน ดารารัตน์ 2)นายถนัดกิจ ตานัง 3)นางสาวทัศน์มน ศรีสุวรรณ
|
1)นายกุลชาติ ชัยมงคล 2)นางยุพิน ผันผาย
|
266 |
615271 |
จันทร์หุ่นบำเพ็ญ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภูริตฎ์ฐาวงค์ จันทร์พรม 2)นางสาวปัณฑิตา หมื่นปัญญา 3)นายธนกร นาเจริญ
|
1)นายชญาวัต สอิ้งรัมย์ 2)นายพิพัฒน์พงศ์ จิตต์เทพ
|
267 |
618865 |
สายน้ำ สายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์ฯ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิชญย์สุดา เพ็ชรพรประภาส 2)เด็กหญิงกัญญาภัค เหมวิลัย 3)เด็กหญิงอารดา เวียนนอก
|
1)นายไพโรจน์ ชัยทิตย์ 2)นางสาวณัฐสุดา ต๊ะก๋า
|
268 |
618992 |
ศรีสะเกษวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสโรชา แก้วเชียงทอง 2)นางสาวจารุตา นาราช 3)นายธนวัฒน์ ขาวจตุรัส
|
1)นางสาวจตุพร สังธิกุล 2)นางสาวธิษณา อ่อนบึง
|
269 |
612147 |
จันทร์หุ่นบำเพ็ญ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรพล พันธุ์ผา 2)เด็กหญิงกุลพรภัสร์ อานันต์ธนโชติ 3)เด็กหญิงยุพดี ปิยทับทิม
|
1)นายชญาวัต สอิ้งรัมย์ 2)นายพิพัฒน์พงศ์ จิตต์เทพ
|
270 |
618222 |
ยุพราชวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเกรียงศักดิ์ สุใจ 2)เด็กหญิงพิชญา รูปต่ำ 3)เด็กหญิงพิชญาภา ไพศาลมรกต
|
1)นายกุลชาติ ชัยมงคล 2)นางยุพิน ผันผาย
|
271 |
618824 |
คุรุราษฎร์รังสฤษฏ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเอกราช ค้นหาสุข 2)นางสาวอมรรัตน์ จิตร์ชื่น 3)นางสาวพรพิมล สระทองแก้ว
|
1)นายวลายุทธ แย้มมาลี
|
272 |
612577 |
รุ่งอรุณ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาววรรณภร งามหงษ์ทอง
|
1)ภิญโญ เสาร์วันดี
|
273 |
614352 |
รุ่งอรุณ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพิศุทธิ์ จำนงค์วุฒิโรจน์ 2)เด็กหญิงสิริยา เมฆทวีพงศ์ 3)เด็กหญิงนงนภัส ลีละศิธร
|
1)ภิญโญ เสาร์วันดี
|
274 |
613490 |
โชคชัยสามัคคี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปภังกร บลลา 2)เด็กหญิงรัตนาภรณ์ สิทธิเทศ 3)เด็กหญิงอาริยา แนบกระโทก
|
1)น.ส.กัญญณัช ใจจังหรีด 2)น.ส.นุชนาฎ รุ่งเรือง
|
275 |
615069 |
บางปะอินราชานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวศศิวิมล สนใจ
|
1)นางสาวกัลย์พัตร์ เสรีชัย 2)นางสาวกัญญารัตน์ ศิลาแยง
|
276 |
612985 |
บรมราชินีนาถราชวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายฆรวัษฐ์ ธารา 2)เด็กหญิงกมลชนก หิ้นเตี้ยน 3)เด็กหญิงกรวรรณ กรประสิทธิ์วัฒน์
|
1)นางสาวธนันพิชญ์ ปณชัยธีรดนย์
|
277 |
614608 |
บรมราชินีนาถราชวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววริศรา ทองงามเพ็ง
|
1)นางสาวธนันพิชญ์ ปณชัยธีรดนย์
|
278 |
616458 |
วัดราษฎร์บำรุง |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐธิดา อภัยวงค์ 2)เด็กหญิงนภัสวรรณ์ ใจดำ 3)เด็กหญิงเผดิมพันธุ์ รักษาพล
|
1)นางสาววนาลี ชื่นอารมณ์ 2)นางสาวปริศนา จันทรจรูญ
|
279 |
616905 |
วรราชาทินัดดามาตุวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวรัศมี ชิปะปา 2)นางสาวแพรพลอย ยิ้มแย้ม 3)นางสาวปัญญาวี วงศา
|
1)นางสาวสิยาพัฐ นานาพร 2)นายเดชา แก้วมล
|
280 |
615994 |
วรราชาทินัดดามาตุวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นางสาวเบญญาภร ศรีสงกราน 2)เด็กหญิงอาทิตา คงขำ 3)เด็กหญิงธนัชชา แอบบัว
|
1)นายเดชา แก้วมล 2)นางสาวสิยาพัฐ นานาพร
|
281 |
614601 |
หาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวชญามุก ดิษฐสันเทียะ 2)นางสาวนรัญญา ใจธรรม 3)นายธวัชชัย ชะอุ่มเกษ
|
1)นางสาวฤดี เนียมหอม 2)นายจาตุรงค์ ชาลีชาติ
|
282 |
611055 |
วัดราษฎร์บำรุง |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทรธิดา พวงนาค 2)เด็กหญิงปุณยาพร ผาทอง 3)เด็กชายพงศกร ตาบุดดา
|
1)นางสาววนาลี ชื่นอารมณ์ 2)นางสาวปริศนา จันทรจรูญ
|
283 |
615649 |
ปัญญาศักดิ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพัสกร สงครามศรี 2)เด็กชายวริณรัฐ หงษ์โต 3)เด็กชายวชิรวิทย์ หีตเสมียน
|
1)นายวงศกร ธวัชสุภา 2)นายธีรวัติ ยิงยอม
|
284 |
618986 |
หาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพัชชาภรณ์ พลทอง 2)เด็กหญิงอรุณวัตน์ ทองใบศรี 3)เด็กหญิงณัฐชาภรณ์ พลทอง
|
1)นายจาตุรงค์ ชาลีชาติ 2)นางสาวฤดี เนียมหอม
|
285 |
618207 |
ปัญญาศักดิ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปุญวรีย์ ภูนาหลวง 2)เด็กหญิงเพชรพิสุทธิ์ เพชรดี 3)เด็กชายเจตน์จรณินท์ สิ้นภัย
|
1)นายวงศกร ธวัชสุภา 2)นายธีรวัติ ยิงยอม
|
286 |
617521 |
นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภัสพล หลวงพล 2)นายวศุพงษ์ พรหมศรี 3)นายศุภวิชญ์ ประสิทธิ์นอก
|
1)นายสมดี ศรีบุญจันทร์ 2)นายดริ้ง จรุงคนธ์
|
287 |
614329 |
นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิรินดา ลาภศิริผล 2)เด็กชายกานต์ ตั้งวงศ์ถาวรกิจ 3)เด็กชายกานต์ ทนกกล้าหาญ
|
1)นายสมดี ศรีบุญจันทร์ 2)นายดริ้ง จรุงคนธ์
|
288 |
612989 |
ชัยนาทพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอัมพรพรรณ อาระชีวะ 2)นางสาวพิชญาภัค ชื่นบุญ 3)นางสาวนลินญา เงินช้าง
|
1)นางสาวชลีรัตน์ แสงเจริญ 2)นางสุชาดา จ๋วงพานิช
|
289 |
617504 |
อนุบาลราชบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปฏิญญา กาบแก้ว 2)เด็กชายธรรศธรรม เชาว์พานนท์ 3)เด็กหญิงกุลวรา ตุลยาธาร
|
1)นางหฤทัย เพลากรณ์ 2)นางสาวรัชนีกร รอดฤทธิ์
|
290 |
617009 |
กาญนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเงินแท้ ศรีม่วง 2)นางสาวฐิติพร ภานุมาศ 3)นางสาวนพวรรณ เอมตัน
|
1)นายหริณวิทย์ กนกศิลปธรรม 2)นางสาวรวีวรรณ นราแก้ว
|
291 |
613195 |
ศีขรภูมิพิสัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศุภกฤต มณีดำ 2)เด็กหญิงวิภาวี ไทยงาม 3)เด็กหญิงกัลยา วิสัยเกตุ
|
1)นางคัทรียา บูระพันธ์ 2)นางสาวนิรัตน์ มุมทอง
|
292 |
614527 |
อนุบาลราชบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปสุตา ปาลสุวรรณ 2)เด็กหญิงปริยากร บุญญกูล 3)เด็กชายเตือนตน สุรารักษ์
|
1)นางหฤทัย เพลากรณ์ 2)นางสาวรัชนีกร รอดฤทธิ์
|
293 |
611400 |
กาญจนภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเนติธัช แก้วศรี 2)เด็กชายปัญญวัฒน์ สุขใจธรรม 3)เด็กชายนนทกร คงเด่น
|
1)นายหริณวิทย์ กนกศิลปธรรม 2)นางสาวรวีวรรณ นราแก้ว
|
294 |
614667 |
เซนต์โยเซฟคอนเวนต์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงฎ้ายขวัญ บุณยะวิโรจ 2)เด็กหญิงลภัสร์ปภา อินภู่ 3)เด็กหญิงวรณัชชา เตชะธนะชื่น
|
1)นางสาวนิสารัตน์ รอดบุญคง 2)นางราตรี ดิสถาพร
|
295 |
611830 |
สีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววาริน มาศวิเชียร 2)นางสาวกิตติญา อังคนิตย์ 3)นางสาวลลนา ปวนสุรินทร์
|
1)นางสาวภัทรีญา เฉื่อยทอง 2)นางสาวพรสุดา เปลื้องหน่าย
|
296 |
616971 |
สองภาษาลาดพร้าว |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายเอกศศิน สุพิทยาพร 2)เด็กชายอรุษ วราสภานนท์ 3)เด็กหญิงพิรญาณ์ อำไพธนากร
|
1)นางสาวฐิตารีย์ เตมิยาธนะพงษ์ 2)นางวรรณภา ประเสริฐยิ่ง
|
297 |
611236 |
สีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพงศ์ภรณ์ เครือแก้ว 2)เด็กหญิงมนตร์ลดา กาฬสินธุ์ 3)เด็กหญิงเกศญาณี ยอดเกตุ
|
1)นางสาวภัทรีญา เฉื่อยทอง 2)นางสาวพรสุดา เปลื้องหน่าย
|
298 |
611871 |
ระยองวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชิษณุพงศ์ กองสมบัติสุข 2)เด็กหญิงปุณยวีร์ นิติสัมพันธ์ 3)เด็กหญิงพรปวีณ์ พรมฮวด
|
1)นายสหัตพงศ์ พิทอนวร 2)นางสาววรางคณา คำภิรม
|
299 |
612291 |
สาธิตแห่งม.เกษตรศาสตร์ โครงการการศึกษาพหุภาษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอัศม์เดช อภิรักษ์เดชาชัย 2)นางสาวอณัญญา มาศสุวรรณ 3)นายธนภัทร ประสิทธิศักดิ์
|
1)นางสาวนิธิวรรณ เชาว์นิธิ
|
300 |
611999 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนพมาศ สุทธิบุตร 2)นางสาวศิรภัสสร อินทรเต็ม 3)นายรัฐนันท์ จอมคำ
|
1)นายอุดม พรมจันทร์
|
301 |
611442 |
วิเชียรกลิ่นสุคนธ์อุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนาย ธนบดี พรมสุภา 2)นางสาวกมลวรรณ ป้องศรี 3)นางสาวรัตนาภรณ์ กลัดสนิท
|
1)นาง อัมพร ศรีภูมิ 2)นาย นุกูล แสงสมราษฎร
|
302 |
619317 |
ปัญญาวรคุณ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายฆณพงษ์ เต็กตระกูล 2)นายอนุวัฒน์ แร่มี 3)นายธนดล ดีประคอง
|
1)นางเฉลิมศรี พลายพงษา 2)นางสาวศิริวรรณ อาจโต
|
303 |
613593 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรสรรพ์ ศรีตระกูล 2)เด็กชายสุเทพ กรทอง 3)นางสาวพิชามญชุ์ บุญมี
|
1)นายอุดม พรมจันทร์
|
304 |
614687 |
ปัญญาวรคุณ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธาวิน เรียงเล็กจำนงค์ 2)เด็กชายไพบูลย์ รอดคำ 3)เด็กชายภาณุวัตต์ แจงบำรุง
|
1)นางสาวศิริวรรณ อาจโต 2)นางเฉลิมศรี พลายพงษา
|
305 |
613708 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยตรัง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสุรวุธ ฉูมิ 2)เด็กชายทศพร จิตรแก้ว 3)เด็กหญิงศุภากร ศุภรานนท์
|
1)นางยุพา ชูเนตร์ 2)นางสาวลัดดาวัลย์ ทองแดง
|
306 |
616893 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยตรัง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัฐพงศ์ คลังทิพรัตน์ 2)นายสุดเขต บุญถาวร 3)นางสาวสลิลทิพย์ ประยูรวรวงศ์
|
1)นางยุพา ชูเนตร์ 2)นางสาวลัดดาวัลย์ ทองแดง
|
307 |
616121 |
สาธิตแห่งม.เกษตรศาสตร์ โครงการการศึกษาพหุภาษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทรมน คำโพธิ์ 2)เด็กชายกิตติภพ คอทอง
|
1)นางสาวนิธิวรรณ เชาว์นิธิ
|
308 |
617974 |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพัฒนา เหลือบเหลือง 2)นางสาวปรียากร จิวากานนท์ 3)นายอภิชัย จำปา
|
1)นางสาวธัญญลักษณ์ ชอบชูผล 2)ว่าที่ร้อยตรีฐานมาศ จันทรเเก้ว
|
309 |
619276 |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกชพร สังข์เกื้อ 2)เด็กหญิงรุจรวี เเหลมสัก 3)เด็กชายออมสิน คำสุข
|
1)นางสาวธัญญลักษณ์ ชอบชูผล 2)ว่าที่ร้อยตรีฐานมาศ จันทรเเก้ว
|
310 |
611490 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายณัฐพงศ์ คลังทิพรัตน์ 2)นายสุดเขต บุญถาวร 3)นางสาวสลิลทิพย์ ประยูรวรวงศ์
|
1)นางยุพา ชูเนตร์ 2)นางสาวลัดดาวัลย์ ทองแดง
|
311 |
616759 |
เสาไห้ "วิมลวิทยานุกูล" |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพิชชา เหลาสกุล 2)นางสาวณริศรา ศรีสุนทร 3)นางสาวเจนจิรา อำภา
|
1)นายธนพจน์ ธงศิลา 2)น.ส.อ้อมหทัย เขียนพลกรัง
|
312 |
613793 |
ปทุมคงคา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายยสินทร เรณาวกูร 2)เด็กชายศิชาภัทร ขันธนะเวชชศักดิ์ 3)เด็กชายอรรถกร นาราช
|
1)นายภูดิส ทิพสิริศักดิกร 2)นางสาวณัฏฐา คงปรีชา
|
313 |
613282 |
กาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปพิชญา ศรีพิมานวัฒน
|
1)นายธนาคาร ธนาวิวัฒน์
|
314 |
618292 |
สาธิต มศว ประสานมิตร(ฝ่ายประถม) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอมลณัฐ โกฏืชนม์ 2)เด็กชายปณธรรม ศิวิไลกุล 3)เด็กชายอริญชย์ พรรณสังข์
|
1)ธนวุฒิ ปัญญาพูนผล 2)พุฒิพงษ์ กำลังเพ็ชร์
|
315 |
611711 |
สาธิต มศว ประสานมิตร(ฝ่ายประถม) |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงรัชพรสุขฐิ์ ฑีฆะเสถียร 2)เด็กหญิงพิมพ์ลภัทร สัจวรรณ์ 3)เด็กชายศมนนท์ ภักดีคำ
|
1)ธนวุฒิ ปัญญาพูนผล 2)พุฒิพงษ์ กำลังเพ็ชร์
|
316 |
617862 |
สาธิตสถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชมญาดา วิไลเจริญตระกูล 2)เด็กหญิงอันตรา รัตนประภา 3)เด็กหญิงสมิตานัน อ้วนเกลี้ยง
|
1)นายอภิชา กรีมาบุตร 2)นายเอกรินทร์
|
317 |
613042 |
บางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอัษฎาวุธ บุญมี 2)นางสาวประอรรัตน์ พรมบึงลำ 3)นางสาวรวิษฎา อังศุชวลิต
|
1)นายมาณุภพ แย้มบุญชู 2)นางสาวภาวิณี กุลวาทะศิลป์วงศ์
|
318 |
616568 |
สตรีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงชญาภา โรจน์สืบศักดิ์ 2)เด็กหญิงมรรษวรรณ์ ศิริชัยสุทธิกร 3)เด็กหญิงนันทนัช ม่วงจินดา
|
1)นายชัยวัฒน์ อังคตรีรัตน์ 2)ว่าที่ร้อยตรีชลสินธุ์ เเก้วสีขาว
|
319 |
619664 |
บางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมถ์" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอารยา สมานจิตต์ 2)เด็กหญิงวริศรา พงษ์อุดมปัญญา 3)เด็กหญิงศิรากุล แซ่ลัก
|
1)นายมาณุภพ แย้มบุญชู 2)นางสาวภาวิณี กุลวาทะศิลป์วงศ์
|
320 |
611986 |
ศรีสะเกษวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธันยมัย สุพร 2)เด็กชายอำนาจธรรม กระจาย 3)เด็กชายธนพล ป้องแก้ว
|
1)นางสาวจตุพร สังธิกุล
|
321 |
613745 |
กาญจนานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัชชา จานทอง 2)เด็กหญิงพรนภา บุตรดี 3)เด็กหญิงทิพารมย์ สมัยนิยม
|
1)นางสาวมลธิวา สิงขรรักษ์ 2)นางสาวระพีพรรณ สันติสงวนศักดิ์
|
322 |
614383 |
นครบางยางพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายจิรเมธ น้อยเมือง 2)นายบูรพา ด้วงสน 3)นางสาวพัชราภรณ์ พาครุฑ
|
1)นายญาณาธิป วงศ์สุภา
|
323 |
616457 |
แก้งคร้อวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัฐนันท์ ภูพาน 2)นางสาวบุษบามินตรา สถิตชัย 3)นายธิติพงศ์ พลนิกร
|
1)นายจักรกริช แก้ววงษา 2)นายภูวดล ขันทอง
|
324 |
614455 |
อัสสัมชัญ แผนกประถม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภคิน งามดีวิไลศักดิ์ 2)เด็กชายนรวิชญ์ เกตุแก้วมณีรัตน์ 3)เด็กชายสุริยเดช เมธาบดี
|
1)น.ส.เพชรรัตน์ ชมจันทร์
|
325 |
611095 |
สาธิต |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนันท์นภัส กังวิวรรธน์ 2)เด็กหญิงดลลดา ควรดี 3)เด็กชายกิตติธัช สำราญจิต
|
1)นางสาววรธมน ภาวิณีวณิช 2)นายอภิชาติ คามีศักดิ์
|
326 |
612774 |
แก้งคร้อวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปฎิวัติ ปัดชาเขียว 2)เด็กหญิงกชพร หาเมืองกลาง 3)เด็กหญิงธิชานันท์ วงษ์ศิริพันธุ์
|
1)นายจักรพงศ์ ทรวงโพธิ์ 2)นางสาวพิริยาพร โสภา
|
327 |
615264 |
อัสสัมชัญ แผนกประถม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภัทรวุฒิ บางอ้น 2)เด็กชายภคนันท์ ตาลเศวต 3)เด็กชายชลธี สระทองเถื่อน
|
1)นายชัชวาลย์ พูลสุข
|
328 |
615848 |
ยางตลาดวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวธนัญญา ภูจอมแก้ว 2)นางสาวจิตรขจี พลตื้อ 3)นางสาวสุกัลยา สีหาโบราณ
|
1)นางจารุวรรณ ปัททุม 2)นางกชกร ได้เกียรติ
|
329 |
613284 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวฑิตยา พันธ์เจริญ 2)นายเลิศภูมิ ทองจำรัส 3)นางสาวณัฐวรรณ งามสมมิตร
|
1)นายวุฒิพงษ์ คีรีวัฒน์ 2)นางสาวสาวิณี อ่วมเจริญ
|
330 |
611072 |
ยางตลาดวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอลิชา บุญจิราวัฒน์ 2)เด็กหญิงสิริลักษ์ ทวีอินทร์ 3)เด็กชายจักรพรรดิ์ ดอนไพร
|
1)นางสาวสุกัญญา สีหาโภชน์ 2)นางจารุวรรณ ปัททุม
|
331 |
612922 |
โสมาภานุสสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภูมินันท์ รัตนสุวรรณ 2)เด็กหญิงเบญญาภา พัฒนพันธ์ชัย 3)เด็กชายนพศิลป์ วัฒนานุสรณ์
|
1)นายวสุศักดิ์ วงธรรม 2)นายอาทิตย์ ทองนาค
|
332 |
618090 |
โสมาภานุสสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปภาวริทร์ เฉลิมถิรวุฒิ 2)เด็กหญิงแผ่นผ้า ธัญญาวัฒน์ 3)เด็กชายธนเดช เรืองอำพัน
|
1)นายวสุศักดิ์ วงธรรม 2)นายอาทิตย์ ทองนาค
|
333 |
617875 |
ด่านมะขามเตี้ยวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวดวงกมล ชาละวันกุมภีร์ 2)นายภูธเนศ นิยาย 3)นายคณากร ยิ่งภิญโญ
|
1)นางสาวสุพรรณี มีทรง 2)นายวันชาติ เฉิดฉินนภา
|
334 |
613442 |
พันธะวัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเขมจิรา คเชนทร์ไพศาล 2)เด็กหญิงนิศากร เนื่่องคำอินทร์ 3)เด็กหญิงจิราพัชร พวงสมบัติ
|
1)นางสาวศิริรัตน์ เวชไชโย
|
335 |
613872 |
เรณูนครวิทยานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนวัฒน์ หาญธงชัย 2)ณัฐวัฒน์ วดีศิริศักดิ์
|
1)นายศราวุธ สุสิงห์
|
336 |
615431 |
หอวัง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศิรสิทธิ์ ศรีสอาดรักษ์ 2)นายพีธพงศ์ เตชะเลิศมณี 3)นายพงศ์ภัค ถิระพานิช
|
1)นายสุทธิศักดิ์ นันทวิทย์ 2)นางจันทรา เหรียญทอง
|
337 |
614977 |
หอวัง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธารธรรม ฉันทอุไร 2)เด็กหญิงพิมพ์มาดา ไชยพิณ 3)เด็กหญิงธนิยา แซ่อั๊ง
|
1)นายสุทธิศักดิ์ นันทวิทย์ 2)นางจันทรา เหรียญทอง
|
338 |
611740 |
ศึกษาสงเคราะห์บางกรวย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนาธร สุตินกาศ 2)นางสาวธันย์ชนก รุจิเทศ 3)นางสาววรัญญา เกตุมณี
|
1)นางสาวสมถวิล เดชเสถียร 2)นางอมรา เพชรเเผ่ศรี
|
339 |
614050 |
วัดราชาธิวาส |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจิรัฏฐ์ อินต๊ะป้อง 2)เด็กหญิงรพีพรรณ โปขันเงิน 3)เด็กหญิงลัลนา เพชรพลอย
|
1)นางสาวกมลวรรณ แสนเสนาะ 2)นางสาวสุนารี ตรีวิเชียร
|
340 |
617031 |
ศรีมหาโพธิ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายณัฐดนัย สายปัน 2)นายสถิตย์พงษ์ เอี่ยมแพร์ 3)นางสาวอัจฉรา ไพเราะ
|
1)นายสุนันท์ มากยอด 2)นางชลธิชา ใจเกษม
|
341 |
612639 |
พนมสารคาม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายสิรภพ วิศาลบรรณวิทย์ 2)นายเจษฎา บุญอยู่ 3)นางสาวสุธิดา ศักดิ์ศิริแม้นนิล
|
1)นายภานุพงษ์ กาญจนวรางกูร 2)นางสาวอรสา ยิ้มฉาย
|
342 |
612372 |
สมเด็จพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายอภิเดช ดีเสมอ 2)นายภูมินทร์ พิมมะโส 3)นายจักรภพ สารผล
|
1)นางสาวจีรภา บุดดีคำ 2)นางสาวพรชนก นดาบุตร
|
343 |
613525 |
พนมสารคาม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจรรยมณฑน์ นิราช 2)นางสาวบัณฑิตา อาจวิชัย 3)นางสาวขวัญชนก จิตรอาษา
|
1)นายภานุพงษ์ กาญจนวรางกูร 2)นายปราเมศ กรกรรณ์
|
344 |
612654 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สระบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนิติพัตร งามวงษ์ 2)เด็กหญิงบงกชกร ก้อนทอง 3)เด็กหญิงอมรรัตน์ งามสมพล
|
1)นางสาวณภัทร อินโสม
|
345 |
615227 |
วัดอินทาราม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนันทภัค อินทรนัส 2)นายจีระศักดิ์ บัวสด 3)เด็กชายระพีพัฒน์ ช้างคนมี
|
1)นายอภิสิทธิ์ จบศรี 2)นายฆนรุจ สุสา
|
346 |
611694 |
ศีขรภูมิพิสัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภูมินทร์ เกณสาคู 2)นางสาวดารณี สมบัติวงค์ 3)นางสาวบัณฑิตา นาดี
|
1)นายครองสุข หารไชย 2)นายสราวุธ แพงเจริญ
|
347 |
616323 |
วัดอินทาราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเฉลิมชัย นิลวรรณ 2)นายศราวุธ เมฆหนู 3)นางสาวธันทิวา นุชสวาท
|
1)นายอภิสิทธิ์ จบศรี 2)นายฆนรุจ สุสา
|
348 |
611767 |
พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายปฏิพัทธ์ ติฐิโต 2)เด็กชายณัฏฐชัย สืบนาค 3)เด็กหญิงจินต์จุฑา ศรีสะอาด
|
1)นางสาวภัทรภร ว่องไว 2)นางดวงเดือน ไชยวงศา
|
349 |
615983 |
พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรศักดิ์ เหมสุข 2)เด็กชายฐิติวุฒิ เลิศละออรัตน์ 3)เด็กหญิงเพ็ชรพราว เอมะ
|
1)นางสาวภัทรภร ว่องไว 2)นางดวงเดือน ไชยวงศา
|
350 |
619986 |
ราชวินิต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววีรญา จรัสศิริเลิศ 2)นางสาวปรายฟ้า ตั้งจิตติวัฒนา 3)นายนิศารัตน์ เศรษฐถาวร
|
1)นางสาวรัชนก พรรณนนท์
|
351 |
612202 |
ราชวินิต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจินธณผกา รวมอมรพิทักษ์ 2)เด็กหญิงภูษณีศา แก้วกันทา 3)เด็กหญิงณัชชา บุญภา
|
1)นางสาวสมจิต ห่อทอง
|
352 |
613788 |
มวกเหล็กวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวัฒนชัย ทาศรี 2)นายภูวดล กองเเก้วภูมิ 3)นายเจษฎาบดินทร์ สอนเสนาะ
|
1)กันต์ธร หิรัญลักษณ์ 2)อนุรักษ์ ตรุษไทย
|
353 |
614070 |
ราชวินิต |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนฤเบศวร์ จรัญเพิ่มพูน 2)เด็กชายราชสีห์ สุขเรือง 3)เด็กชายกนิษฐ์ เล้าอรุณ
|
1)นางสาวกมลชนก บัวอุไร 2)นางสาวน้ำผึ้ง เมฆดี
|
354 |
617262 |
พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤตวิทย์ เรืองศรี 2)นายธนวัฒน์ เเกล้วกล้า 3)นางสาวพิชชาภรณ์ พรรณรายณ์
|
1)นายชัยชาญ ปรางค์ประทานพร 2)นางจินตนา กันยาทอง
|
355 |
618133 |
ราชวินิต |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณวรรฒ ทรวงบูรณกุล 2)เด็กชายตฤณ ปณีตจิตต์ 3)เด็กชายสุทัศน์ศิริ พิลา
|
1)นางกาญจนาพร สังขรัตน์ 2)นางสาวรังสินี อบชัย
|
356 |
611420 |
ตะพานหิน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤษมงคล สะสิน 2)นางสาวชนิดาภา สร้อยพูล 3)นางสาวประทานพร ปั้นช้าง
|
1)นายชัยสิทธิ์ แสงเย็น 2)นางสาวอรนุช พวงทอง
|
357 |
613978 |
ตะพานหิน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวิชญาพร ทาริยะชัย 2)เด็กหญิงกนกวรรณ บุญมามาก 3)เด็กหญิงธนภรณ์ เชิดฉัน
|
1)นางสาวอรนุช พวงทอง 2)นางประเสริฐ วงคำ
|
358 |
618859 |
สิรินธร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกันติยา เมธาจิตติกรกุล 2)เด็กหญิงกฤศนรัตน์ พงษ์ชะอุ่มดี 3)เด็กหญิงณิชาพร สัมฤทธิ์ผ่อง
|
1)นางสาวปฐมาวดี สุปิงคลัด 2)นายจิรภาส ภูลี
|
359 |
614122 |
สตรีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสุชัญญา เสริมทรัพย์ 2)นางสาวชนาภา นิธิพูนโชค 3)นางสาวชมเพ็ญ ราชสีหา
|
1)ว่าที่ร้อยตรีชลสินธุ์ เเก้วสีขาว 2)นายชัยวัฒน์ อังคตรีรัตน์
|
360 |
614752 |
สิรินธร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวปิณฑิรา พิศลืม 2)นางสาวกุลิสรา ชิณภา 3)นางสาวพวงเพชร ทองใบ
|
1)นายนวัช หาทรัพย์ 2)นางวิรงรอง จันทเขต
|
361 |
619881 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพิทยาภรณ์ พุทธสินธุ์ 2)นายญาณภัคพล หาญดำรงกุล 3)นางสาวเดือนเต็มดวง ถนอมพิชัย
|
1)นายถิรเดช พรหมคช 2)นายกานตพงศ์ จันทร์ทอง
|
362 |
616258 |
สามร้อยยอดวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวปุณณรัตน์ ผสมทรัพย์ 2)นางสาวพิมพ์มาดา มังคสิงห์ 3)นางสาววรรลิดา ศุภศรีอิสระ
|
1)นางสาวภัทรานิษฐ์ แปงต่อม 2)นางสาวพรทิพย์ แดงชาติแท้
|
363 |
617378 |
สตรีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสุทธสินี งามประดิษฐ์วงศ์ 2)เด็กหญิงภวิษย์พร เเย้มงามเหลือ 3)เด็กหญิงปภาวรินทร์ สุวรรณสุนทร
|
1)นายชัยวัฒน์ อังคตรีรัตน์ 2)ว่าที่ร้อยตรีชลสินธุ์ เเก้วสีขาว
|
364 |
618872 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัฐวัศ ยงประเดิม 2)นายพศวัต ศิรวัฒนามงคล 3)นายวริศ ลุยะพันธ์ุ
|
1)นางสาวจุฑารัตน์ วงค์ชมภู 2)นายวิษณุ แซ่อุง
|
365 |
612582 |
บางปะกอกวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐณิชา นุชอินทร์ 2)เด็กหญิงอณิษา วันดี 3)เด็กชายธนัชพงศ์ พฤทธิ์กุลโรจน์
|
1)นายไพวัลย์ สอนซ้าย 2)นายศิวพงษ์ แสงนอก
|
366 |
619195 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเปมิกา ณ ระนอง 2)เด็กชายภานุเมศ พันธ์วิริยะภากร 3)เด็กชายชนธัญ ตั้งหลักดี
|
1)นางสาวจุฑารัตน์ วงค์ชมภู 2)นายวิษณุ แซ่อุง
|
367 |
618584 |
พิบูลประชาสรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอนันธชัย ภูกองไชย 2)เด็กหญิงศิริวรรณ โพธิลา 3)เด็กหญิงวิรยา เชียวอุไร
|
1)นางสาววิรัญญา ภูติวาณิชย์ 2)นายวิวัฒนา ระวังพาล
|
368 |
617910 |
เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวรกวิน ธารสุวรรณวงศ์ 2)เด็กหญิงพิชญา บิลกุสลัน 3)เด็กหญิงบุณยานุช ชิตเดชะ
|
1)นางสุนิศา ปัทวันวิเวก 2)นางสาวอัสมา ยะดี
|
369 |
615246 |
เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายพีรพัฒน์ รักษาสิริโรจน์
|
1)ปรีชา รักษาสิริโรจน์ 2)สุรีย์ สระศรีสม
|
370 |
616877 |
พิบูลประชาสรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายเหมพงศ์ วาสนานิกรกุลชัย 2)เด็กหญิงฐิติมา เลาว้าง 3)เด็กหญิงมนทิชา นิยมเขตร์
|
1)นางสาวเสาวคนธ์ กุลศิริชัยวัฒน์
|
371 |
615582 |
เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเรณุกา เตชะปรีชาวงศ์ 2)เด็กชายกีรติกร ใจกล้า 3)เด็กหญิงญัฐธินีย์ อมรอนุกูล
|
1)ปรีชา รักษาสิริโรจน์ 2)สุรีย์ สระศรีสม
|
372 |
615892 |
มัธยมประชานิเวศน์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเศรษฐพิชญ์ รื่นรส 2)นางสาวพิชชาภา รุ่งเรือง 3)นายเอกอัคร พัฒนะจุฑานันท์
|
1)ปาลิน วรปรัชญาภาคิน 2)ธารรีรัตน์ ยิ่งยง
|
373 |
613095 |
สตรีศรีสุริโยทัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจิตรลดา ผาเจริญ 2)นางสาวชนากานต์ แก้วม่วง 3)นางสาวธีริศรา จรรโลงบุตร
|
1)นางสาวอัญชลี หอมจันทร์
|
374 |
612047 |
เสาไห้ "วิมลวิทยานุกูล" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนันท์นภัส ขุนทะ 2)เด็กชายไวภพ ดอกจันทร์ 3)เด็กหญิงรัตนวลี ปัญจรี
|
1)ว่าที่ร้อยตรีฤทธิศักดิ์ กุลธราวิทย์ 2)น.ส.จันทิมา เมืองจุมพล
|
375 |
612075 |
พิบุลประชาสรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกุสุมา ทับทุมทอง 2)นางสาวชิดชนก โตรอด 3)นางสาวเบญจวรรณ เตชะรัตนธงชัย
|
1)นายวิวัฒนา ระวังพาล 2)นางสาววิรัญญา ภูติวาณิชย์
|
376 |
612216 |
สตรีศรีสุริโยทัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิยดา เชียงกาขัน 2)เด็กหญิงพรพรรณ พรมโต 3)เด็กหญิงสุชานรี ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา
|
1)นางสาวอัญชลี หอมจันทร์
|
377 |
619473 |
รัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปิ่นศิริ แสงอุไร 2)เด็กหญิงศศิกานต์ ชูยิ้ม 3)เด็กหญิงชนรดี ภูฆัง
|
1)นางสาวปณฺิตา ไชยาคำ
|
378 |
613489 |
มัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจันทมณี ไพวิเศษ 2)นางสาวกัญญารัตน์ ชุบทสร 3)นายอาทิตย์ชยางกูณ กันภัย
|
1)นายยศ พฤกษ์ชัยกุล
|
379 |
616047 |
ราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนรเศรษฐ์ นันทะสิงห์ 2)นายอำพล ขินแก้ว 3)นางสาวชุติมา งามขำ
|
1)นางสาวเพชรณภัค นามแสงผา 2)นายสมพงษ์ ประเสริฐ
|
380 |
619090 |
มัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนริชา วงษ์งาม 2)เด็กหญิงคีตพัตร คำพล 3)เด็กหญิงชนิญษภรณ์ นาถืก
|
1)นายยศ พฤกษ์ชัยกุล
|
381 |
612586 |
ชิโนรสวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนุชนาฎ ไดนาดะ 2)เด็กชายพรราเมศวร์ กวีวรรณ 3)เด็กหญิงภัทรธิดา สังข์ประเสริฐ
|
1)นายเอก กีณณเกชยางค์กูร
|
382 |
611356 |
ราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนสาร วรรณลังกา 2)เด็กชายอรรถกร ปรางอยู่ 3)เด็กหญิงกนกกร แดงเผือก
|
1)นางสาวแพรวพรรณ จันตะคุณ 2)นางสาวอรดา ชูเชิด
|
383 |
611547 |
ภ.ป.ร.ราชวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภัคพล ตราทอง 2)เด็กชายพัฒนศักดิ์ นันทวิสุทธิ์ 3)เด็กชายปุณณ์ธนัท วิมุตตานนท์
|
1)นางสุทธิรัตน์ ศรีเกษม 2)นายกัปปิย เล้าเจริญ
|
384 |
612655 |
สุเหร่าสามอิน |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงทักษิณา การเพียร 2)เด็กหญิงมินตรา เชียงรัมย์ 3)เด็กชายพิชิตชัย ธรรมชาติคีรี
|
1)นายจิรวัฒน์ จางจันทร์ 2)นางสาวอมิตา พุ่มดอกไม้
|
385 |
616669 |
อำมาตย์พานิชนุกูล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายทิวัฒน์ พูนแก้ว 2)เด็กชายนะดะวีย์ บุญยิ่ง 3)เด็กชายธนกฤต แดงเอียด
|
1)นางสาวพิมพ์จิรา ทองสีนวล 2)นายเอกจิตร กิ่งชุม
|
386 |
619082 |
กุยบุรีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธีรพล พงษ์งาม 2)นางสาววลิตา อ่อนไหว 3)นางสาวอัญชฏาภรณ์ นาคทอง
|
1)นางอนงค์ ประสมศรี 2)นางสาวอัจฉรา ศรีสังข์งาม
|
387 |
616020 |
เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปวริศร์ ประกอบนัน 2)นางสาวมนต์นภา บุญเกิด 3)นางสาวอารยา สินไชย
|
1)นางสุนิศา ปัทวันวิเวก 2)นางสาวอัสมา ยะดี
|
388 |
612423 |
พระกุมารร้อยเอ็ด |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศิวัช บุญปก 2)นายญาณภัทร มากมั่งมี
|
1)นางสาวปิยะรัตน์ สงค์จันทร์
|
389 |
615315 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจันและพัฒนาการศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนาธา ศรีกิจจา 2)เด็กหญิงพรรณปพร สังข์สมบูรณ์ 3)เด็กหญิงอภิษฎา พ่วงจินดา
|
1)นายกานตพงศ์ จันทร์ทอง 2)นายถิรเดช พรหมคช
|
390 |
616966 |
กระทุ่มแบน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวรโชติ อารักษ์รุ่งโรจน์ 2)นางสาวนันท์นรินทร์ แสงอาทิตย์ 3)นางสาวสรชา อินทร
|
1)นางสาวสกุลทิพย์ พรหมรังกา
|
391 |
612329 |
ศึกษานารีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชนินาถ โคตะมี 2)เด็กหญิงอาภัสรา ธนปภาธำรง 3)เด็กชายนโม ชัยทวีรากุล
|
1)นายปรัชญ์ สร้อยพูล 2)นายสุรบท วาทินนิรันดร
|
392 |
617341 |
โชคชัยรังสิต |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนณธรรม์ศร จิตเหล่าอาพร 2)เด็กหญิงกุลจิรา อึ๊งทอง 3)เด็กชายพุฒ บัวเรือง
|
1)นางสาวยุพิน สอนสตรี 2)นายธนากร ยิ้มณรงค์
|
393 |
617615 |
โชคชัยรังสิต |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจิรเวช หงษ์ทอง 2)เด็กชายศุภวิชญ์ อัครพิพัฒน์กุล 3)เด็กชายจตุรภัทร คณารักษ์
|
1)นางสาวยุพิน สอนสตรี 2)นายธนากร ยิ้มณรงค์
|
394 |
613920 |
สวรรค์อนันต์วิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอชิรญาณ์ สร้อยสน 2)เด็กหญิงสลิลทิพย์ เย็นทรวง 3)นายอัครพล แช่มชื่น
|
1)นางสาววาสนา บุญญา 2)นางสาวธัญวรัตน์ อุปถัมภ์
|
395 |
611586 |
ด่านมะขามเตี้ยวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงตรีเนตร เขียวเล็ก 2)เด็กหญิงธัญวรัตน์ รู้ทัน 3)วนัฐชยา ปรางจันทร์
|
1)นางสาวสุพรรณี มีทรง 2)นางศุภกร เพ็ชรเทียร
|
396 |
618277 |
สวรรค์อนันต์วิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอารีรัตน์ ดาดาษ 2)นางสาวสุทธิปริยา อินนารี 3)นางสาวรัตนาพร ขอบทอง
|
1)นางสาวธัญวรัตน์ อุปถัมภ์ 2)นางสาววาสนา บุญญา
|
397 |
616110 |
เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปวีณพัชร์ กาญจนภักดีพงศ์ 2)เด็กหญิงนภสพร ยิ้มเจริญ 3)เด็กหญิงนพคุณ ยอดมาลัย
|
1)ปรีชา รักษาสิริโรจน์ 2)ทิพวิมล กิสันเทียะ
|
398 |
618046 |
ดุสิตวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนันณัฏฐ์ ฉัตรมหาสกุล 2)เด็กหญิงโชติกา นพพลั้ง 3)เด็กชายนภัทร วิตะระกอน
|
1)นางสาวกานติมา พาบุญ 2)นางสาวสวรส ศรีเจริญ
|
399 |
615307 |
เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิรีรินทร์ กิตติวัฒโนคุณ 2)เด็กหญิงชญานิศฏุ์ ใจแก้ว 3)เด็กหญิงธีฬญา ธีระคัมพร
|
1)ปรีชา รักษาสิริโรจน์ 2)อนุสรา ศรีสุวรรณพร
|
400 |
611134 |
อยุธยาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายนรามินทร์ บุญเย็น 2)เด็กชายปัณณวิชฬ์ พลรักษ์ 3)เด็กชายวศิน แสงมณี
|
1)นางภัสราภรณ์ นาคสู่สุข
|
401 |
612921 |
ดุสิตวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายนัทธพงศ์ นุ่มถึก 2)เด็กชายธีรเดช กาญจนพิศาล 3)เด็กหญิงดลพร วงดาว
|
1)นางสาวกานติมา พาบุญ 2)นางสาวสวรส ศรีเจริญ
|
402 |
613068 |
สตรีสิริเกศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวรรณพร มารเนตร 2)เด็กหญิงสมัชญา คชคลี 3)เด็กหญิงอริสา เทพวงศ์
|
1)นาง นิตยา วิเศษสังข์ 2)นางสาว ศิริพร มีดี
|
403 |
617505 |
ภูซางวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายคุณากร ขัติคำ 2)นางสาวอรปรียา รวมสุข 3)นางสาวธีราพร พวงมาลา
|
1)นายปญณต อินทการ 2)นางลัดดา เดชสวัสดิ์
|
404 |
615853 |
ภูซางวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชัชพล แซ่ลี้ 2)เด็กหญิงเมสินีย์ สุริยะปัญญา 3)เด็กหญิงรุ่งนภา ยอดแก้ว
|
1)นายปญณต อินทการ 2)นางลัดดา เดชสวัสดิ์
|
405 |
616399 |
รัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุภกร ทองเพิ่ม 2)นางสาวเพชรลดา ช่วยแก้ว 3)นางสาวกุลธิดา นกน้อย
|
1)นางสาวดวงกมล ตระกูลพัว
|
406 |
616665 |
พระมารดานิจจานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายปรานต์ ณ ลำพูน 2)นางสาวแพรวา ลีลาเปี่ยมชูชาติ 3)นายปรีดี เจนธนวิจิตร
|
1)นางอุมารัตน์ ราหุล 2)นางสาวนฤมล เนตรบุตร
|
407 |
615979 |
พระมารดานิจจานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงวริษฐา เซ็นเสถียร 2)เด็กหญิงวริชยา ว่องตาประดิษฐ์
|
1)นางอุมารัตน์ ราหุล 2)นางสาวนฤมล เนตรบุตร
|
408 |
615925 |
พระมารดานิจจานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤษฏิ์ ภูเจริญ 2)นายชลชาติ ลีลาเปี่ยมชูชาติ 3)นายกันต์ เปี่ยมศรี
|
1)นางอุมารัตน์ ราหุล 2)นางสาวนฤมล เนตรบุตร
|
409 |
617780 |
พระมารดานิจจานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณพวิทย์ มโนสุจริตกุล 2)เด็กหญิงอะยูมิ มายเอะคาว่า 3)เด็กหญิงธนวรรณ ลิ้มสุวรรณกุล
|
1)นางอุมารัตน์ ราหุล 2)นางสาวนฤมล เนตรบุตร
|
410 |
618798 |
พระมารดานิจจานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายนเรนทร เกษมธรรมคุณ 2)เด็กหญิงณัฐรดา อุณหคงคา 3)เด็กชายกวิสร์ มาลาวิลาศ
|
1)นางอุมารัตน์ ราหุล 2)นายมณเฑียร สวัสดิจันทร์
|
411 |
614251 |
พระมารดานิจจานุเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกุลฑีรา สัมพันธ์รัษฏากร 2)เด็กหญิงชนัญดา เจือจาน 3)เด็กชายวศิลย์ หลุ่มบุญเรือง
|
1)นางอุมารัตน์ ราหุล 2)นางสาวจำรัส ชูหมุน
|
412 |
611951 |
มอ.วิทยานุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายฤทธิพันธ์ พันฤทธิ์ดำ 2)นางสาวกฤติยากร ชูแก้ว 3)นางสาวพิชญาภา ธีระวร
|
1)ครูสายทิพย์ ขุนอินทร์
|
413 |
613866 |
วัดไทร (ถาวรพรหมานุกูล) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกวิน สุวรรณ 2)เด็กชายธนกร กาวิทาโล 3)เด็กชายชินภัทร นาดี
|
1)นายปรีชาพล วราพุฒ 2)นางอาภรณ์ สมทิพย์
|
414 |
617529 |
นครขอนแก่น |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอธิปไตย โชติทอง 2)นายสิทธิเดช โชติทอง 3)นายอดิพงศ์ นาแพง
|
1)ว่าที่ ร.ท.กฤชัย ชุมแสง
|
415 |
616999 |
สตรีอ่างทอง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชัชวาลย์ เฉลยจรูญ 2)นายภูดิศ แตงโสภา 3)นางสาวธีรกานต์ บุญพรม
|
1)นางสาวกฤตยาพร ช่างปั้น 2)นางสาววิจิตรา นพรัตน์
|
416 |
616563 |
สตรีอ่างทอง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนิติธร พิศวง 2)เด็กหญิงเบญญาภา พัดภู่ 3)เด็กหญิงนฤมล ขอพึ่ง
|
1)นางสาวกฤตยาพร ช่างปั้น 2)นางสาววิจิตรา นพรัตน์
|
417 |
613316 |
บางปะกอกวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเมธัส วิบูลย์ทรัพย์ทวี 2)นายปฏิพล ศรีเรืองไฮ้ 3)นายวุฒิวัฒน์ สุวรรณศรีสาคร
|
1)นายชุติเดช สำเร็จ
|
418 |
616487 |
เบญจมราชรังสฤษฎิ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชัญญา ทรงเนติเชาวลิต 2)เด็กหญิงสุภาวิดา แก้วศรีทอง 3)เด็กหญิงสุดารัตน์ สุวรรณนพเก้า
|
1)นายจตุโชค ขมิ้นทอง
|
419 |
617300 |
ปากเกร็ด |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายหรรษธร สันประเสริฐ 2)เด็กหญิงดุจนภา ปรียงค์ 3)เด็กหญิงศศิธร ศรีแก้ว
|
1)นายนวพล เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา 2)นายสุวิชา ทะลือ
|
420 |
612285 |
ปากเกร็ด |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัทปยุต จุฑากิตติกูล 2)นางสาวสาวิตรี จงสำราญ 3)นางสาวณัฐณิชา ทองวิธิ
|
1)นายนวพล เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา 2)นายสุวิชา ทะลือ
|
421 |
617075 |
วลีรัตน์วิทยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฏฐริกา สุวรัตน์ 2)เด็กหญิงธนัชพร นาบุญรักษ์ 3)เด็กหญิงสุจิณณา บุบผาโภชน์
|
1)นายปิยพงษ์ มะโนโฮ้ง 2)นายจักพงษ์ บุญอุบล
|
422 |
615681 |
ศรีโคตรบูรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนทัต อำพรศรี
|
1)นายฉัตรพงศ์ ปิ่นปั่น
|
423 |
618487 |
อัสสัมชัญ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายถิรณัฎฐ์ หิมกร 2)เด็กชายคณพศ ปาริยะประเสริฐ 3)เด็กชายณภัทร ไพบูลย์พิทักษ์ผล
|
1)นางสาวสุพรรณี สุขีเกตุ
|
424 |
616767 |
วลีรัตน์วิทยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรณกร ศรีบุญเรือง 2)เด็กหญิงปารมี ทำดี 3)เด็กหญิงชิตญา ขาวสะอาด
|
1)นายปิยพงษ์ มะโนโฮ้ง 2)นายจักพงษ์ บุญอุบล
|
425 |
612614 |
บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๔ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนวพล พจนา 2)นายธีรพัฒน์ มนต์วิเศษ 3)นายธนวัฒน์ ยอดยิ่ง
|
1)นายพลเทพ นวลทอง 2)นายวุฒิชัย เทียมยศ
|
426 |
613553 |
พิมายวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวศศิกานต์ ค้าขาย 2)นายพีรพัฒน์ กว้างพิมาย
|
1)นางสาวปิยะมาศ พยัคฆเดช
|
427 |
618885 |
ปทุมเทพวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภีศเดช วลีพิทักษ์เดช 2)เด็กชายนัศรี่ มัสโอดี 3)เด็กชายวรินทร บรรพจันทร์
|
1)นายเจษฎา เขียนจูม 2)นายกรกฏ ธรรมโหร
|
428 |
615559 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวพัชชานาถ กฤตานันทน์
|
1)นางสาวสาวิณี อ่วมเจริญ 2)นายวุฒิพงษ์ คีรีวัฒน์
|
429 |
619447 |
เกษตรสมบูรณ์วิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธีรยุทธ วันวินัย 2)นายสุทธวีร์ เงินลาด 3)นายภูริภัทร ก้อนเงิน
|
1)นางสาวนันท์นภัส แซ่ห่าน 2)นางลักขณา ฦาชา
|
430 |
617157 |
ปทุมเทพวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสิทธิพร โครตชมภู 2)นายวิวรรธน์ อินทร์วงศ์ 3)นายอรรณพ โตมาลย์
|
1)นายกรกฏ ธรรมโหร 2)นายเจษฎา เขียนจูม
|
431 |
615301 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายภัทรศักดิ์ รูปท้วม
|
1)นางสาวสาวิณี อ่วมเจริญ 2)นายวุฒิพงษ์ คีรีวัฒน์
|
432 |
613012 |
เกษตรสมบูรณ์วิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกุลธิดา ประทุมเกษ 2)เด็กหญิงณภัทร กรบัณฑิตย์ 3)เด็กหญิงนภัสกร ธรรมมา
|
1)นางสาวนันท์นภัส แซ่ห่าน 2)นางสุภาสินีย์ พิพรรธ์วรกุล
|
433 |
613528 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงยาญา อิสราม 2)เด็กชายธนบูลย์ วันทอง 3)เด็กชายธนวัฒน์ เกลื่อนแก้ว
|
1)นางสาวสาวิณี อ่วมเจริญ 2)นายวุฒิพงษ์ คีรีวัฒน์
|
434 |
614519 |
ลาซาล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรวัฒน์ พายกลาง 2)เด็กหญิงกนกรดารัศธิ์ รติเวโรจน์กุล 3)เด็กชายณัทกร นุ่นโชติ
|
1)นายกฤษฎา พุ่มเรือง 2)นางสาวสุรางคณา นนทะสร
|
435 |
616823 |
สุราษฎร์ธานี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภัทรดนัย แก้วชู 2)เด็กหญิงญาตาวี ศิลมะโย 3)นายพงศกร พละเลิศ
|
1)นางอัจฉรา ขจรศักดิ์สิริกุล 2)นางพรทิพย์ ราชเสนา
|
436 |
617068 |
วัดลาดบัวขาว |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายด.ช.ปุญญพัฒน์ เข็มเพ็ชร์ 2)เด็กหญิงรัชตานันท์ ชาวระหาญ
|
1)รัชนก ผันแก้ว 2)ซูฮัยลา เจ๊ะฮะ
|
437 |
618961 |
นารีรัตน์จังหวัดแพร่ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายฐปนวัฒน์ บุญทร 2)เด็กหญิงชลธิชา ศรีวิลัย 3)เด็กหญิงธัญพร ต๊ะวิกา
|
1)นายยุรนันท์ สถานป่า 2)นางสุทธีรา นัยติ๊บ
|
438 |
612000 |
นารีรัตน์จังหวัดแพร่ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุภวิชญ์ เทียมแสน 2)นางสาวธัญญานุช อินต๊ะจวง 3)นางสาวชีวา อินกัน
|
1)นายยุรนันท์ สถานป่า 2)นางสุทธีรา นัยติ๊บ
|
439 |
618595 |
บดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๔ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอนพัทย์ เรืองหิรัญธนากิจ 2)เด็กชายณัฐดนัย สินธุพรม 3)เด็กชายสิรภพ สุวรรณมิ่ง
|
1)นายอานัส ฝะสกุล 2)นางสาวอ้อนจันทร์ ไถวศิลป์
|
440 |
619462 |
หนองแค |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงลลาวัลย์ ใจสุข 2)เด็กหญิงชนิกานต์ นาคาธร 3)เด็กชายอิงกฤษ มะโน
|
1)นางสาวสายฝน รามมะเริง
|
441 |
614162 |
เบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกิตติพัฒน์ บุญเดช 2)นายพงศธร ศรีใย 3)นางสาวณฑิรา อมรรัตนอนันต์
|
1)นายปัญจพล บุญมณีชัยกุล 2)นายธีระพงษ์ สืบโสดา
|
442 |
612768 |
บางเลนวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธรรมรักษ์ สามงามไกร 2)เด็กหญิงรัตนพร ใจอักษร 3)เด็กหญิงปาริฉัตร ติธรรม
|
1)นายวัลลภ บุตรเกตุ 2)นายพันธกานต์ พราหมณกุล
|
443 |
614488 |
ศรีมหาโพธิ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนัทพงศ์ มีบัวทอง 2)นายธเนศ สงเคราะห์ราษฎร์ 3)นายศุภวัฑฒ์ ใจเอื้อ
|
1)นางสาวประภัสสร แก้วมูลมุข 2)นายภณเอกภพ ไม้กลาง
|
444 |
619539 |
เบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรัชตพล คติทองเอก 2)เด็กหญิงลัลน์พริม สุทธาทิพย์ 3)เด็กหญิงเลิศบุตรี เวชศาสตร์
|
1)นายปัญจพล บุญมณีชัยกุล 2)นายธีระพงษ์ สืบโสดา
|
445 |
619463 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศุทธณัฐ สินธุภิญโญ 2)เด็กชายธัชชาภัทร ดิษสกุล 3)เด็กชายณพงศ์ ณีรัตนพันธุ์
|
1)นายฤทธิชัย ประไพศักดิ์
|
446 |
618068 |
บ้านไผ่ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูมิบดินทร์ ใยปางแก้ว 2)เด็กหญิงปภาดา ธาตุดี 3)นายศุภวิชญ์ บุญเพ็ง
|
1)รวีพร ปราการะนันทน์ 2)ลดาวัลย์ นนทะเสน
|
447 |
611498 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปรรพ์ ทยานิธิ 2)นายเป็นธรรม สินธุเสน 3)นางสาวนิชาภา ชูครุวงศ์
|
1)นายฤทธิชัย ประไพศักดิ์
|
448 |
619834 |
บ้านไผ่ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวภัทราพร กระแสโสม 2)นางสาวปติมา สีหามาตร 3)นายสุรยุทธ นาซิน
|
1)รวีพร ปราการะนันทน์ 2)ลดาวัลย์ นนทะเสน
|
449 |
612370 |
ประชินนุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายธนกฤต เมืองโคตร 2)เด็กหญิงณฐกมล มีผลกิจ 3)เด็กหญิงวิลาวัณย์ อยู่เสงี่ยม
|
1)นางสาวปิยจิตร เย็นสบาย
|
450 |
616024 |
ชิโนรสวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเปมิกา ลีธนวัฒน์ 2)นายชินพิริยะ เล็กพิมาย 3)นายรัฐนนท์ สมศรี
|
1)นางสาวณัฏฐินี แสงสุข 2)นายภูษณทัศ ผลทับทิมธนา
|
451 |
618117 |
ประชินนุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงมนัสวี สาครสกุล 2)เด็กหญิงสุภานัน โตเขียว 3)เด็กหญิงณัฐนันท์ มีประเทศ
|
1)นาวสาวปิยจิตร เย็นสบาย
|
452 |
616862 |
หนองแซงวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจิรัชญา ดวงเดือน 2)นางสาวเฟื่องฟ้า เติมวิถี 3)นายวรินทร อามาตย์สมบัติ
|
1)นางสาวจินตนา สว่างภพ 2)นายปิยะพงษ์ ไตรพรหม
|
453 |
615761 |
หนองแซงวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภัทรพงษ์ กวยสอาด 2)เด็กชายสุทธิศักดิ์ เยาว์วัย 3)เด็กชายอภิสิทธิ์ เสาวคนธ์
|
1)นางสาวจินตนา สว่างภพ 2)นายปิยะพงษ์ ไตรพรหม
|
454 |
616742 |
อนุบาลปราณี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฐนน เพ็ชรปานกัน 2)เด็กชายศุภกร ศิลปพงษ์ 3)เด็กชายสุกีรทัศน์ แสงงาม
|
1)นายสุทัศน์ แสงงาม 2)นายจรูญ พุทธจักร
|
455 |
611421 |
ฤทธิยะวรรณาลัย ๒ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอัมรินทร์ บุญบวก 2)นางสาวศรินรัตน์ เกยสุวรรณ์ 3)นายณัฐกิตติ์ คำหารพล
|
1)นายวชิรวิทย์ สายโท 2)นายธนวัต เปรมปรีชา
|
456 |
613162 |
ฤทธิยะวรรณาลัย ๒ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนกูล นันทสูน 2)เด็กหญิงภัคฤทัย เพียรงาม 3)เด็กหญิงชนินทร วงศ์ษาพาน
|
1)นายวชิรวิทย์ สายโท 2)นายธนวัต เปรมปรีชา
|
457 |
613464 |
อนุบาลปราณี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิชาพร กาฬภักดี 2)เด็กหญิงมณฑกาญจน์ ระเวกโสม 3)เด็กหญิงธัญญรัตน์ คงถาวร
|
1)นายสุทัศน์ แสงงาม 2)นางสาวสุภาวดี ศรีน้ำเงิน
|
458 |
619646 |
ห้วยเเถลงพิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสุเมธา ประบุญเรือง 2)นายมีนาวิน อุปถัมภ์ 3)นางสาวบุณณิศา ริมไธสง
|
1)นางสาวจุฑามาศ แซ่ตั้ง
|
459 |
615044 |
สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธันยนันท์ พูนบันดาลสิน 2)เด็กชายจีราวัฒน์ พูนบันดาลสิน
|
1)อาจารย์กานต์สินี สุขุมาลรังสี
|
460 |
614907 |
หัวหิน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายนิธิกร บุญหาร 2)เด็กหญิงสุชาวดี มะคนมอญ 3)เด็กหญิงวิภาพร พุ่มศรีเมือง
|
1)นางสาวนภารณ์ ใช้คำแช่ม 2)นางสาวพรรณทิภา ฉัตรภูมิ
|
461 |
617161 |
ผดุงนารี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤษฎานนท์ เถาว์ชาลี 2)เด็กชายชัยมงคล จันละคร 3)เด็กหญิงศรัณญา ชินนะศรี
|
1)นางวริน ภูสิม 2)นางสาวอิชยา อโนราช
|
462 |
615784 |
ผดุงนารี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวรัตติยา นนท์มุลตรี 2)นางสาวสถิตาภรณ์ ทัพโยธา 3)นายพรพิทักษ์ สิงห์คำป้อง
|
1)นางสุดารัตน์ รังเสนา 2)นางฐิติญารัตน์ คลังพระศรี
|
463 |
612882 |
เทพศิรินทร์คลองสิบสาม ปทุมธานี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนกิจ จะรีศรี 2)เด็กหญิงลลิตา ตีบจันทร์ 3)เด็กหญิงปิยรัตน์ จินสิน
|
1)นางสาวรักษ์นรินทร์ เผือกรักษ์ 2)นางสาววรรณิภา ภูไทย
|
464 |
614951 |
ณ ดรุณ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกันต์ธีร์ เลขานนท์
|
1)รุ่งโรจน์ เย็นเปี่ยม
|
465 |
611144 |
พระแท่นดงรังวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกิตติพันธ์ จิตจรัส 2)เด็กหญิงศาวิตรี คนินัย 3)เด็กหญิงธนภรณ์ มอญเกิ้ง
|
1)นางสาวจุฑาทิพ สระทองพรม 2)นายชยานันต์ ปราจโรจน์
|
466 |
612737 |
พระแท่นดงรังวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเจษฎาภรณ์ ปวนคำ 2)นางสาววชิราภรณ์ เสือพิน 3)นางสาวปิยธิดา ล้อเจริญ
|
1)นางสาวจุฑาทิพ สระทองพรม 2)นายชยานันต์ ปรางโรจน์
|
467 |
618813 |
วัดบวรมงคล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวรสหกรณ์ เฮาะประเสริฐ 2)นางสาวเทวธิดา รัตนกำเนิด
|
1)นายธนัท อู๊ดน้อย
|
468 |
619793 |
รัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกิติชัย ภู่ทอง 2)เด็กชายภูวนาท หมวกอยู่ 3)เด็กหญิงทักษวดี สุดกระแสร์
|
1)นางสาวพรนภา พลอยเรียง 2)นายภาคภูมิ ดวงสวัสดิ์
|
469 |
618551 |
รัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวปนัดดา บุตรเวียงพันธ์ 2)นางสาวกชกร สีดา 3)นางสาวมุทิตา นุ่นปาน
|
1)นางสาวนิตยา ดัสกรปราชัย 2)นางสาวอรอุมา อิสลาม
|
470 |
617251 |
ทวารวดี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายคงภัทร จันทรฉาย 2)นางสาวกรรณภัทร ปรีชาสามารถ
|
1)นางสาวปาณิสรา ศิริประเสริฐ 2)นางสาวพัชรี บำรุงศิลป์
|
471 |
619257 |
วัดบ้านโป่ง"สามัคคีคุณูปถัมภ์" |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณัชธิชา พรมมา 2)นางสาวปิยะธิดา อุตริ 3)นางสาวโสภิตา สันทอง
|
1)นายบุญยกร บุญพงศ์สิริวัฒน์
|
472 |
618000 |
วัดบ้านโป่ง"สามัคคีคุณูปถัมภ์" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปาริฉัตร เฮงนิรันดร์ 2)เด็กหญิงณัฐนิชา จันทร์พลอย 3)เด็กหญิงนารดา บุญณรงค์
|
1)นายบุญยกร บุญพงศ์สิริวัฒน์
|
473 |
617574 |
จารุวรรณ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกรกันยา เรืองศิริไพศาล 2)เด็กหญิงกันยากร เรืองศิริไพศาล 3)เด็กหญิงพิมปุญมณี ไชยประสิทธิ์
|
1)นางสาวสุพัตรา ทองดี
|
474 |
616325 |
เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นครราชสีมา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายจิรภัทร พงศ์ประยูร 2)นางสาวสุรัสวดี ทาซ้าย 3)นายศุภณัฏฐ์ ใสแสง
|
1)นางสาวชไมพร แสงทอง 2)นายอภิชาติ โวหารลึก
|
475 |
611437 |
ราชินีบน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวปวริศา พฤกษ์สุวัฒน์ 2)นางสาววีร์ธีรา ชูจันทร์ 3)นางสาวณฐรัตน์ คงลาภ
|
1)เมธี พัชนะสม 2)วันลภวดี ธนวัฒน์ขจรยศ
|
476 |
614644 |
ราชินีบน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิมพ์กาญจน์ กตัญญู 2)เด็กหญิงศศิกมล ศรีเสมอ 3)เด็กหญิงภณิชศกร สุรพัฒน์
|
1)เมธี พัชนะสม 2)วันลภวดี ธนวัฒน์ขจรยศ
|
477 |
613238 |
ระยองวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอัมรินทร์ หอมระรื่น 2)นายณัฐนนท์ เครือแก้ว 3)นายเมธัส จันทร์งาม
|
1)นายสหัตพงศ์ พิทอนวร 2)นางสาววรางคณา คำภิรม
|
478 |
615576 |
วัดราชาธิวาส |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวแอน วงนคร 2)นายปกรณ์ พุ่มประพันธ์ 3)นายอนุรักษ์ มาลี
|
1)นางสาวกาญจนา พิมพ์แสง 2)นายอัครพนธ์ นวนจันทร์
|
479 |
618440 |
บางบาล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายก้องภพ รารามนัส 2)นายธีรธัศน์ จันทร์ผล 3)นายพงศกร ตั้งเจริญอารีย์
|
1)นายธนวันต์ วงษ์ปาน
|
480 |
612035 |
เพ็ญพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายธนธัส โคตรเทียม 2)นายเจษฎาพร เชียงบาล
|
1)นายทิชานนท์ ชุมแวงวาปี 2)นายสุนันท์ ใจบุญ
|
481 |
614542 |
เพ็ญพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายทินกร สิงคีประภา 2)นายแสนยากร โคตรสีทา 3)นายอภิสิทธิ์ หัสดี
|
1)นายทิชานนท์ ชุมแวงวาปี 2)นายสุนันท์ ใจบุญ
|
482 |
614728 |
ศึกษานารีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายลาภพิพัฒน์ ทับทิมไสย 2)นายอัจฉริยะ อุปการดี 3)นายเตวิช พิรุฬห์การกิจ
|
1)นายปวริศร์ วงศ์สุวรรณ 2)นายภาคภูมิ คำจันทร์
|
483 |
617841 |
ประถมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกันตินันท์ รักกะเปา 2)เด็กชายธนภัทร ขุนหอม 3)เด็กหญิงชุติมา โสภิษฐพงษ์
|
1)นางสาวธมลวรรณ พุฒิวร 2)นายเอกชัย รุ่งรัติศาสน
|
484 |
618137 |
ประถมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณภัทร สำรวล 2)เด็กชายพงศภัค ปัทมะทิน 3)เด็กชายสุรดิศ กิจนิตย์ชีว์
|
1)นางสาวธมลวรรณ พุฒิวร 2)นางสาวปวีณา เสียงสวัสดิ์
|
485 |
611847 |
เลิศหล้า |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนภัษ เลาหศิริปัญญา 2)เด็กหญิงวรรษมน มหิทธิหาญ 3)เด็กหญิงพอฤทัย บุญโชคยิ่ง
|
1)นางสาวจันทิมา พระเดช 2)นางสาวพิมลพัฒน์ ทิพย์คูนอก
|
486 |
618817 |
เลิศหล้า |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภาณุวิชญ์ ธนกิจเกษม 2)เด็กชายชนินทร์ เกิดผล 3)เด็กชายกตัณณ์ ศิรินภากรณ์
|
1)นางสาวจันทิมา พระเดช 2)นางสาวพิมลพัฒน์ ทิพย์คูนอก
|
487 |
615668 |
เลิศหล้า |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัฏรฎา รัฐรังสี 2)เด็กหญิงพัชราธันย์ สัมมาสติ 3)เด็กหญิงดาฑิกา บุณยนิตย์
|
1)นางสาวจันทิมา พระเดช 2)นางสาวพิมลพัฒน์ ทิพย์คูนอก
|
488 |
618417 |
วิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิริญา มีปลอด 2)เด็กหญิงชุติกาญจน์ ตระกูลโอสถ 3)เด็กหญิงพัชร์ชิยา สนทอง
|
1)นางสาวลาวัลย์ น้อยอยู่ 2)นายปรีดา แจ่มศรี
|
489 |
614393 |
วิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนกร แสงผ่อง 2)นายณัฐภูมิ ทองแท้ 3)นายพชร อุ่นกิตติ
|
1)นางสาวลาวัลย์ น้อยอยู่ 2)นายปรีดา แจ่มศรี
|
490 |
612266 |
รุ่งอรุณ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปิง ไชยฤทธิ์ 2)นายน่าน ไชยฤทธิ์ 3)นางสาวชุติกาญจน์ กนกกันทรากร
|
1)ภิญโญ เสาร์วันดี
|
491 |
617263 |
ไทยนิยมสงเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเนตรชนก ศิลปเดช 2)เด็กหญิงขวัญมนัส วรรณาลัย 3)เด็กชายติณณพัฒน์ ชัยปุริ
|
1)ว่าที่ร้อยตรีพรสวรรค์ อยู่เย็นสุขใจ 2)นายวิรัติ จันดากุล
|
492 |
616268 |
กุยบุรีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเขมจิรา บุญเกิด 2)เด็กหญิงกิตติมาพร หงษ์อนันต์ 3)เด็กหญิงชลลดา ผุดเผือก
|
1)นายประมินทร์ เสพธรรม 2)นายนิติกร รอสูงเนิน
|
493 |
614270 |
พระตำหนักสวนกุหลาบ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทราภร สารสืบ 2)เด็กหญิงฐณัชญ์พร จันทร์สงคราม 3)เด็กชายพงศ์ศรัณย์ บุญศิริ
|
1)นางสาวภคพร นวมดี
|
494 |
614286 |
นวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสุพิชญา กลิ่นเทศ 2)นายพลฤทธิ์ วงศ์ฉลาด 3)นายอัครพงษ์ ผจงธีรภาพ
|
1)ศิตา ประสานสุข
|
495 |
613264 |
เทพศิรินทร์ นนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวชญากานต์ อนุอัน 2)นายณัฐดนัย จิ๋วสำอางค์ 3)นางสาวธิดารัตน์ อรุณโชติ
|
1)นายชิตพงษ์ ชูแสง 2)นางเสาวนิต เดชคง
|
496 |
616362 |
เทพศิรินทร์ นนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณิชารัศม์ ศรีพราว 2)เด็กหญิงณัฐชยา ล้ำเลิศกชกร 3)เด็กหญิงธมนวรรณ ศิริขันธ์
|
1)นายชิตพงษ์ ชูแสง 2)นายธนพล งอกโพธิ์
|
497 |
612804 |
วังไกลกังวล ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนิษฐ์ชญา ฮะสูน 2)เด็กหญิงภัทรวรรณ แกว่นการไถ 3)เด็กหญิงเพชรธีญา จันทร์เรืองโสภา
|
1)นางสาวสกุณา นกเทียน 2)นายอาทิตย์ ศรีรุ้ง
|
498 |
619185 |
วังไกลกังวล ในพระบรมราชูประถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเปรมมิกา ชูสุวรรณ 2)เด็กหญิงพิชญามล ลี้วัฒนาอนันตกูล 3)เด็กหญิงกานต์ชนก มะลิโชติ
|
1)นางสาวฐิติรัตน์ ดิษฐวงศ์ 2)นางสาววรพรรณ์ ศรีอรุณ
|
499 |
616552 |
อัสสัมชัญ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชัชกร ทัศนธารากร 2)นายกาจน์นพัต พิพิทวิทยากุล 3)นายพีรวัส กนกพัฒนางกูร
|
1)นายธีรพงษ์ สิงห์ทอง
|
500 |
614243 |
ปทุมวิไล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพรไพริน พวงทอง 2)นางสาวกัลยารัตน์ มาตจันทึก 3)นายกษิดิ์เดช ไชโย
|
1)นายมนตรี รัตนภูวิศ 2)นายฐิติพงศ์ สงเคราะห์ธรรม
|
501 |
613712 |
ตาลชุมพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิทยาภรณ์ เทพวงศ์ 2)เด็กหญิงคนึงนิจ ฤทธิ์วิไล 3)เด็กหญิงไหมฟ้า ชนะภัย
|
1)นายเกียรติศักดิ์ กุนดี 2)นางรัฐชญา วงศษารัฐ
|
502 |
614670 |
ตาลชุมพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนพล จันลา 2)นายศิลา นวลทา 3)นางสาวสุจิรา มาลัย
|
1)นายเกียรติศักดิ์ กุนดี
|
503 |
615683 |
สตรีราชินูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวรวรรณ อนุวงศ์ 2)เด็กหญิงณิชาภัทร ป้อมประกาย 3)เด็กหญิงกัลยารัตน์ คำมงคล
|
1)คุณครูวิภาวนันท์ แพนศรี
|
504 |
612856 |
สระแก้ว |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวศศิวรรณ ศรณรินทร์ 2)นางสาวกนกพร ร้อยแก้ว 3)นางสาวอุฬาริน พิกุลงาม
|
1)นางสาวประภัสสร อ่อนทองคำ
|
505 |
616972 |
สระแก้ว |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนันท์ภัส พุ่มกะเนาว์ 2)เด็กหญิงภัทราร ถานะมัน
|
1)นางกานดา ขุนราม 2)นายวิชัย ขุนราม
|
506 |
617682 |
คอนสารวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิขญธิดา ราชคม 2)เด็กหญิงอรุณวิสา ปรีดีวงษ์ 3)เด็กหญิงหยดน้ำริน ต้านศัตรู
|
1)นางสาวนริศรา เหลาสา
|
507 |
617665 |
วัชรวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวชิรพร วิทยาจิตรเกษม 2)นางสาวชุติกาญจน์ สิงห์หะ 3)นางสาวญาตาวี สาคร
|
1)นางนิสรา วงษ์บุญมาก 2)นายพรชัย โพธิ์มาก
|
508 |
619623 |
บีคอนเฮาส์แย้มสอาดลาดพร้าว |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธัญญวัฒน์ จันทรอุไร 2)เด็กหญิงพรรณพัชร แพทย์สิทธิ์ 3)เด็กหญิงณัฐนรี โอสถานันต์กุล
|
1)นางยุพดี มั่งมี
|
509 |
614833 |
มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศักดิพงศ์ ศรีมงคล 2)นายชัยนิพัทธ์ ลอยวัฒนกุล 3)นายภาคิน ปุระเตนนท์
|
1)นางสาวพิไลลักษณ์ คำมาระ
|
510 |
617062 |
ทวารวดี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสุดา รักทอง 2)นางสาวณัฏฐา วงค์ลมัย 3)นางสาวเสาวลักษณ์ ลอดสันเทียะ
|
1)นางสาวปาณิสรา ศิริประเสริฐ 2)นางสาวพัชรี บำรุงศิลป์
|
511 |
615046 |
มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายศักดิพงศ์ ศรีมงคล 2)นายชัยนิพัทธ์ ลอยวัฒนกุล
|
1)นายนราธิป แก้วทอง
|
512 |
612379 |
บีคอนเฮาส์แย้มสอาดลาดพร้าว |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพัทธดนย์ แพทย์สิทธิ์ 2)เด็กชายณฐพร บานแย้ม 3)เด็กหญิงกมลธนกร เกียรติวัฒน์
|
1)นางพัฒโนทัย อยู่เกิด
|
513 |
611904 |
ดัดดรุณี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอรอนงค์ บุญพิพัฒน์ 2)นางสาวพิชญา วงศ์สุรินทร์ 3)นางสาวณัชชากร นิตยสุข
|
1)นางสาวอิงตะวัน แพลูกอินทร์ 2)นางอรอนงค์ มีพึ่ง
|
514 |
615139 |
ศรัทธาสมุทร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวภลดา รอดคลองตัน 2)นายศรัณยู หวานไข่แก้ว 3)นางสาวณีรนุช แย้มสำรวย
|
1)นางสาวนภศร มิลินทานุช
|
515 |
619179 |
นวลนรดิศวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภาคินัย ศรีทานันท์
|
1)นางกัญธศิณุวัน เกิดประวีพัส
|
516 |
614701 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเต็มศิริ น้อยอ่าง 2)นางสาวชญานิษฐ์ ยี่สุนทอง 3)นางสาวณภัทร ศรีปราชญ์
|
1)นางสาวอิ่มจิตร หมวดแร่ 2)นายสุวพัฒน์ แย้มมนัส
|
517 |
619426 |
วัชรวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจุลจักร เจริญพุทธมงคล 2)เด็กชายธนพนธ์ อ่ำปลั่ง 3)เด็กชายรชต เกษอุดมทรัพย์
|
1)นายพลวัฒน์ แจ้งดี 2)นางกานต์รวี กำเนิด
|
518 |
617723 |
หนองกี่พิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงกมลพร หิรัญอนันต์พงศ์
|
1)นายชัชวาลย์ ชำนาญรัมย์
|
519 |
615368 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนภัทร พลแย้ม 2)เด็กหญิงอิสรีย์ พรทองประเสริฐ 3)เด็กชายภูมิฉัตร ปาลาส
|
1)นางสาวอิ่มจิตร หมวดแร่ 2)นายสุวพัฒน์ แย้มมนัส
|
520 |
613524 |
กุศลวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชนัดชา เหมือนละม้าย 2)เด็กหญิงน้องเดือน จันทร์คลองตัน 3)เด็กหญิงชลิตา กุนาศล
|
1)นายจักรินทร์ ธนากรเกรียงไกร 2)นางสาวสำรวย สันทอง
|
521 |
613199 |
กุศลวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณรงค์ฤทธิ์ สายสวัสดิ์ 2)นายระพีพงศ์ ระหงษ์ 3)นางสาวน้ำฝน ศรีจินดา
|
1)นายจักรินทร์ ธนากรเกรียงไกร 2)นางสาวสำรวย สันทอง
|
522 |
618987 |
กรุงเทพครสเตียนวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกวีวัธน์ จันทร์เจือมาศ 2)เด็กชายณัฐสิทธิ์ เลิศประเสริฐพันธ์ 3)เด็กชายธนกฤต พร้อมสุขสันต์
|
1)นรุตม์ ศิลปพิบูลย์ 2)บุศรา เกียรติอุตสาหกุล
|
523 |
615197 |
แสงโสม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายวิรัลพัชร มนูชัย 2)เด็กชายธรณ์ ตั้งสถาพรชัยกุล 3)เด็กหญิงพีรยา สิริพันธนะ
|
1)นายกำจร สุขเทวี
|
524 |
611430 |
บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) นนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนิศารัตน์ นาคนิยม 2)นายองอาจ ขำขจร 3)นางสาวเพียงขวัญ เพชรกอง
|
1)นางสาวธนิตา เลาหภิชาติชัย 2)นายเผด็จ ทิมกลิ่น
|
525 |
617442 |
บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) นนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกากานต์อชิต ซิงห์จินเจอร์ 2)เด็กชายอาทิตย์ ฉัตรเสถียรพงศ์ 3)เด็กหญิงจิตลักษณ์ บุษบงก์
|
1)นางสาวธนิตา เลาหภิชาติชัย 2)นายเผด็จ ทิมกลิ่น
|
526 |
612235 |
อนุบาลสระบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกันต์ชัย ปรีชาพันธุ์ 2)เด็กชายขันต์ชัย ปรีชาพันธุ์ 3)เด็กชายชโยธร เมฆสวัสดิชัย
|
1)นายอภิวัฒน์ ทวีเปล่ง 2)นางสาววรุณยุภา คะโยธา
|
527 |
613395 |
อนุบาลสระบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิรภัทร สิงห์สี 2)เด็กหญิงพิชย์สินี วันจันทร์ 3)เด็กชายสิรภัทร คลีใบ
|
1)นางสาวผกา วีระสัย 2)นางอัจฉราวรรณ กองสุข
|
528 |
617264 |
นครนายกวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายมงคล โิอกาศ 2)นางสาวเสาวภาคย์ พาดี 3)นางสาวสุธาทิพย์ สุสม
|
1)นายสิทธิโชค อนุจันทร์ 2)นายสมบูรณ์ พันเคลือ
|
529 |
616094 |
โนนไทยคุรุอุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวศรรัตน์ จันทศร 2)นางสาวสิตานัน เพิ่มพูล 3)นางสาวสุมิตรา ชนะกฤษ
|
1)นางสาวกานดาวดี มุ่งแฝงกลาง 2)นางสาวกาญจนา เอี่ยมโพธิ์ทอง
|
530 |
618508 |
ดัดดรุณี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอโยฤทัย มนตรีวงค์ 2)เด็กหญิงปุณณิศา หล้าสมบูรณ์ 3)เด็กหญิงปัญจะมาพร รัตนถิรสกุล
|
1)นายจุมพล บุญมี 2)นางสาวพรรณวรท แก้วดวงตา
|
531 |
616588 |
วัดโพธิ์บ้านอ้อย(ทองดีวิทยานุสรณ์) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนภัสสร ถมยา 2)เด็กหญิงพรอัมพรรณ กระจ่างแพทย์ 3)เด็กหญิงเกวลิน โพธิ์ณรงค์
|
1)นางสาวฤทัยรัตน์ เทศจันทร์ 2)นางสาวโนรี พิทยาศักดิ์งาม
|
532 |
612819 |
เตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเทิดพงศ์ หันจางสิทธิ์ 2)นางสาวอุษา ศรีสุขา 3)นายจักรพงษ์ สีวงษา
|
1)นางธิกานดา ศรีสาคร 2)นางสาวปาริชาติ พันธุ์ศิริ
|
533 |
618294 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพรพลัง สุรโชคสิริพร 2)นางสาวรชยา เพิ่มทวีสิน 3)นายบวรนันท์ งิมขุนทด
|
1)อาจารย์นวลมรกต ทวีทอง
|
534 |
611646 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายระพีพงษ์ คงมั่น 2)นายภาธรณ์ ไทพาณิชย์ 3)นายภูวิศ อาภาพิสุทธิ์
|
1)นายเทิดพงษ์ ต่อดอก 2)นางสาวพฤกษวรรณ แสงอุดม
|
535 |
617078 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพลกฤต นฤพันธาวาทย์ 2)เด็กชายกณิศ อุปรีย์ 3)เด็กหญิงนรมน ดิษเจริญ
|
1)นางสาวพฤกษวรรณ แสงอุดม 2)นายเทิดพงษ์ ต่อดอก
|
536 |
614894 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงขวัญข้าว ปริศวงศ์ 2)เด็กหญิงอภิญญา ขวัญเมือง 3)เด็กชายถิรวัฒน์ สุดตา
|
1)นางสาวนิทธะยา ชะอุ่มเกษ
|
537 |
614741 |
มณีเสวตรอุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายมานะชัย แซ่ปัง 2)นางสาวปวิตรา เครือโสม 3)นางสาวจารุวรรณ พันธ์ผาจิตต์
|
1)นางสาวสุธิดา บุญเทศนา 2)นายบุญส่ง ศรีนอก
|
538 |
612576 |
อนุบาลชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายพีรพัฒน์ เจียรวรานนท์
|
1)นายศิรินทร์ เวชวงษ์
|
539 |
617963 |
อนุบาลชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายรภัสสิทธิ์ โสรัจจตานนท์
|
1)นายศิรินทร์ เวชวงษ์
|
540 |
612601 |
รัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายพิเชษฐศักดิ์ สานุสรณ์ 2)เด็กหญิงกวินทรา ซุยเสนา 3)เด็กหญิงปิยภา กุลทะเล
|
1)นายเมธี ตั้งสิริพัฒนา 2)นายทศพล ดีกระจ่าง
|
541 |
616630 |
รัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนโชติ บุญย้อย 2)นางสาววฤนดา เมตตาจิตร 3)นางสาวพีรยา กุลซื่อ
|
1)นายเมธี ตั้งสิริพัฒนา 2)นายทศพล ดีกระจ่าง
|
542 |
613180 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณชนก กลัดสำเนียง 2)เด็กชายภวมุข ภวภูตานนท์ 3)เด็กหญิงสิรินิญาต์ สิริพราหมณกุล
|
1)อาจารย์นวลมรกต ทวีทอง
|
543 |
619020 |
เซนต์หลุยส์ศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนดล ศรีสวัสดิ์ 2)นางสาวธนานันท์ หะยากรณ์
|
1)เกียรติศักดิ์ บุญเพ็ง
|
544 |
613938 |
สนามชัยเขต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายบูรพา เชื้อเพชร 2)เด็กหญิงจตุรพร วรรณชะนะ 3)เด็กหญิงณิชา สุริยะชัย
|
1)นายณัฐพงศ์ นิชเปี่ยม 2)นายโยธิน ทิพย์อักษร
|
545 |
616400 |
สาธิตนวัตกรรมมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงสุภัธกานต์ โชติวาทิน 2)เด็กชายกิตติธัช รังศรีแก้ว 3)เด็กหญิงตุลยดา แสนวันดี
|
1)นางสาวนันทภรณ์ ปราณีตพลกรัง 2)นางสาวกันยารัตน์ แก้วหนูนวล
|
546 |
611894 |
สาธิตนวัตกรรมมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงปภาดา โพธิพันธุ์ 2)เด็กหญิงนีรชา ศตคุณ 3)เด็กหญิงฐิตารีย์ งีสันเทียะ
|
1)นางสาวนันทภรณ์ ปราณีตพลกรัง 2)นางสาวกันยารัตน์ แก้วหนูนวล
|
547 |
613017 |
สาธิตนวัตกรรมมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนภสร ธำรงศักดิ์ 2)สิตาภัทร ณ ระนอง
|
1)นางสาวนันทภรณ์ ปราณีตพลกรัง 2)นางสาวกันยารัตน์ แก้วหนูนวล
|
548 |
617830 |
สาธิตนวัตกรรมมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณภัทร สหชัยยันต์ 2)เด็กชายชิษณุพงศ์ เหมไพบูลย์ 3)เด็กหญิงประวีร์รัชย์ เหล็กเมฆ
|
1)นางสาวนันทภรณ์ ปราณีตพลกรัง 2)นางสาวกันยารัตน์ แก้วหนูนวล
|
549 |
612524 |
เซนต์หลุยส์ศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงฉัตร์สุดา หิตศักดิ์ 2)เด็กหญิงรดา ไชยเผือก 3)เด็กชายสงขลา นิยมวรรณ์
|
1)เกียรติศักดิ์ บุญเพ็ง
|
550 |
616866 |
สาธิตนวัตกรรมมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงศศลักษณ์ กุสุโมทย์ 2)เด็กหญิงพิชชาภา ชุ่มชื่น 3)เด็กหญิงสิริยากร สมตั้งมั่น
|
1)นางสาวนันทภรณ์ ปราณีตพลกรัง 2)นางสาวกันยารัตน์ แก้วหนูนวล
|
551 |
616463 |
ศุภลักษณ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายวิศว์รุตม์ คุณวโรตม์ 2)เด็กชายพันธุ์ระพี เตียวสกุล 3)เด็กชายภีร์กวิน เจริญธรรมรักษา
|
1)นายวุฒิชัย เหล่าเลิศ
|
552 |
614430 |
เซนต์หลุยส์ศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีธาวิน นาคสุขใส 2)เด็กหญิงโยษิตา โพธิรัตน์ 3)เด็กหญิงชญานิศ ชินดา
|
1)เกียรติศักดิ์ บุญเพ็ง
|
553 |
613771 |
ศุภลักษณ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูมิกวิน เจริญธรรมรักษา 2)เด็กหญิงดุจภาพพิมพ์ นลวชัย 3)เด็กหญิงหญิงพมพ์นารา ศุกรเสพย์
|
1)นายวุฒิชัย เหล่าเลิศ
|
554 |
612287 |
องครักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสุภาวิดา ฤกษ์มงคลดี 2)นางสาวศรีประไพ บุญมี 3)นายนวัฒน์ คงมูล
|
1)นางสาวญาโนทัย คงคาทิพย์ 2)นางสาวศิริวรรณ์ ดวงจะโปะ
|
555 |
619454 |
องครักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจีรนันท์ อ้อมมูล 2)เด็กหญิงเมญาวี ปิ่นรัตน์ 3)เด็กหญิงวาสนา เเสงทวีป
|
1)นางสาวญาโนทัย คงคาทิพย์ 2)นางสาวศิริวรรณ์ ดวงจะโปะ
|
556 |
616561 |
สิรินธรราชวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤตภาส จิตดี 2)เด็กหญิงนงนภัส โภคกุลนันท์ 3)เด็กชายทัศน์พล ใจฐิติวิทย์
|
1)นางสาวเยาวรัช ทองลิ่ม 2)นางสาวดาหวัน วงษ์สุวรรณ
|
557 |
616886 |
สิรินธรราชวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจิดาภา ทาทราย 2)นางสาวแพรวา จินดาสมุทร 3)นางสาวชนนิกานต์ ทักษิณา
|
1)นางสาวเยาวรัช ทองลิ่ม 2)นางสาวดาหวัน วงษ์สุวรรณ
|
558 |
611888 |
ศรีบุณยานนท์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปุณณพัฒน์ อินทอง 2)นางสาวดรุณี บัวหอม 3)นางสาวรัญจิรา อาจหาญ
|
1)นางสาวธัญญลักษณ์ สอนใจ 2)นางสาวชนานันท์ กิมิเส
|
559 |
617856 |
แกลง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอนันญา มากมูล 2)นางสาวสุพิชชา ร่มเย็น 3)นายรัชชานนท์ แป้นแก้ว
|
1)น.ส.สมฤดี กางรัมย์ 2)น.ส.กมลทิพย์ มะลิซ้อน
|
560 |
612543 |
แกลง"วิทยสถาวร" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนเสฏฐ ชญาเพชร 2)นายภาวัติ สุวรรณโชติ 3)เด็กหญิงอลิน มัญชุนากร
|
1)นายกิตติ วิริยะกิจ 2)น.ส.จงกลนี ปฏิสังข์
|
561 |
619802 |
สาธิตพัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณฤดี ผาณิตสุคนธ์ 2)เด็กหญิงกวินทรา จิราทรวัฒนะ 3)เด็กหญิงอริสา เตรคุพ
|
1)นายจิตสมนึก ภูแสงสั่น 2)นางสาวธารทิพย์ ศรีทอง
|
562 |
616690 |
สาธิตพัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายคัดนินท์ ชอง 2)เด็กหญิงปัณฑารา เตรัตนชัย 3)เด็กหญิงชาคริยา ดวงใจ
|
1)นายจิตสมนึก ภูแสงสั่น 2)นายจิรัฐิติกาล วชิระโชติกุลวงค์
|
563 |
612876 |
สาธิตพัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรชต สุวรรณมาศ 2)เด็กชายรชฏ พงษ์ไพบูลย์ 3)เด็กหญิงปิ่นประภา ติขิณานนท์
|
1)นายจิตสมนึก ภูแสงสั่น 2)นายจิรัฐิติกาล วชิระโชติกุลวงค์
|
564 |
616615 |
สาธิตพัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอิงค์วีรินทร์ เสียมหาญ 2)นางสาวณัฐชยา รัตนวงศา 3)นางสาวภัสชา เตชะวลิตพงษ์
|
1)นายจิตสมนึก ภูแสงสั่น 2)นางสาววชราพร นวลตาล
|
565 |
616329 |
ศพอ.วัดยานนาวา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงมนปภัสสร์ โจมเสนาะ
|
1)นางกัลยาณี โมกขะเวส
|
566 |
612327 |
แสงอรุณ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวิรัญญา ดำรงค์พาณิชย์ 2)เด็กหญิงเจนจิรา ปุริเส 3)เด็กชายอาคเนย์ พวงพิกุล
|
1)นายทรงพล เจริญสุข
|
567 |
612452 |
แสองรุณ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวศุภาพิชญ์ โฆษิตสราคม 2)นางสาวน้ำตาล ปู่หลวงพรหม 3)นางสาวพัชรีรัตน์ แสงโพธิ์ดา
|
1)นางภาวดี จันทร์เกตุเลี๊ยด
|
568 |
611677 |
แสงอรุณ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐนิชา อินทศักดิ์อุบล 2)เด็กหญิงลิลลี่ วอลันทาม 3)เด็กหญิงศิวาศนีย์ ปานเด
|
1)นางอโณทัย ภู่นันทพงษ์
|
569 |
615864 |
แสงอรุณ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูชิสส์ ศิริโสภณพงศ์ 2)เด็กชายนพพล ทั่งวาเศรษฐ์ 3)เด็กชายอริญชวรรธน์ อาจรัตนกูล
|
1)นางสุนีย์ เกศโกศล
|
570 |
616544 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศิลปากร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายไตรศิกษ์ มณีจันทร์ 2)นางสาวมานิตา นิตยธรรม 3)นายกิตติภพ จุฑารัตนากูล
|
1)นางสาวศิรินภา กิจกุลนำชัย
|
571 |
616685 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศิลปากร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงลลนา แจ้งสว่าง 2)เด็กหญิงพิชชาพร พันธ์เพียร 3)เด็กชายศุภพิชญ์ ชัยชิตาทร
|
1)นางสาวศิรินภา กิจกุลนำชัย
|
572 |
618984 |
ร่มไม้ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายไตรทศ อภิชนสุข
|
1)นางสาววีรานันท์ มั่งคั่ง
|
573 |
617929 |
กรพิทักษ์ศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายฏิณวิศ สุทธิรักษ์ 2)เด็กชายศรันยภัทร ทีโนรีโอ 3)เด็กหญิงปวริศา เชียงขวาง
|
1)นางสาวฉัตรเงิน เปี่ยมคุ้ม
|
574 |
612998 |
อนุบาลลพบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภัทรนิษฐ์ ลิ่มสกุล 2)เด็กหญิงพัชราพร สีสด 3)เด็กหญิงกัญญาณัฐ น้อยฉลาด
|
1)นางสาวประภาศรี วิลาสุวรรณ 2)นางฐาปนันท์ ป้อมทอง
|
575 |
617702 |
อนุบาลลพบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอรกัญญา สุคนธา 2)เด็กหญิงนันทสุดา อภวันท์ 3)เด็กชายกิตตินันท์ เสาเกลียว
|
1)นางสาวประภาศรี วิลาสุวรรณ 2)นางฐาปนันท์ ป้อมทอง
|
576 |
614759 |
กรพิทักษ์ศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายดลล์สันติ ไทรทองผาติกุล 2)นายทวีรัชต์ บุญญาโพธิวัฒน์ 3)นายธีรภัทร เล้งรักษา
|
1)นายปวินธ์ แก้วงาม
|
577 |
619451 |
กรพิทักษ์ศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณธีพัฒน์ วาทย์ชีรานนท์ 2)เด็กชายฐิติภัทร วาสนาพาสุข 3)เด็กชายศุภโชติ เปรมจิตต์ชื่น
|
1)นางคณิศร แสนรรงค์
|
578 |
617996 |
กรพิทักษ์ศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฏฐพัชร ชื่นศิริพรชัย 2)เด็กชายพิชญะ ทิพยพรกุล 3)เด็กหญิงณัฏฐ์ เทพเกลี้ยง
|
1)นางสาวโสภา สุดสวาท
|
579 |
618567 |
มัธยมตากสินระยอง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกตัณณ์ สัญวงค์ 2)นางสาวภูริชญา หมู่ทอง 3)นายจักรพงษ์ แฝงลำดวน
|
1)นายสิรวิชญ์ ธาดาบดินทร์ 2)นางสาวภัทรพร มีลาภ
|
580 |
616778 |
ดรุณสิขาลัย (โครงการ วมว.) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพสิษฐ์ ผจงจิตสม 2)นายเจษฎากร จันทราทิพย์ 3)นางสาวณัฐชญา ชาชุมวงศ์
|
1)อ.รัฐกานต์ ณ พัทลุง
|
581 |
619423 |
ปราจิณราษฎรอำรุง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเจตนิพิฐ ศิริพันธ์ 2)เด็กหญิงปรียาภรณ์ สามะศิริ 3)เด็กหญิงพรนัชชา นามประคอง
|
1)นางสาวเกษสิรินทร์ สุนทรวัตร์ 2)นางสาวอภิญญา บัวตูม
|
582 |
615517 |
เตรียมอุดมศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายรัฐกิตติ์ วสุภิรมย์คณากุล 2)นายภูริชญ์ น่วมสวัสดิ์ 3)นายปราชญ์ เทวานฤมิตรกุล
|
1)นางสาวนิตยา พุ่มเพิ่ม 2)นางสาวจุฑามาศ กันภัย
|
583 |
617309 |
นภสร |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจิรภา เปรมสุริยา 2)เด็กชายนพณัช ม่วงมูลตรี 3)เด็กหญิงณัฏฐกันย์ อนันตะโฉม
|
1)นางสาวชุติมา บัวคลี่ 2)นางสาวพรวิมล สุน้อง
|
584 |
611849 |
นภสร |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกมลชนก เชื้อช่าง 2)เด็กชายกฤตภาส บุญแก้วผล 3)เด็กหญิงปุญญาดา โพธิกุล
|
1)นางสาวชุติมา บัวคลี่ 2)นางสาวพรวิมล สุน้อง
|
585 |
616539 |
ขอนแก่นวิทยายน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนายพัฒน์ยศ คำเจริญ 2)นางสาวอรเทพิน โง้วศิริ 3)นายเกียรติภูมิ โพธิ์เหลือง
|
1)นายกิตตินิพนธ์ สิรินทรภูมิ 2)นายวัชรา รุ่งสว่าง
|
586 |
618525 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายอริย์รัช ว่องพิพัฒนานนท์ 2)เด็กชายพบธรรม เงางาม 3)เด็กชายสุวิจักขณ์ อ่วมขยัน
|
1)อ.ประภาพร วงศ์ศิริ 2)อ.นฤมล ทวีพันธ์
|
587 |
617059 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงฐิตารีย์ ผดุงเกียรติวัฒนา 2)เด็กชายศศิศ สุริยบรรเจิด 3)เด็กชายพงษ์พิพัฒน์ เฉลยคราม
|
1)อ.ประภาพร วงศ์ศิริ 2)อ.นฤมล ทวีพันธ์
|
588 |
614623 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนาคาร บุญบัญชาโชค 2)นางสาวธมนวรรณ พวงมาลัยทอง 3)นางสาวพรพิริญา สาประเสริฐ
|
1)อ.ณัฐพงษ์ ดู่ขึ่ง 2)ว่าที่ร้อยตรีชิตณรงค์ บัวงาม
|
589 |
612502 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนาถลดา เปี่ยมสาขา 2)เด็กชายฆฤน ปัทมาสราวุธ 3)เด็กหญิงรณิดา ยี่ร่อสา
|
1)อาจารย์ณัฐพงษ์ ดู่ขึ่ง 2)ว่าที่ร้อยตรีชิตณรงค์
|
590 |
618466 |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ลำพูน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพัชราภา สิทธิสุรินทร์ 2)เด็กชายธนสร ใหม่หล้า 3)เด็กหญิงอรรจมาภรณ์ เทียนกะสิ
|
1)นางสาวณอร โภคะสมบูรณ์ 2)นายธนากร สร้อยเสพ
|
591 |
614180 |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ลำพูน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกัญญารัตน์ วงค์คม 2)นางสาวคณัสนันท์ กมลวิลาวัณย์ 3)นางสาวปิยประภา เลาะเหลางาม
|
1)นางสาวณัฐพร เทือกเถาสาร 2)นางสาวนภัสวรรณ อิกำเหนิด
|
592 |
615586 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายวิชยุตม์ แว่นพรหม 2)เด็กชายธีรภัทร สุขด้วยธรรม 3)เด็กหญิงป้อมประภา ศุภสกุลชัย
|
1)อ.ณฐทรรศน์ กันไชยสัก 2)อ.ศิริพร หวังกุศล
|
593 |
618409 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒองครักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพรปวีณ์ อิ่มพร 2)เด็กหญิงพรเวียงพิงค์ โพธิเย็น 3)เด็กชายทัดตะวัน ฉัตรานุภาพ
|
1)อ. ณฐทรรศน์ กันไชยสัก 2)อ. ศิริพร หวังกุศล
|
594 |
614960 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสลิณา จินตวิจิต 2)นางสาวสกุลทิพย์ ลิ้มสมบูรณ์ 3)นายพัทธพล รุ่งกิจจิรพงศ์
|
1)ผศ.ดร.อำพร ขุนเนียม
|
595 |
612945 |
สีคิ้ว"สวัสดิ์ผดุงวิทยา" |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอาทิตย์ โสดาจันทร์ 2)นางสาวนิรัชพร เข็มลาย 3)นายธนภัทร อึ้งวิจิตรอำไพ
|
1)นางสาวสุพรรศา สีโสดา 2)นายสุริยา ราชพล
|
596 |
617438 |
สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอดิชาญ ธรรมสร 2)นายปฏิภาณ โอภาสพงศ์พิพัฒน์ 3)นายวงศ์วรัณ เสาร์หิน
|
1)มุกดาวรรณ ศรีชนะ
|
597 |
614258 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนันธ์หทัย นุ่มวงษ์ 2)เด็กชายกิตติภพ กาฬภักดี 3)เด็กหญิงธัญวรัตน์ คิ้วเจริญ
|
1)ผศ.ดร.อำพร ขุนเนียม
|
598 |
616050 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฏฐ์ กรธนไพโรจน์ 2)เด็กชายปภังกร ดำรงพงษ์ 3)เด็กหญิงพัณณ์ชิดา กิติธรรมมาเสถียร
|
1)อ.อุดมพร บุญชู 2)อ.สุพรรณ บุดดี
|
599 |
613576 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอัครชัย เนตรประภิศ 2)เด็กหญิงพิชญา สิริอรุณรัตน์ 3)เด็กหญิงพิชาวีร์ ทองไว
|
1)อ.อุดมพร บุญชู 2)อ.สุพรรณ บุดดี
|
600 |
612866 |
นครสวรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวครองขวัญ เจริญศิลป์ 2)นางสาวแพรวาว ทัศนีย์ประภากร 3)นายกิตติกวิน จันทพุฒ
|
1)นางวรพรรณ ศรีเจริญวนะกิจ 2)นายยศธน ทองรุ่ง
|
601 |
619049 |
นครสวรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูริ ศิวสิริการุณย์ 2)เด็กชายรพิพงศ์ วงศ์ปิ่นแก้ว 3)เด็กหญิงชนาภา สดุดี
|
1)นางทิวา เกษมศุภกุล 2)นางญานี อนันตอาจ
|
602 |
617949 |
หัวหิน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายแสน วิสาละ 2)นางสาววรัญชลี แปดทิศ 3)นางสาวภูสุดา ลิขิตธนานันท์
|
1)นางสาวอุไร จันทร์เจ้า 2)นางสาวพรพรรณ แก้วมาก
|
603 |
616572 |
เปี่ยมสุวรรณวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนพคุณ น้อยศรี 2)เด็กชายตะวัน จันทร์สิงห์ 3)เด็กหญิงกัญญพัชร ยอดปรางค์
|
1)นางมารินา ฉิมเฉลิม
|
604 |
619255 |
แสวงหาวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจุฑารัตน์ มีลาภ 2)นางสาวธิติมาภรณ์ บุญผ่อง 3)นายพงศกร บุญสันต์
|
1)นางอริสา พุ่มพิศ 2)นายสามารถ นาน้ำเชี่ยว
|
605 |
619780 |
เปี่ยมสุวรรณวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงแซนยู เจาราเซีย 2)เด็กหญิงณัฐนารี หาญเจริญ 3)เด็กหญิงอังคณา ทนทะเล
|
1)นางมารินา ฉิมเฉลิม
|
606 |
618015 |
นวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสมฤดี นวลกระโทก 2)เด็กหญิงศิรพิชญ์ นิตยาจารย์ 3)เด็กชายชาญวิชญ์ หลักคำ
|
1)นายณรงค์ฤทธิ์ ศักดิ์แสน 2)นางจีราภรณ์ อรุณศรีพิมาน
|
607 |
619845 |
นวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัฐภัทร อรุณเมตตา 2)นายธนัท บุญประเสริฐ 3)นางสาวณิชาพร อ่อนชุม
|
1)นายณรงค์ฤทธิ์ ศักดิ์แสน 2)นางจีราภรณ์ อรุณศรีพิมาน
|
608 |
614431 |
โยธินบูรณะ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชัชฎาวุฒิ ธรรมแสง 2)เด็กชายทัตพงศ์ เหมมั่น
|
1)ว่าที่ ร.ต. ภาสชัย แถบกำปัง 2)นายกิตติรัตน์ คำภา
|
609 |
616180 |
โยธินบูรณะ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤษณ์เพชร์ สินธนะกุล 2)นางสาวณัชชา แหประสพโชค
|
1)ว่าที่ ร.ต. ภาสชัย แถบกำปัง 2)นายธนากร อ่อนสำลี
|
610 |
611371 |
สุรวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวัชระพงษ์ จำปาจวบ 2)เด็กชายณัฐภัทร กันยา 3)เด็กหญิงวัชรี อุดมทวี
|
1)นายธรรศ์พงษ์ นานวล 2)นางผ่องใส บัวหุ่ง
|
611 |
615212 |
ราชดำริ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรวุฒิ นุชเกิด 2)เด็กชายบูรพา ขำทรัพย์ 3)เด็กชายสุวีร์อัศม์ อักษรกริช
|
1)นายวิรัตน์ ธรรมโหร 2)นางสาวอังค์วรา สม่าพงษ์
|
612 |
618019 |
ราชดำริ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวีระวัฒน์ บุญธรรม 2)นายเฉลิมชัย กำลังเดช 3)นางสาวหนึ่งฤทัย เส็งสิกุล
|
1)นายวสันต์ เลื่องลือ 2)นายมาโนช พันนุด
|
613 |
611073 |
ราชดำริ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายวีระวัฒน์ บุญธรรม 2)นายเฉลิมชัย กำลังเดช 3)นางสาวหนึ่งฤทัย เส็งสิกุล
|
1)นายวสันต์ เลื่องลือ 2)นายมาโนช พันนุด
|
614 |
619050 |
เทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวปิยธิดา พุทธา 2)นายบารมี ด้วงสถิตย์ 3)นางสาวพัชร ถนอมศิริศิลป์
|
1)นางสาวชัชรวี ธรรมเกษตรศรี 2)นางสาวกิติยวดี อุทรักษ์
|
615 |
613523 |
เทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอทิตยา สุรศักดิ์ศรีสกุล 2)เด็กหญิงมญชิรา นุ่นหยู 3)นายชลันธร เมฆลอย
|
1)นางสาวกิติยวดี อุทรักษ์ 2)นางสาวชัชรวี ธรรมเกษตรศรี
|
616 |
611228 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทราภา มูลศิลป์ 2)เด็กชายมิ่งมงคล พินิจวิชา 3)เด็กชายศุภฤกษ์ กอธงชัย
|
1)นางสาวสุฑามาศ แก้วบางพูด
|
617 |
618061 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภีมพิรัชย์ นิยมเกียรติกุล 2)นายณณน จึงประเสริฐ 3)นายจิรสิน ถิ่นบาง
|
1)นายชยกร ชุ่มมงคล
|
618 |
619842 |
สุรวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสุรศักดิ์ สันทาลุนัย 2)นายภูวเดช จันทร์เพ็ชร 3)นางสาวกัญญาพัชร จินดาศรี
|
1)นางวิริญญา ดุุมกลาง 2)นายวันเฉลิม อุดมทวี
|
619 |
611857 |
สุราษฎร์ธานี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอังกินัญญ์ เป็ดสุวรรณ 2)นางสาววริศรา บุญพันธ์ 3)นายชนกนันท์ ลายกำเหนิด
|
1)นางมลิวัลย์ อุดมพันธ์ 2)นางพรทิพย์ เพิ่มประเสริฐ
|
620 |
614589 |
คอนสารวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายไตรภพ เจริญเกียรติ 2)นายธนชิต ชูชนะ 3)นายพัชรพล โยธาธรรม
|
1)นายพัฒนสิทธิ์ วงษ์พรม 2)นางสาวจิราภรณ์ อ่อนบ้านเเดง
|
621 |
613039 |
เตรียมทหาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นักเรียนเตรียมทหารพัสกร พิสิษฐเจริญทัต 2)นักเรียนเตรียมทหารปฏิภาณ วิโรจน์ชีวัน
|
1)นาวาอากาศโทหญิง สุธาศินี เจริญยิ่ง 2)พันตรีหญิง พันธ์ทิพย์ คำนวนสินธุ์
|
622 |
618471 |
เตรียมทหาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นักเรียนเตรียมทหารทฤษฎี ศรีสุข 2)นักเรียนเตรียมทหารณัฐพงศ์ เอมแย้ม 3)นักเรียนเตรียมทหารพลวิชญ์ ธรรมปริญญา
|
1)นาวาอากาศโทหญิง สุธาศินี เจริญยิ่ง 2)พันตรีหญิง พันธ์ทิพย์ คำนวนสินธุ์
|
623 |
617270 |
อนุบาลนครปฐม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธชาทัช เมืองบุรี 2)เด็กชายชลทรัพย์ กลั่นมา 3)เด็กชายสิงห์ชยพณ เกลี้ยงมะ
|
1)นางสันธณี โชติช่วง 2)นางอัมพร จำปาหอม
|
624 |
619235 |
สตรีวัดระฆัง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวชนัญญา สิงห์โตแก้ว 2)นางสาวศิริลักษณ์ แสงพล 3)นางสาวมานิตา สามงามแจ่ม
|
1)นายภาณุพงษ์ ไชยคง 2)นางสาวนภัสรพี เขมาชีวะ
|
625 |
614984 |
สตรีวัดระฆัง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงนภสร พิบูลย์ 2)เด็กหญิงเปรมกมล มากสอน 3)เด็กหญิงสิรินยา ขยายวงษ์
|
1)นายภาณุพงษ์ ไชยคง 2)นางสาวนภัสรพี เขมาชีวะ
|
626 |
612185 |
สตรีวัดระฆัง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกนกอร ภาแกดำ 2)นางสาวทัศนันท์ มั่นความดี 3)จีรวรรณ ใจโต
|
1)นายภาณุพงษ์ ไชยคง 2)นางสาวนภัสรพี เขมาชีวะ
|
627 |
612348 |
อนุบาลนครปฐม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเปมิกา แสงศรี 2)เด็กหญิงภิรัญชญา ครุฑกำจร 3)เด็กหญิงญาณิศา ม่วงโพธิ์
|
1)นางอุไร ศรีคำ
|
628 |
611960 |
เบ็ญจะมะมหาราช |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวภัทรียา ชินาภาษ
|
1)นางสาวกนกพร สุขสาย 2)นางสาวธญศศิ จันทะแสง
|
629 |
615696 |
สตรีวัดระฆัง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัญญาพัชร โยธา 2)เด็กหญิงขวัญแก้ว ปิ่นเมฆ 3)เด็กหญิงณัฐนิชา สุขสบาย
|
1)นายภาณุพงษ์ ไชยคง 2)นางสาวนภัสรพี เขมาชีวะ
|
630 |
616490 |
เบ็ญจะมะมหาราช |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพงศกร พันธ์สุวรรณ 2)นายเขตโสภณ นวภาณพงษ์ 3)นางสาวพชรพร ลัทธิวรรณ
|
1)นางสาวกนกพร สุขสาย 2)นางสาวธญศศิ จันทะแสง
|
631 |
618896 |
เบ็ญจะมะมหาราช |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณภัทร ดอกพิกุล 2)เด็กชายปิยพัทธ์ ทองโส 3)เด็กชายทศธรรม จุฑาเกตุ
|
1)นางสาวกนกพร สุขสาย 2)นางสาวธญศศิ จันทะแสง
|
632 |
617533 |
บุญวัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงฑิฆัมพร ไชยชิต 2)เด็กหญิงณัฐนรี บัญชาพิทักษ์ 3)เด็กชายศุภณัฐ นาคทะเล
|
1)นางสาวพรรษมณฑ์ ภูริธนาสินศักดิ์ 2)นางมัณทนา ดายดัสกร
|
633 |
611991 |
สรรพาวุธวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงศุภิสรา นำแสดง 2)เด็กหญิงปรินทร เล็กใจกล้า 3)เด็กหญิงสิรีรักษ์ ถิ่นทองหลาง
|
1)นางพยุง แก้วตาทิพย์
|
634 |
615186 |
สรรพาวุธวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสาธิตา ใจปานน้ำ 2)เด็กหญิงภัทรธิดา เฉลิมพล 3)เด็กหญิงสุคนธา เส็งพานิช
|
1)นางพรรณา พยัคฆชาติ
|
635 |
613649 |
อู่ทองศึกษาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววีรยา เชื้อรุ่ง 2)นางสาววราภรณ์ ใคร่ครวญ 3)นางสาวลูกน้ำ จุมพรม
|
1)นายอาณัติ เนืองนุ้ย 2)นายเรวัตร จิตเที่ยง
|
636 |
613518 |
สรรพาวุธวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอัศวิน เมฆฉาย 2)เด็กหญิงพิชชานันท์ คำปรีดา 3)เด็กหญิงโชติกา ทองบางพึ่ง
|
1)นายสัญญาลักษณ์ หงษ์อินทร์
|
637 |
616140 |
มัธยมตากสินระยอง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายบุณยกร ศรีมงคล 2)เด็กหญิงกนกอร มายาสัน 3)เด็กหญิงวิจิตรา คำแสงดี
|
1)นางสาวสุนารี หัตถนิรันดร 2)นางสาวสุพารัชฏ์ ปักษี
|
638 |
613198 |
อู่ทองศึกษาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกรกฤช สิงห์ 2)เด็กชายสุชาติ สุขสม 3)เด็กหญิงกัญญาภัค คลังเขียว
|
1)นายอาณัติ เนืองนุ้ย 2)นายเรวัตร จิตเที่ยง
|
639 |
614738 |
บุญวัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวิทวัส ศรีปานวงศ์ 2)นายพงศธร เข็มจีน 3)นายชัชพิสิฐ สุวิมลพันธ์
|
1)นางดวงกมล แสงสวัสดิ์ 2)นางจุฑาทิพย์ ชะนะ
|
640 |
614313 |
สายปัญญารังสิต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวตรึงใจ แก้วประไพ 2)นางสาวศกุนตลา ศรีตะปัญญะ 3)นายดนุพล เรืองเทศ
|
1)นายจิรพันธ์ ชุติยารัตน์ 2)นางสาวสิริพร สอนเทศ
|
641 |
617066 |
สายปัญญารังสิต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวรวิชญ์ ธีรวัฒนเศรษฐ์ 2)เด็กชายธีระพัทธ์ วสุโชตธนพงษ์ 3)เด็กหญิงสุชานาฏ พุฒซ้อน
|
1)นายจิรพันธ์ ชุติยารัตน์ 2)นางสาวสิริพร สอนเทศ
|
642 |
615839 |
นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสมาธิ ชื่นทองคำ 2)เด็กชายพงศธร ประกฤติพงศ์ 3)เด็กหญิงธนัชพร อยู่แฉ่ง
|
1)นางไพพร ดีบาง 2)นางขนิษฐา ตันกูล
|
643 |
615449 |
คงคาราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกิตติภพ ศรีสวัสดิ์ 2)นางสาวเหมือนขวัญ ทนเถื่อน 3)นายศิรวิทย์ ฉิมงาม
|
1)นางสาวพิราวรรณ ชมะวรรณ์
|
644 |
614345 |
จันทร์ประดิษฐารามวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศิลา ศรีพันธ์ 2)นายภราดร พ่อค้า 3)นายณัฐพล เพ็ชรน้ำเงิน
|
1)นางสาวพฤกษา เทียนกุล 2)นางสาวหนึ่งฤทัย สัมพันธ์สิทธิ์
|
645 |
619774 |
สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเหมือนฝัน รองาม 2)นางสาวแพรวพรรณ บุญนก 3)นางสาววิธารา ดำรัส
|
1)นางสาวสรินนา ศรีเมือง 2)นายวีรชัย เฉิดฉาย
|
646 |
614473 |
ผ่องพลอยอนุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัลยรัตน์ ทองแตง 2)เด็กหญิงศิรประภา บุดดี 3)เด็กหญิงภคพร เชื้อมีแรง
|
1)นายธีระ แก้วกันเนตร 2)นางสาวธนภร ปัญจาระ
|
647 |
618306 |
เทศบาลวัดโขดทิมทาราม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปัญญาวุฒิ บูระพา 2)เด็กชายกิตติวินท์ หอมดี 3)เด็กหญิงพลอยรัตน์ จันทร์ไทย
|
1)นางสาวแสงทอง ปัญโญ
|
648 |
618804 |
เลยพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปิยะทีป หมื่นแผ้ว 2)เด็กชายพิญุตม์ ผิวสวัสดิ์ 3)เด็กหญิงสมาพร นิกรสุข
|
1)นางสาวช่อกนก อาจศัตรู
|
649 |
619230 |
ผ่องพลอยอนุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวรัญญา บุญกล้า 2)เด็กหญิงเชิญขวัญ กลิ่นจุ่ม 3)เด็กหญิงชัญญาณุช อภิเดช
|
1)นายธีระ แก้วกันเนตร 2)นางสาวธนภร ปัญจาระ
|
650 |
616801 |
เทศบาลวัดโขดทิมทาราม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชนาภา เมฆนิติ 2)เด็กหญิงวณิดา ผสมทรัพย์ 3)เด็กหญิงณัฐพร ยมหา
|
1)นางสาวอำพรรัตน์ กุราช
|
651 |
611478 |
เสนานิคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนภรณ์ มาระปะชิ 2)นางสาวตินึง ว่าง 3)เด็กชายกิตติ จินดาวัฒนะ
|
1)นางสุภาภรณ์ ยิ่งยวด 2)นายจักรพงษ์ กลิ่นแก้ว
|
652 |
611062 |
วชิรธรรมสาธิต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวศิวัตรา ใยบัว 2)นายธนพล คำลือ 3)นางสาวแก้วตา งามเนตรแท้
|
1)นางสาวอัญชนา แซ่จิว
|
653 |
611855 |
แย้มจาดวิชชานุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณัท วงศ์จำปา 2)เด็กหญิงธมลวรรณ นันทวัตร 3)เด็กหญิงอโนมา รัตนชาติชูโชติ
|
1)นางสาวสุนิสา เส็งง่วน
|
654 |
615546 |
แย้มจาดวิชชานุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงตปนีย์ อินทรสิทธิ์ 2)เด็กชายศุภวิชญ์ เดชแพง 3)เด็กหญิงอภิญาดา เนวรัตน์
|
1)นางสาวสุนิสา เส็งง่วน 2)นางสาวแป้งพิมพ์ ประเทืองผล
|
655 |
618760 |
อนุบาลสุพรรณบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพิตติกานต์ มงคลทิพย์วาที 2)เด็กหญิงกฤติกานต์ มงคลทิพย์วาที 3)เด็กชายสุทิวัส มีโฉมงาม
|
1)นายภูวดล วิบูลย์ผล 2)นายสุนทร ปิ่นทอง
|
656 |
614920 |
อนุบาลสุพรรณบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรสิทธิ์ เถื่อนกุล 2)เด็กหญิงไอรดา ศรีนิล 3)เด็กหญิงวัชราภรณ์ อุบลบาล
|
1)นายภูวดล วิบูลย์ผล 2)นายสุนทร ปิ่นทอง
|
657 |
614485 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกมลภู ฤทธิเดช 2)นายปรเมศร์ เอี่ยมละออง 3)นายศิวกร ปัญญาอินทร์
|
1)น.ส.ประไพพรรณ ศุกระศร 2)นางอรวรรณ มํญชวินทร์
|
658 |
615797 |
ราชวินิตบางแคปานขำ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปฐมพร โสทิพย์ 2)นายภัคพล ขันรัมย์
|
1)นางสาวมัตติกา ธินันท์ 2)นางสาวพิกุล แววกุดเรือ
|
659 |
614547 |
ราชวินิตบางแคปานขำ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศัตรูพ่าย สำอางค์อินทร์ 2)เด็กหญิงจิตราพร ไชยะดา 3)เด็กหญิงสราศิณี แวดอุดม
|
1)นางสาวมัตติกา ธินันท์ 2)นางสาวพิกุล แววกุดเรือ
|
660 |
611106 |
อำมาตย์พานิชนุกูล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนัธทวัฒน์ โชคชินนวัญณ์ 2)นายศิวกร คงมาก 3)นางสาวกิรณา ธีระชนาธาร
|
1)นายเอกจิตร กิ่งชุม 2)นางสาวพิมพ์จิรา ทองสีนวล
|
661 |
619671 |
ปายวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวช่อฟ้า หล้าเหลื้อม 2)นางสาวสิรินทิพย์ ชมภู 3)นายอติกานต์ หน่อคำ
|
1)นางสุพิชฌาย์ วงศ์สวัสดิ์ 2)นางศิริวัฒนา แก้วกระจ่าง
|
662 |
613057 |
ปายวิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพรรณปพร ปิ่นแก้ว 2)เด็กหญิงบุณยวีร์ อมรวรวิทย์ 3)เด็กหญิงโสภิตนภา ปัญญาไชย
|
1)นางสุพิชฌาย์ วงศ์สวัสดิ์ 2)นางศิริวัฒนา แก้วกระจ่าง
|
663 |
619570 |
เลยพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศิริบุตร ประฮาดไชย 2)นายอมรเชษฐ์ ภูวเดชธันยกานต์ 3)นางสาวณิชาพัชร์ ศรีบุรินทร์
|
1)นางสุมนฑา เจียมสงวน
|
664 |
617148 |
เชียงคำวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายศุภฤกษ์ ก๋าถม
|
1)นางศุทธิรัตน์ ทองภูมิพันธ์ 2)นางปาริชาติ ราษี
|
665 |
612250 |
เชียงคำวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกชกร แซ่เห้อ 2)นางสาวนรินยา ศรีคำ 3)นางสาวศศิกัญญา กาติ๊บ
|
1)นางปาริชาติ ราษี 2)นางศุทธิรัตน์ ทองภูมิพันธ์
|
666 |
611222 |
เชียงคำวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชฎาภรณ์ อันทาน 2)นางสาวอัจฉราพร ศรีคำ 3)นางสาวสิริยากร สิทธยะ
|
1)นางศุทธิรัตน์ ทองภูมิพันธ์ 2)นางปาริชาติ ราษี
|
667 |
613844 |
นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปฏิวัติ ธุวธาดา
|
1)นางสาวสุนิตย์ แก้วสีกิจ
|
668 |
612034 |
สตรีนครสวรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิรีธร พรมโคตร 2)เด็กหญิงสุชานันท์ วิรุฬหเจริญ 3)เด็กหญิงเบญญาภา อินธนู
|
1)นางเบญจภรณ์ เอี่ยมระหงษ์
|
669 |
611817 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายเตชินท์ ศุภโชคชัย 2)เด็กชายรุ่งฤทธิ์ พิพิธพัฒนากร 3)เด็กชายวรวิชญ์ ขวัญงาม
|
1)นาย ธราดล รานรินทร์ 2)นางสาว วิไลลักษณ์ สมจิตร
|
670 |
614080 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสิทธิชัย ชัยธัมมะปกรณ์ 2)นายปรัตถกร แก้วมหาสุริวงษ์ 3)นายภกรพล ปานขำ
|
1)นาย ธราดล รานรินทร์ 2)นางสาว วิไลลักษณ์ สมจิตร
|
671 |
611387 |
บางปะอิน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพีรภัทร ศรีนาง 2)นายนพดล พูลพิพัฒน์ 3)นางสาวสุธัญญา แสนกล้า
|
1)นางสาวทวิภรณ์ สายจันทร์ 2)นางสาวสุภาพร เชื้อแก้ว
|
672 |
611351 |
บางปะอิน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายทรงธรรม พลอยหวังบุญ
|
1)นางสาวทวิภรณ์ สายจันทร์ 2)นายชนพล รุจิขวัญ
|
673 |
618612 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤติน นวลจริง 2)เด็กชายเศรษฐ์สิริ สิริธนาดล 3)นายวิชญ์ มูลสาร
|
1)นาย ธราดล รานรินทร์ 2)นางสาว วิไลลักษณ์ สมจิตร
|
674 |
613639 |
บางปะอิน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปรมินทร์ ศรีสมบัติ 2)เด็กชายรัฐสรรค์ ดำรงค์รัตน์ 3)เด็กหญิงลลิตา รอดกล่ำ
|
1)นางสาวทวิภรณ์ สายจันทร์ 2)นายชนพล รุจิขวัญ
|
675 |
616908 |
สารสาสน์วิเทศสายไหม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนะระตี สำราญสุข 2)นางสาวภูริดา นิลชูจิตร 3)นางสาวนภัสสร อบมาดี
|
1)นายจิรวัฒน์ นราทร
|
676 |
616541 |
สารสาสน์วิเทศสายไหม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกานต์พิชชา สีแดง 2)เด็กหญิงมัณยภา ขุนทอง 3)เด็กหญิงสุประวีณ์ เศวตชูวงศ์
|
1)นางสาวทัศนีย์ ศรีสุพรรณ
|
677 |
619511 |
สารสาสน์วิเทศสายไหม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกิตติภณ สระทอง 2)เด็กชายอมเรศ ปุณตุง 3)เด็กชายรณกฤต เผ่าจิตรกุล
|
1)นางสาววิจิตตรา ครองยุทธ์
|
678 |
615571 |
สารสาสน์วิเทศสายไหม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอาชวิน กุลวิวัฒน์ 2)เด็กชายปภาวิน แซ่หวัง 3)เด็กหญิงพิมพ์ลภัส บัวแก้ว
|
1)นางสาววิจิตตรา ครองยุทธ์
|
679 |
618199 |
สีชมพูศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนายพีชะพรรณ สิงสาทร 2)นางสาวณัฐกานต์ ศรีคำภา 3)นางสาววีณา ศรีโคตร
|
1)นางนีรมล มูลสุวรรณ 2)นางสุชาดา สุวรรณศรี
|
680 |
619259 |
สีชมพูศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอธิตรา ชื่นชม 2)เด็กหญิงปทิตตา วังคีรี 3)เด็กหญิงณัชชา แสนกุฎเรือง
|
1)นางสุดารัตน์ เบ็ญจสูงเนิน 2)นายณัฐพล บูรณา
|
681 |
615648 |
เปรมประชาวัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายเทพทัต เพชรรัตน์ 2)เด็กชายชยาวีร์ ถาวรประชา 3)เด็กหญิงพิชชา คณโฑแก้ว
|
1)นางสาวทิพวัลย์ แสวงสุข 2)นางสาวธันยกานต์ วันดี
|
682 |
619958 |
เปรมประชาวัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกนกรัตน์ นวนกนก 2)เด็กชายธนกฤต ตุลวรรธนะ 3)เด็กชายณรงค์วิทย์ คงจันทร์
|
1)นางสาวทิพวัลย์ แสวงสุข 2)นางสาวธันยกานต์ วันดี
|
683 |
614690 |
ชัยเกษมวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเอกรัฐ ชมเชย 2)นายสมพงค์ รีเรียบ 3)นายนวพล อินพุ่ม
|
1)นางสาววิมล รอดสุกา 2)นายเกรียงศักดิ์ วงษ์สุวรรณ์
|
684 |
612687 |
ชัยเกษมวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศุภกร เพื่อมเสม 2)เด็กชายศิวัฒน์ รอดเสวก 3)เด็กชายชนกันต์ มงคลสูตร
|
1)นางสาววิมล รอดสุกา 2)นางสาวปภาภรณ์ ขยันจิตต์
|
685 |
618545 |
บอสโพิทักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชัชวาลย์ ร่มโพธิ์ธารทอง 2)นายจิราธิป สัญญะโม 3)นายศุภกฤต เลี้ยงอำนวย
|
1)นายอานันท์ เจริญสุข 2)นายภาณุวัฒน์ ต้อยเตี้ย
|
686 |
614546 |
บอสโกพิทักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนิตา แร่มี 2)เด็กชายพงศพัศ พัตพงษ์
|
1)นายอานันท์ เจริญสุข 2)นายภาณุวัฒน์ ต้อยเตี้ย
|
687 |
616224 |
เทศบาล ๓ (เทศบาลสงเคราะห์) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงลลิลธร เจริญสุข 2)นางสาวชุติมา บุญเกิด 3)เด็กหญิงโชติกา สำราญราช
|
1)นางสาวกิ่งแก้ว นิลสำนักดี 2)นายพิชญพัชร โชติศิริคุณวัฒน์
|
688 |
611606 |
เทศบาล ๓ (เทศบาลสงเคราะห์) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายอดิศร พวงสุนทร 2)เด็กชายวรภพ แช่ว่าง 3)เด็กชายพิชาญ โพธิทัด
|
1)นางสาวกิ่งแก้ว นิลสำนักดี 2)นายมูฮัมหมัดมาฮาดี อาแวกาแฉะ
|
689 |
619067 |
เทศบาล ๓ (เทศบาลสงเคราะห์) |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐนรี เกิดมั่งมี 2)เด็กหญิงอสมาพร เจริญศร
|
1)นางสาวกิ่งแก้ว นิลสำนักดี 2)นางสาวมณีรัตน์ ยิ่งเมือง
|
690 |
613688 |
บางขุนเทียนศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงรัชญา เกษมอมรากุล 2)เด็กหญิงณิชาภา ปานบ้านเกล็ด
|
1)นายเสริมศักดิ์ แสงจันทร์
|
691 |
615904 |
บางขุนเทียนศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงโชติมาศ ชัดตรี 2)เด็กหญิงอชิรญา สุริยกานต์ 3)เด็กหญิงสัณฐิตา ศรีสมทอง
|
1)นายเสริมศักดิ์ แสงจันทร์ 2)นางสาวจันทร์ทิมา เทียนศิริ
|
692 |
619818 |
บางขุนเทียนศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอัครวิชร์ เรืองพุ่ม 2)เด็กหญิงรัชยานันท์ ปทุมสูตร์ 3)เด็กชายชนาภัทร คำแท่ง
|
1)นางรัชฎา มะริสาน 2)นางสาวสุภาพร ลุสีดา
|
693 |
618016 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงแพรวา มูลสาร 2)เด็กหญิงธัญญเรศ ดวงแก้ว 3)นายตรีเพชร สโมสร
|
1)นายอัครวัฒน์ ยอแสง 2)นางสาวลลิตา แขกรัมย์
|
694 |
619887 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงดนยา เศรษฐวงศ์ 2)เด็กชายปวรปรัชญ์ ทองงาม 3)เด็กหญิงศิริกัญญา สมชัยยา
|
1)น.ส.สุนีย์ จันทร 2)น.ส.สิณีลักษมิ์ สิริปุญญาธิการ
|
695 |
616298 |
อนุบาลระยอง |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายลภนพัฒน์ บุญช่วย 2)เด็กหญิงชญานิน คณะอนันต์ 3)เด็กชายพีรวิชญ์ เอี่ยมอารีรัตน์
|
1)นางสาวเจนจิรา แสนคำ 2)นายเด่นพงษ์ กระจายศรี
|
696 |
612512 |
อนุบาลระยอง |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายมหาเศรษฐี นิลพันธ์ 2)เด็กชายศรัณย์ บุงดี 3)เด็กชายพิภัช มาสง่า
|
1)นางสาวเจนจิรา แสนคำ 2)นายเด่นพงษ์ กระจายศรี
|
697 |
614974 |
เบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงโสภิญนภา มาศัย 2)เด็กหญิงพิมพ์อักษร ทักษะศุภการ 3)เด็กหญิงบุพพัณชาติ อิ่มยิ้ม
|
1)ว่าที่ร้อยตรีปรเมธ เทพขวัญ 2)นางสาวปัทมา พรหมเมศร์
|
698 |
612377 |
เบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวฐานิตา ปิ่นสุภา 2)นางสาวพิมพกานต์ กาญจนภู 3)นางสาวณิชกัลย์ชยา คงโภคานันทน์
|
1)ว่าที่ร้อยตรีปรเมธ เทพขวัญ 2)นางสาวศิริรัตน์ สงวนศรี
|
699 |
615727 |
ตรอนตรีสินธุ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนรภัทร ลาหล้าเลิศ 2)นางสาวสุชานาถ สีแดงน้อย 3)นางสาวธนภรณ์ เพ็ชรคำ
|
1)นายชูวิทย์ เดชนาลักษณ์ 2)นางสาวปุญชรัสมิ์ แสนคำ
|
700 |
616166 |
ตรอนตรีสินธุ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายนพพร โชติสุข 2)เด็กชายธีรภัทร อ่อนต้น 3)เด็กชายปัญญาวิชญ์ มั่นกันนาน
|
1)นายชูวิทย์ เดชนาลักษณ์ 2)นางสาวปุญชรัสมิ์ แสนคำ
|
701 |
614756 |
เด็กสากลนิมิตใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวชัญญา ทิพย์สุข 2)นางสาวสุพิชญา สถิตสิงขร 3)นายภูวิศา วิไลพรรัตนา
|
1)นางสาวกนกกาญจน์ ทิพย์วงศ์ 2)นายสรายุทธ เสือเย๊ะ
|
702 |
611472 |
เด็กสากลนิมิตใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจิรภัทร รัศมีฉาย 2)เด็กหญิงพิมพ์ลภัส นาควิจิตร 3)เด็กชายพงพัด บุนแสงจัน
|
1)นางสาวกนกกาญจน์ ทิพย์วงศ์ 2)นายสรายุทธ เสือเย๊ะ
|
703 |
618677 |
เด็กสากลนิมิตใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชนิตปรียา ทีปต์ธนาวัฒน์ 2)เด็กหญิงจิตอารี เจริญผล 3)เด็กหญิงจิรัฏฐุปภาว์ อุปฐาก
|
1)นางสาวกนกกาญจน์ ทิพย์วงศ์ 2)นายสรายุทธ เสือเย๊ะ
|
704 |
611553 |
เด็กสากลนิมิตใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวชิรวิทย์ สามารถ 2)เด็กหญิงณัชชา แรมสว่าง 3)เด็กชายศักดิ์กิตติ จิตรวงษ์ตระกูล
|
1)นางสาวกนกกาญจน์ ทิพย์วงศ์ 2)นายสรายุทธ เสือเย๊ะ
|
705 |
612560 |
วัดเจ้ามูล |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกิตติทัต ธนวัชร์กิติกุล 2)เด็กชายสราวุธ โชติชัย 3)เด็กหญิงเกียรติกนิษฐ์ แก้วมาลี
|
1)นายสรรเสริญ พูลสุขโข 2)นางสาวศิริรัตน์ สัจจาผล
|
706 |
618579 |
เตรียมอุดมศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปพน สุสิกขโกศล 2)นายภูมิภัส รอดทอง 3)นายปารเมศ ปิยะธนะศิริกุล
|
1)นางสาวนิตยา พุ่มเพิ่ม 2)นางสาวจุฑามาศ กันภัย
|
707 |
616384 |
ประจวบวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภานุวัฒน์ สีสุข 2)นายธนชาติ บางบัวงาม 3)นายธนดล มงคลรัศมีโรจน์
|
1)นางผาสุข วิกรเมศกุล 2)นางสาวเสาวลักษณ์ ศรีสว่าง
|
708 |
614857 |
สมเด็จพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเดชาวัต สีดามาตย์ 2)นางสาวชลิตา แดนเสนา 3)นางสาววรินทิพย์ อุ่นศิริ
|
1)นางสาวเมตตา ผาละกัน 2)นางสาวพรชนก นดาบุตร
|
709 |
615245 |
ประจวบวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปภาวิน อยู่เจริญ 2)เด็กหญิงวชิราภรณ์ ชูแสง 3)เด็กหญิงวิริญา เลิศอุดมเดช
|
1)นางผาสุข วิกรเมศกุล 2)นางสาวเสาวลักษณ์ ศรีสว่าง
|
710 |
619975 |
อนุบาลสาธิต ม.อ. ปัตตานี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเปรมปวียา สุคนเขตร์ 2)เด็กหญิงซัลซานีน ดือเระ
|
1)นางกิตติยา เจ๊ะอุบง
|
711 |
616804 |
อนุบาลสาธิต ม.อ.ปัตตานี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกานต์รวี กำลดพิศ 2)เด็กชายคมพิศิษฐ์ เอียดรักษ์ 3)เด็กชายกันตพงศ์ เครือเนตร
|
1)นางกิตติยา เจ๊ะอุบง
|
712 |
612298 |
สตรีวิทยา๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูธน ลักษณ์ลาวัณย์ 2)เด็กชายคณพศ ชัยอำนวยสุข 3)เด็กชายธิติ กรัณยาธิกุล
|
1)นางสาวรุ่งระวี กึกก้อง 2)นางสาวพัชรินทร์ อ่อนแก้ว
|
713 |
618114 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอภิญญา อ่อนคำ 2)เด็กหญิงพลับพลาพร ยารังษี 3)เด็กหญิงอารีรัตน์ คำลือ
|
1)นางสาวสุปราณี ติ๊บศรี 2)นางสาวขวัญภิรมย์ สุวรรณหงษ์
|
714 |
614098 |
บุรีรัมย์พิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภสุ ศิริพงศาวลี 2)นางสาวนันทัชภรณ์ มัจฉาชาญ 3)นายภูธน พรหมบุตร
|
1)นางรัชนก ป้อมหิน 2)นางสุธาสินี ศรีวรรณะ
|
715 |
617180 |
บุรีรัมย์พิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปาณประภัสร์ ปิ่นประภาภรณ์ 2)เด็กชายธนภัทร ใหม่กันทะ 3)เด็กชายชวิน ไชยรัตน์
|
1)นางสาวเยาวภา เกิดโชค 2)นายสราวุธ บุญรอดรัมย์
|
716 |
611321 |
กองทัพบกอุปถัมภ์สื่อสารสงเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพิชญางกูร พูลสวัสดิ์ 2)เด็กหญิงจิรัชยา ทาระชัย 3)เด็กชายสุพรรณกิจ ครุฑธาพันธ์
|
1)นางปียาภรณ์ ณ พึ่งบุญ 2)นางพิมพ์ภัทรา ศรีสุวรรณ
|
717 |
612061 |
นาคประสิทธิ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกมลภพ ทรัพย์แสนดี 2)เด็กชายภัทรวิทย์ เปียถนอม 3)เด็กหญิงศศิตา รัตนสิทธิ์
|
1)นายประเดิม ทับเอี่ยม
|
718 |
612930 |
กองทัพบกอุปถัมภ์สื่อสารสงเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธีร์จุฑา ธรรมดี 2)เด็กหญิงรุ่งไพริน ภู่ระย้า 3)เด็กชายเก่งกล้า เพชรคงแก้ว
|
1)นางปียาภรณ์ ณ พึ่งบุญ 2)นางพิมพ์ภัทรา ศรีสุวรรณ
|
719 |
614652 |
นาคประสิทธิ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอภิวัฒน์ กอปทุมกาญจน์ 2)เด็กชายธีรเดช โหมดเอี่ยม 3)เด็กชายกฤตภาส บุญเพิ่ม
|
1)นางสาวสมใจ ปานบ้านเกร็ด
|
720 |
617526 |
เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์มัธโนทัย |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกวินกิตติ์ โอฬารกิจเจริญ
|
1)นางจรุงจิต ต่อสุวรรณ
|
721 |
619418 |
บางปะอินราชานุเคราะห์๑ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวภัทราชิณี พันทวี 2)นางสาวปิยวรรณ พิณประเสริฐ 3)นางสาวกัญญาพัชร พรรณแก้ว
|
1)นางสาวกัลย์พัตร์ เสรีชัย 2)นางสาวกัญญารัตน์ ศิลาแยง
|
722 |
615316 |
สกลราชวิทยานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเจตนิพัทธ์ วรามิตร 2)นายนทีกานต์ คงเมือง 3)นางสาวสุชานันท์ โกมาร
|
1)นายทศพล สิงห์คำมา 2)นายปิยะพงษ์ ธรรมรักษ์
|
723 |
616745 |
สกลราชวิทยานุกูล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นางสาวฟาตูมาตา เนเบ้ 2)นางสาวขวัญพิชชา ไชยเชษฐ์ 3)เด็กชายวิชชากร พุทธดี
|
1)นายทศพล สิงห์คำมา 2)นายปิยะพงษ์ ธรรมรักษ์
|
724 |
613640 |
ร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวภัทภรณ์ คำบุดดี 2)นายมานวรรธน์ แซ่โคว้ 3)นายธีรภัทร กิจแสวง
|
1)นางสุกัญญา ไชยคิรินทร์
|
725 |
619874 |
ร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชยุต เฉลียวไว 2)เด็กชายสิริกรณ์ พวงพี่ 3)เด็กชายธีระวัฒน์ จุลรัตน์
|
1)นางสุกัญญา ไชยคิรินทร์
|
726 |
611306 |
คลองใหญ่วิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพัทธพล สมศรี 2)นายชวนากร นวลหงษ์ 3)นางสาวมิเนีย ดวง
|
1)นางสาวปทุมรัตน์ ศรีประดู่ 2)นางสาวอรอนงค์ แหวนวงษ์
|
727 |
613993 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวศศินิภา ชิณกะธรรม
|
1)นางสาวศิริวรรณ สุทธิวงษ์
|
728 |
619659 |
คลองใหญ่วิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสมศักดิ์ แสงทอง 2)เด็กหญิงกานดา ไกรเรือง 3)เด็กหญิงศศิภา มังกร
|
1)นางสาวปทุมรัตน์ ศรีประดู่ 2)นางสาวอรอนงค์ แหวนวงษ์
|
729 |
614642 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกวิน เกิดประสพ 2)นายสุรเดช ประดับเขตร 3)นางสาวภณิดา วงศ์วิทยากูล
|
1)นางสาวศิริวรรณ สุทธิวงษ์
|
730 |
616512 |
สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายดนัย ฉัตรยิ่งยงกุล 2)เด็กชายณัฐกฤษ สันติไชยนันท์ 3)เด็กชายก้องภพ บุญยฤทธิ์
|
1)นายกมล วงศ์เขียว 2)นายปณิธาน กลิ่นมาลัย
|
731 |
614293 |
เซนต์ดอมินิก |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤตเมธ ช้างเผือก 2)นายธิติ ตันพิสุทธิ์ 3)นายศิริชัย บุญสถิตธรรม
|
1)นางสาวทอปัด พ้นภัย 2)นางสาวพรภัค วรานุภาพกุล
|
732 |
613209 |
เซนต์ดอมินิก |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศุภชัย ศรีวรรณวิทย์ 2)เด็กชายธันยธรณ์ เลิศรัตนศาสตร์ 3)เด็กชายพชร ไช่
|
1)นางสาวทอปัด พ้นภัย 2)นางสาวพรภัค วรานุภาพกุล
|
733 |
617215 |
เซนต์ดอมินิก |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤษฏิ์ทัศน์ กาลพงษ์ 2)เด็กชายชัยวิชญ์ จรัญเรืองธีรกุล 3)เด็กชายยศะปัญญ์ ปลั่งศรีเจริญสุข
|
1)นางสาวทอปัด พ้นภัย 2)นางพรทิพย์ เอี่ยมประเสริฐ
|
734 |
613243 |
สตรีนนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวธนิดา ฤษฎี 2)นางสาวพรชนก ดวงวิบูลย์ 3)นางสาวนิรวรรณ กอหรั่งกูล
|
1)นายปุญชรัศมิ์ นิธิพรพูลศรี
|
735 |
615335 |
สตรีนนทบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเมธาวี คงธารา 2)เด็กหญิงธัญญมนตร์ สิริรตนาภิรัชต์ 3)เด็กหญิงกมลชนก บุตะกะ
|
1)นายปุญชรัศมิ์ นิธิพรพูลศรี
|
736 |
616417 |
บูรณะศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปพน กิตติภิญโญชัย 2)เด็กชายธีรวัฒน์ คูณแก้ว 3)เด็กชายบรรณวิทย์ เที่ยงธรรม
|
1)นางสาวเจนจิรา เรืองพานิชย์
|
737 |
614726 |
สตรีภูเก็ต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณัชชา ศิริวัฒน์ 2)นางสาวกมลวรรณ จิตรรักษ์ 3)นางสาวศิวภร บุญเปกข์ตระกูล
|
1)นางชญาณี มณีพงษ์ 2)นางสาวกนกวรรณ พบสถาน
|
738 |
617710 |
สตรีภูเก็ต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชลากร เมธาลักษณ์ 2)นางสาวอินทิรา จิรัชตกุล 3)นางสาวณิรชา มุ่งจิต
|
1)นางสาวกนกวรรณ พบสถาน 2)นางชญาณี มณีพงษ์
|
739 |
613569 |
บูรณะศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสงกรานต์ จิตสัตย์ซื่อ 2)เด็กหญิงณิติญาภรณ์ พรหมสุวรรณ 3)เด็กชายรัชกฤช ศิลปี
|
1)นางสาวสุชาวดี พิศาลจารุวรรณ
|
740 |
618357 |
บางบ่อวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจิดาภา ปุ่งคำน้อย 2)นางสาวธัญชนก สุวรรณโณ 3)นายอิทธิภัทร รสชื่น
|
1)นายอคิน แก้วกระจ่าง 2)นายกิตติกร บุญเรือง
|
741 |
614209 |
เบิดพิทยาสรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสิวารัตน์ โอชา 2)นางสาวศิริวรรณ โอชา 3)นางสาวจิลภา ศักดิ์เทวิน
|
1)นายณัฏฐ์ชานนท์ เหลาเลิศ
|
742 |
615663 |
คุรุราษฎร์รังสฤษฏ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพงศกร อ่อนแก้ว 2)นางสาวสุรีรัตน์ อุ่นใจ 3)นางสาวยลรดี แก้วจินดา
|
1)นายณรงค์พนธ์ กรกฤตธนพนธ์
|
743 |
618513 |
บางบ่อวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิมลวรรณ ไวก้า 2)เด็กชายศิวะ ซิงห์ 3)เด็กชายวีรศักดิ์ สังข์งาม
|
1)นายอคิน แก้วกระจ่าง 2)นายกิตติกร บุญเรือง
|
744 |
615233 |
พระกุมารมหาสารคาม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายสิรวิชญ์ ลัญจกรสิริพันธุ์
|
1)นายธเนศ พุ่มทอง 2)นายภัควนิตย์ เชิดรัมย์
|
745 |
614737 |
พระกุมารมหาสารคาม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศิรวุฒ กระบวนศรี
|
1)นายธเนศ พุ่มทอง 2)นายบัญชา ไชยรา
|
746 |
612868 |
สารสาสน์พัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงผึ้งหวาน ทวิรัตน์ 2)เด็กหญิงศศิภา ทองทะจิตร์ 3)เด็กหญิงณัฐวดี ทนุราช
|
1)สุชาวดี สีสัน 2)พันธมาศ พลแสน
|
747 |
612240 |
สารสาสน์พัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงบุษรากร ทนุราช 2)เด็กหญิงทิพย์วรา คุ้มภัย 3)เด็กหญิงนีรชา บำรุงใจ
|
1)สุชาวดี สีสัน 2)พันธมาศ พลแสน
|
748 |
615160 |
วัฒโนทัยพายัพ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายคุณากร ทวิสุวรรณ 2)เด็กหญิงเปมิกา อินทะยศ 3)เด็กหญิงอาทิตยาพร ธิอิ่น
|
1)นางสาวนิดาพร ประชุมชัย
|
749 |
615293 |
วัฒโนทัยพายัพ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสิรีธร อูปแก้ว 2)นางสาวคัทลียา โสระขา 3)นางสาวกมลลักษณ์ มีสมศักดิ์
|
1)นางศิรินพร ฤกษ์วัฒนสิริกุล
|
750 |
615406 |
วัฒโนทัยพายัพ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวสิรีธร อูปแก้ว 2)นางสาวคัทลียา โสระขา 3)นางสาวกมลลักษณ์ มีสมศักดิ์
|
1)นางศิรินพร ฤกษ์วัฒนสิริกุล
|
751 |
619666 |
สารสาสน์พัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธัญญรัตร์ มิสา 2)เด็กชายธนวรรธน์ เทียมจันทร์ 3)เด็กหญิงชนัฐปภา พงษ์ฐานะ
|
1)วิชดา ติดตองรัมย์ 2)สุดารัตน์ ไชยโคตร
|
752 |
615758 |
เซนต์โยเซฟเมืองเอก |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศตพงษ์ ปัทมโยธิน 2)เด็กชายพนากร สิริกุลโพธิทอง
|
1)นางอษุดา อังกูรวิบูลย์ 2)นางสาวไนรฤดี ศรีเสวต
|
753 |
617102 |
เซนต์โยเซฟเมืองเอก |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปุณณวิชญ์ กันทะแก้ว 2)นายณัฐวุฒิ ก้อนจ้าย
|
1)นางสาวสมฤทัย ไชยเศษ 2)นางสาวสุนิสา กันทิม
|
754 |
611567 |
ศรีบุณยานนท์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤตฌาญ พันธ์ศรี 2)เด็กชายวิชญะ อยู่เย็น 3)เด็กหญิงโชติกามาศ ศิริบูรณ์
|
1)นายเลิศณวุฒิ โรงวิเชียรกลาง 2)นางสาววิจิตรา จุลละนันทน์
|
755 |
612286 |
แก่นนครวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัฐวัตร ทัศนา 2)นายวิศรุต สุดเฉลียว 3)นายสหัสวรรษ ปุริสา
|
1)นางพงศ์เทพ สำเภาแก้ว 2)นายนิพนธ์ ทองประดับ
|
756 |
617732 |
แก่นนครวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพงศพัฒน์ สิงห์สุวรรณ 2)เด็กหญิงเบญญาภา ชาญประเสริฐ 3)เด็กหญิงญาณธิชา สนโคกสูง
|
1)นายนิพนธ์ ทองประดับ 2)นายอภิรักษ์ ศรีพุทธา
|
757 |
614930 |
บ้านหมอ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพีรพัฒน์ จันทร์กลั่น 2)นายจำรัส อาจหาญ 3)นายรพีพัฒน์ ดอกไม้ไหว
|
1)นางบุปผา วงษาเลิศ 2)นางสาวศิริวรรณ เอี่ยมสอาด
|
758 |
616486 |
สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงแพรวา แจ้งแสง 2)เด็กหญิงณิชาภัทร ตัจฉกรณ์ 3)เด็กชายฉัตรกานต์ สุธีรธรรม
|
1)นางสาวสรินนา ศรีเมือง 2)นายวีรชัย เฉิดฉาย
|
759 |
617490 |
สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายจิรภัทร อัศวเลิศวิสุทธิ์ 2)เด็กชายปุณย์ เลิศจรัญรัตน์ 3)เด็กชายสิทธินนท์ วงศ์สืบชาติ
|
1)วราพร สิทธิ์พรสุวรรณ 2)กาญจนา เบ้าทอง
|
760 |
616790 |
สุขเจริญผลแพรกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทรศยา วันทอง 2)เด็กหญิงณัฏฐกาญจน์ พัฒนชัย 3)เด็กชายพงศกร ทองอนันต์
|
1)นางสาวชื่นฤดี มากสอน
|
761 |
615654 |
สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกิตติพัศ ศรีไพโรจน์ 2)เด็กชายกันตินันท์ ตั้งวงศ์ศิริ 3)เด็กหญิงจิรัชญา อัศวเลิศวิสุทธิ์
|
1)วราพร สิทธิ์พรสุวรรณ 2)กาญจนา เบ้าทอง
|
762 |
612610 |
สุขเจริญผลแพรกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงขวัญกิตติกานต์ ทิพย์สมบัติ 2)เด็กหญิงชมพูนุท แก้วมาดีงาม 3)เด็กชายคณิน ชวยกระจ่าง
|
1)นางสาวอรทัย จันทร์แนม
|
763 |
615443 |
บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุภโชติ จุฑาพฤฒิกร 2)นายโฆษิต วัฒนกุลวิวัฒน์ 3)นางสาวชุติกาญจน์ ประเสริฐศรีทอง
|
1)นางสาวสุนิภรณ์ รุจิลาวัณย์ 2)นายจิรัชญ์กฤศ มีวรรณภาค
|
764 |
617812 |
หนองกี่พิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงวรวลัญช์ สีไลรัมย์
|
1)นางสาวสมพร เรืองไพศาล
|
765 |
617847 |
หนองกี่พิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวดวงกมล เข็มทอง 2)นางสาวธิดารัตน์ ปานกลาง 3)นางสาววรรณภา สุทธิธรรม
|
1)นางสาวสมพร เรืองไพศาล 2)นายชัชวาลย์ ชำนาญรัมย์
|
766 |
613239 |
หนองกี่พิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธวัชชัย มุ่งอิงกลาง 2)เด็กหญิงสิริยากร แซ่คู 3)เด็กหญิงสิริมาส วงษ์สกุล
|
1)นายชัชวาลย์ ชำนาญรัมย์ 2)นางสาวพรพรรณ บำรุงพงษ์
|
767 |
613386 |
อัมพรไพศาล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสริตา กาญจนพัง 2)นางสาวชรินรัตน์ สวยแสง 3)นางสาวมณธิชา โพนศรี
|
1)จริยา ปิ่นมี
|
768 |
612100 |
อัมพรไพศาล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นางสาวญาณิน ชาวคอนไชย 2)เด็กหญิงภคพร เมฆฉาย 3)เด็กหญิงธมลวรรณ โฉมงาม
|
1)จริยา ปิ่นมี
|
769 |
611910 |
อัมพรไพศาล |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกุลธาดา ดวงจำปา 2)เด็กหญิงปวริศา พุ่มแดง 3)เด็กชายธัวชัย พิริยคุณธร
|
1)นิษฐ์ชภัค พันธ์ชูกลางโอภาส
|
770 |
617768 |
อัมพรไพศาล |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายฌานปกรณ์ สืบวงศ์ตระกูล 2)เด็กหญิงณัฐฐมน ใช้ญาณ 3)เด็กหญิงศุมณตรา สุขศิริ
|
1)จิณศิณี บุญทวี
|
771 |
617212 |
เฉลิมขวัญสตรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสริดา จั่นตรอง 2)นางสาววริญญา ธนะวงค์ 3)นางสาวจิตติมา ชามะสนธิ์
|
1)นางสาวปุญญิศา พิมพ์สุข 2)นางดารากูล บัวสาย
|
772 |
611911 |
มีนประสาทวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนิภาพร แซ่ตั้ง 2)นายภูมิพัชร วีระผล 3)นางสาวชาร์เลน มารี เอสตราดา
|
1)นายอาทิตย์ ยอดคำ 2)นางสาวรัตนา หวังสมาแอล
|
773 |
618519 |
ราชวินิต มัธยม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนภันต์ นภสินธุ์ 2)นายสุรนาจ เครือวาท 3)นางสาวสุธาวัลย์ แมลงภู่
|
1)นางสาวสุชาดา ขาวเครือ
|
774 |
614391 |
มีนประสาทวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชาญวิทย์ กำลังงาม 2)เด็กหญิงลภัสรดา เอฬกานนท์ 3)เด็กชายสันติสุข บัวทอง
|
1)นางสาวรัตนา หวังสมาแอล 2)นายอาทิตย์ ยอดคำ
|
775 |
614165 |
คันนายาว (ธารินเจริญสงเคราะห์) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงสรัลพร ฮาซัน 2)เด็กหญิงณัฐวดี บุญซัน 3)เด็กหญิงอารดา อับดุลลากาซิม
|
1)นางสาวจันทร์แจ่ม สุดสวาสดิ์ 2)นางสาวชนินทร หมอแก้ว
|
776 |
612195 |
เฉลิมขวัญสตรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวิริยา วิริยะวงศากุล 2)เด็กหญิงรัชณีวรรณ สิงห์คง 3)เด็กหญิงธนรัตน์ ค้ำจุน
|
1)นางสาวปุญญิศา พิมพ์สุข 2)นางดารากูล บัวสาย
|
777 |
615823 |
คันนายาว (ธารินเจริญสงเคราะห์) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชัชชฎา สีหอม 2)เด็กชายกฤตนัย ซุยรัมย์ 3)เด็กหญิงณัฎฐนิช ละอองทอง
|
1)นางยุคลธร น้อยจาด 2)นางสาวชนินทร หมอแก้ว
|
778 |
616872 |
บางเลนวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกัญจน์ดิลก สมพบ 2)นางสาวนิชานันท์ สุพันธไพ 3)นางสาวชลธิชา สมบุญเก่า
|
1)นายวัลลภ บุตรเกตุ 2)นายวัชรพัทธ์ หาญสมัย
|
779 |
611982 |
คันนายาว (ธารินเจริญสงเคราะห์) |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงจุติพร พรสุวรรณ์ 2)เด็กหญิงกัญรัตน์ ซูกองปาน
|
1)นางสาวจันทร์แจ่ม สุดสวาสดิ์ 2)นางยุคลธร น้อยจาด
|
780 |
616352 |
คันนายาว (ธารินเจริญสงเคราะห์) |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงฐิติพร มาศรี 2)เด็กชายกฤตภาส วงอามาตร 3)เด็กหญิงเจนจิรา เฟื่องฟู
|
1)นางสาวจันทร์แจ่ม สุดสวาสดิ์ 2)นางยุคลธร น้อยจาด
|
781 |
611659 |
ศรีีราชา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอภิโชติ พันธรักษ์ 2)นางสาวญาณิน แจ้งศรี 3)นางสาวพาขวัญ สุพรหม
|
1)นายวุฒิชัย อภัยจิตร 2)นายณัฐภัทร รอตเอี่ยม
|
782 |
616444 |
สงวนหญิง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีริทธ์ ตันติโรจนาเมธ 2)เด็กหญิงธนัชพร คงเปีย 3)เด็กหญิงณัฐนรี วังเสาร์
|
1)นางสาวสมฤดี แจ้งข่าว 2)นายเมธา โกมุกพันธ์
|
783 |
619607 |
ไตรมิตรวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวิชญ์พล มุขยพงศ์ 2)นายภูพิรัฐ ระยับศรี 3)นายอนุชา มากเจริญ
|
1)นายเกียรติศักดิ์ แซ่ฉั่ว 2)นางสาวทัตพิชา ฤทธิ์แก้ว
|
784 |
618845 |
อนุบาลพิบูลเวศม์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกรณพัฒน์ สิริวเสรี 2)เด็กชายธันย์นรินท์ ชัยเนติเศรษฐ์ 3)เด็กหญิงกุลริศา พ่วงไพโรจน์
|
1)นายปรีชา มหาโพธิกุล 2)นางสาวเสาวลักษม์ เอี่ยมสำอางค์
|
785 |
616772 |
ไตรมิตรวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรวีโรจน์ พันธุ์เกตุ 2)เด็กชายกฤตยชญ์ นาบำรุง 3)เด็กชายยศกร ทรัพย์ดีเจริญ
|
1)นางสาวชนิดาภา เครือชัย 2)นายเกียรติศักดิ์ แซ่ฉั่ว
|
786 |
614773 |
สารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนัญญา พรมเกษ 2)เด็กหญิงศิริวรรณ อาทิตย์อุทัย 3)เด็กหญิงแพรวา องอาจ
|
1)นางสาวสุวนันท์ เพิ่มพูน
|
787 |
611524 |
สารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายสุเมธ สุวรรณสินธุ์ 2)เด็กหญิงนพินประภา สีหาทัพ 3)เด็กหญิงชญานุช ภู่จีบ
|
1)นางสาวสิริวรรณ ตะรุสานนท์
|
788 |
616910 |
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอาทิตยา จำปา 2)เด็กชายปันนันท์ คำยิ่ง 3)เด็กหญิงพิรดา ชูประเสริฐ
|
1)ปริญญา มงคลพาณิชย์ 2)ปฏิพัทธ์ สถาพร
|
789 |
617651 |
สารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัคคจิณณ์ ชัยยะรุ่งโรจน์ 2)เด็กชายธนวัฒน์ ชาวแสน 3)เด็กหญิงรุ่งอรุณ ปิดตาทะสา
|
1)นางสาวเพ็ญพิสุ แสงจันทร์
|
790 |
616879 |
สยามสามไตร |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิมพิดา รัตนสุวรรณ 2)เด็กหญิงพรรษธวัล เกวลิน 3)เด็กหญิงวนาลี จัดเจน
|
1)นางสินีรัตน์ สังข์ทอง
|
791 |
615856 |
สยามสามไตร |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธัญนิตย์ ศิลป์สัมฤทธิ์ 2)เด็กชายรัฐวิทย์ ชินไชยพัฒน์ 3)เด็กชายวริทธิ์ธัช อัจฉริยาภรณ์
|
1)นางสินีรัตน์ สังข์ทอง
|
792 |
614656 |
เซนต์โยเซฟบางนา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพลอยรุ้ง หอระตะ 2)เด็กหญิงเอมิกา วันเพ็ญ 3)นางสาวจิรัชยา จันทะวงศ์
|
1)อัจฉรารัตน์ นรินท์ชัยรังษี
|
793 |
616946 |
หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวีรดา ยัฆพันธ์ 2)เด็กชายภัครพล ยูงทอง
|
1)นางปิ่นหทัย พงษ์ประพันธ์ 2)นางสาวมณีรัตน์ ถาพลพันธุุ์
|
794 |
612009 |
หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายรหัท บัวสาย 2)นายกรวิทย์ จันทนะ
|
1)นางปิ่นหทัย พงษ์ประพันธ์ 2)นายนันโท อ่อนเจริญ
|
795 |
615606 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏจัทรเกษม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกันต์ธีรา สิงห์ป้อง 2)เด็กหญิงธณัฐชนน รักษากุล 3)เด็กหญิงกัลยกร สโมสร
|
1)นางสาวสุนีย์ จันทร 2)น.ส.สิณีลักษมิ์ สิริปุญญาธิการ
|
796 |
615102 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชินวัตร ปานโพธิ์ 2)นายปาฏิหาริย์ แซ่หวัง 3)นางสาวภัทราพร วงษ์ทอง
|
1)นายมาโนชญ์ มูลทรัพย์ 2)นางสาวนิตติยา แก้วนก
|
797 |
615374 |
สตรีปากพนัง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชาคริต เรืองศิริ 2)นางสาวนุจรีย์ ทรายอ่อน 3)นางสาวณัฐชา ทองนวล
|
1)นางสุชาดา ประมุข 2)นางจิตปิ่น ทองวิจิตร
|
798 |
615581 |
บูรณะรำลึก |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกวีวัชร ขวัญนิมิตร 2)นายกษิดิ์เดช เพ็งลำ 3)นายคณาธิป สินธุเศรษฐ
|
1)นายสุวัฒน์ ไชยประดิษฐ์
|
799 |
616639 |
บูรณะรำลึก |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนเดช กาญจนรัตน์ 2)เด็กชายณัฐธีร์ นิธิกรอุดมวิทย์ 3)เด็กชายปัณณทัต ภักดีโชติ
|
1)นายสุวัฒน์
|
800 |
611172 |
บูรณะรำลึก |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายดรณ์ จงจิต 2)เด็กชายกิตติพิชญ์ ชูทอง 3)เด็กชายภิญญู สุวรรณโน
|
1)นางเณริศา อุยสุย
|
801 |
618919 |
ต้นกล้าแห่งปัญญา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฏฐเชษฐ์ วัฒนรังสรรค์ 2)เด็กหญิงพิชญ์นรี ศรีวลีรัตน์ 3)เด็กชายธีธัชพล ดิษสกุล
|
1)นายศกุนพัฒน์ 2)นายคมธัช
|
802 |
615945 |
บูรณะรำลึก |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภาวิณีย์ อาจกูล 2)เด็กชายศุภกร ช่วยรอด 3)เด็กชายนิพพิชฌน์ เกียรติวานิช
|
1)นางสาวธิดารัตน์ สุภารัตน์
|
803 |
611907 |
ต้นกล้าแห่งปัญญา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพสิษฐ์ แสงประชาธนารักษ์ 2)เด็กชายภาณุวิชญ์ ตวงสุวรรณ 3)เด็กชายวรดร รัตนวงศ์
|
1)นายศกุนพัฒน์ 2)นายคมธัช
|
804 |
615796 |
อนุบาลสุธีธร |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนพณัฎฐ์ พงศ์สินชินภัทร 2)เด็กหญิงณัฐณิชาช์ เวชสุวรรณมณี 3)เด็กหญิงภวณพร ไชยพุฒ
|
1)น.ส.รุ่งนภา ชาวนา
|
805 |
615664 |
สุขเจริญผล |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธัญชนก สุริยภูมิ 2)เด็กหญิงสุพรรษา ภาชนะพูล 3)เด็กหญิงอลิสา วาสิลิกี้ แคทซูลิส
|
1)นางสาวอภิญญา นาคอ้าย 2)นางสาวกรรณิการ์ มีแสงพันธ์
|
806 |
615621 |
สุขเจริญผล |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภาคิน มั่งมี 2)เด็กชายอัครวัฒน์ ตาดี 3)เด็กชายกฤตภาส นาคะปักษิณ
|
1)นางสาวอภิญญา นาคอ้าย 2)นางสาวกรรณิการ์ มีแสงพันธ์
|
807 |
612451 |
สุขเจริญผล |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอารญา ไร่สงัด 2)เด็กหญิงศุภิสรา มิ่งขวัญ 3)เด็กหญิงกัณย์สินี ธีรภัทร์ศรัทธา
|
1)นางสาวอภิญญา นาคอ้าย 2)นางสาวกรรณิการ์ มีแสงพันธ์
|
808 |
619558 |
อนุบาลสุธีธร |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัญญาวีร์ แซ่เตียว 2)เด็กหญิงกัลยกร วงศ์วิชยาภรณ์ 3)เด็กหญิงปุณณภา พบสิริเกษม
|
1)นางสมพร อินบัว
|
809 |
616875 |
อิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงฟาตีล๊ะ นุกูล 2)เด็กหญิงวรัญญา ไพจิตร์กุญชร 3)เด็กชายสมชาย พุฒเพ็ง
|
1)นางสาวอมาวสี วิริยะนุเคราะห์ 2)นางสาวสุดารัตน์ สำราญ
|
810 |
615599 |
อิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเอกพล เกื้อชาติ 2)นายทวีศักดิ์ สาอิ 3)นายนิกมูฮำหมัดอับบาส หมัดคง
|
1)นางสาวอมาวสี วิริยะนุเคราะห์ 2)นายวิชานุ สุทธิโพธิ์
|
811 |
619177 |
สงวนหญิง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนลินทิพย์ ท้วมพงษ์ 2)นางสาวศศิกานต์ อัครศรี 3)นายนิธิวัต ดาราราช
|
1)นางสาวพัชรี น้อยเพ็ง 2)นายอานันท์ นกดำ
|
812 |
615084 |
วัดอุดมรังสี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงลำประภา สัชชานนท์ 2)เด็กหญิงธนพร คุณรัตนอาภา 3)เด็กหญิงธนพรรณ คุณรัตนอาภา
|
1)นายพงศ์เชษฐ โพธิ์สุข 2)นางสาววรภรณ์ ทวีกูล
|
813 |
614032 |
สารสาสน์วิเทศศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชุติพล นาคละออ 2)นายธนิก อัศยเผ่า 3)นางสาวจิรัฐิตินันท์ บุญกิจ
|
1)นางสาวสุภาภรณ์ ภูมิเมฆ 2)นายศุภชัย แซ่ตัน
|
814 |
615399 |
สารสาสน์วิเทศศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิชญ์สินี อิ่มปิติวงศ์ 2)เด็กหญิงฐิตาภา บำรุงนา 3)เด็กหญิงมณีรัตน์ มณีศรีบุษราคัม
|
1)นางสาวสุภาภรณ์ ภูมิเมฆ 2)นายศุภชัย แซ่ตัน
|
815 |
612197 |
สารสาสน์วิเทศศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกันตณัฐ เลี้ยงเจริญทรัพย์ 2)เด็กชายศุภวิชญ์ ลีลา 3)เด็กหญิงปริชญา แก้วโกมล
|
1)นางสาวสุภาภรณ์ ภูมิเมฆ 2)นายศุภชัย แซ่ตัน
|
816 |
614163 |
สารสาสน์วิเทศศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูมิ สว่างจันทร์ 2)เด็กหญิงอาทิวราห์ พรมเสน 3)เด็กหญิงณัชชา แซ่อึ้ง
|
1)นางสาวสุภาภรณ์ ภูมิเมฆ 2)นายศุภชัย แซ่ตัน
|
817 |
618652 |
อนุบาลพิบูลเวศม์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภัทรชัย บุตรพรมมา 2)เด็กชายวิสุทธนคร มีที 3)เด็กหญิงรินรดา เหมือนเดช
|
1)นายปรีชา มหาโพธิกุล 2)นางสาวกวีณา แซ่เหลือง
|
818 |
619161 |
ประจวบวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายปภาวิน อยู่เจริญ 2)เด็กหญิงวชิราภรณ์ ชูแสง 3)เด็กหญิงวิริญา เลิศอุดมเดช
|
1)นางผาสุข วิกรเมศกุล 2)นางสาวเสาวลักษณ์ ศรีสว่าง
|
819 |
614939 |
ประจวบวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายภานุวัฒน์ สีสุข 2)นายธนชาติ บางบัวงาม 3)นายธนดล มงคลรัศมีโรจน์
|
1)นางผาสุข วิกรเมศกุล 2)นางสาวเสาวลักษณ์ ศรีสว่าง
|
820 |
615721 |
สมโภชกรุงอนุสรณ์ (๒๐๐ปี) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐชยา เกื้อสมบัติ 2)เด็กหญิงวิชญาดา ชุมรัตน์ 3)เด็กหญิงทษอร พวงศิลป์
|
1)นางกนกพร แสงช่วย 2)นางวรัญญา สุขแจ่ม
|
821 |
615905 |
ภาชี"สุนทรวิทยนุกูล" |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวล้อมเดือน บุษปฤกษ์ 2)นางสาวปิยฉัตร เดชฟุ้ง 3)นางสาวศิวนันท์ ใจปาน
|
1)นายพัฒนพงษ์ อนันต์
|
822 |
616520 |
สตรีปากพนัง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤษณพงศ์ แก้วเมือง 2)เด็กหญิงจิระนุช ปันผล 3)เด็กหญิงอักษราภัค สุวรรณพันธ์
|
1)นายจิรพล ลิวา 2)นายไพรัตน์
|
823 |
617434 |
อนุบาลเมืองใหม่ชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพัชรพล จันทนะ 2)เด็กชายพัฒนะ บรรดาศักดิ์ 3)เด็กหญิงปวริศา พลศรี
|
1)นางจุฬารัตน์ วรรณจุฑา
|
824 |
612706 |
อนุบาลเมืองใหม่ชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพสิษฐ์ จันทร์แสนดาว 2)เด็กหญิงมนฤดี สุทธิโอภาส 3)เด็กหญิงธัญจิรา เอี่ยมมหาลาภ
|
1)นายณัฐปภัสร์ จันทร์ศรี
|
825 |
612703 |
มัธยมวัดด่านสำโรง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวณิช เมืองเรือง 2)เด็กชายสรวิศ โฉมงาม 3)เด็กชายธันวา แหยมอุบล
|
1)นางสาวนุชสุดา เสริมสมรรถ 2)นางสาววันวิสาข์ เพชรนิตย์
|
826 |
614259 |
มัธยมวัดด่านสำโรง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัฐวุติ จันสุนา 2)นายชนะชัย กรุณากร 3)นางสาวขวัญชนกนารถ กิจสุวรรณ์
|
1)นางสาวนุชสุดา เสริมสมรรถ 2)นางสาววันวิสาข์ เพชรนิตย์
|
827 |
612670 |
โพธิสารพิทยากร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวละไมมาด ดาราฤกษ์
|
1)นายธนสรณ์ สุมังคละกุล
|
828 |
618536 |
นารีวุฒิ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวลักษิกา คำสร้อย 2)นางสาวสุวิชญา โศภิตเวศย์มนตรี 3)นางสาวเพชรลดา ปัดทอง
|
1)นายวิวัฒน์ เพชรเทียน
|
829 |
611976 |
เทพลีลา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนวัฒน์ เภาสี 2)เด็กชายธนพล รักเสมอ 3)เด็กชายสรวิชญ์ ศรีบุรินทร์
|
1)นางสาววัชรี แก่นจันทร์ 2)นางสาวนิลาสินี ภมะราภา
|
830 |
616071 |
บัวแก้วเกษร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกิตติธัช ปิ่นแก้ว 2)เด็กชายทศพล ราชสะอาด 3)เด็กหญิงกนกวรรณ ยิ้มแย้ม
|
1)นายสุขสวัสดิ์ มณีโสม
|
831 |
615647 |
ราชินี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงมาติกา ไชยยงยศ 2)เด็กหญิงชัชฎา รุ่งวัฒนะกิจ 3)เด็กหญิงปรียนันท์ มูลวิริยกิจ
|
1)นางสมชัย หาญณรงค์
|
832 |
619520 |
รัตนาธิเบศร์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนันทิดา เกตุแก้ว 2)นายมนัสนันท์ เวียงสมุทร 3)นางสาวภาวิมล ธิราชรักษ์
|
1)นายพนา ครุฑบุตร 2)นายนฤทธิ์ ตันสกุล
|
833 |
613350 |
ราชินี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจิรัชญา รอดทิม 2)เด็กหญิงชัญญา ศรีประเสริฐ 3)เด็กหญิงอารยา เดชปชาพิพัฒน์
|
1)นายสุรเกียรติ ธเนศโชติกร
|
834 |
611671 |
เจียงทองพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอภิรัก เพชรก้อน 2)นายชัยวัฒน์ ปัดนา 3)นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ สร้อยแก้ว
|
1)นางสาวศิริวรรณ พาลี 2)นายสุรเชษฐ์ คำงาม
|
835 |
616216 |
เจียงทองพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจริงใจ สนั่นนารี 2)เด็กหญิงณัฐธิดา ดานะ 3)เด็กหญิงสุวัจนี แก้วโพธิ์กลาง
|
1)นายสุรเชษฐ์ คำงาม 2)นางสาวศิริวรรณ พาลี
|
836 |
617604 |
บ้านเปียงหลวง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายนครินทร์ หนั่นต่า 2)นางสาวศิริลักษณ์ พุทธสอน 3)นางสาวสุกัญญา ขันแก้ว
|
1)นาย สิทธิกร สอนทะ 2)นางสาว ปวีณา สง่าศรี
|
837 |
617048 |
สารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเมษา ภมรทรัพย์ 2)นางสาวเนตรชนก โพธิทอง 3)นางสาวธนัชญา เกินอาษา
|
1)นายทินพงศ์ มาอุ่น 2)นางสาวนิภาพร ไพรรักษา
|
838 |
612261 |
สารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธนวัฒน์ สดสะอาด 2)เด็กชายพัสกร หงษ์ทอง 3)เด็กหญิงSHIN YU HSU
|
1)นายทินพงศ์ มาอุ่น 2)นางสาวขวัญฤดี มีหมู่
|
839 |
619242 |
สารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปวิตร วงศ์รัตนกาญน์ 2)เด็กชายนนท์ฐภัส จันทร์ชานนท์ 3)เด็กหญิงญาณิศา พิมพบุตร
|
1)นายทินพงศ์ มาอุ่น 2)นางสาวขวัญฤดี มีหมู่
|
840 |
618251 |
สิงห์สมุทร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวบัณฑิตา วรรณภา 2)นางสาวสิริลักษณ์ ดิษฐาพร
|
1)นางสาวพิไลรัตน์ สุวรรณ์ 2)นางสาวสุภาพร จันทร์คลัง
|
841 |
619585 |
สารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีรชัย อินวรันต์ 2)เด็กหญิงซิโดนี่ แฮ๊คกิ้ง 3)เด็กชายอินทัช เยี่ยงศุภพานนทร์
|
1)นายทินพงศ์ มาอุ่น 2)นางสาวนิภาพร ไพรรักษา
|
842 |
618834 |
สิงห์สมุทร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเทิดศักดิ์ กิมสุวรรณ์ 2)เด็กหญิงนราพร ทองดี 3)เด็กหญิงปรียานันท์ สุระขันธ์
|
1)นายอภิชาติ กังวาล 2)นางสาวสุนิสา คำวันสา
|
843 |
616640 |
การจัดการศึกษาโดยครอบครัว |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงมิรันตี ศิริสัมพันธ์
|
1)ธรรมภัสสร ศิริสัมพันธ์
|
844 |
614617 |
นิธิปริญญา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวิชิตา บัวศรีทอง 2)เด็กหญิงกรณ์นภัสรดา ตัณชวนิชย์ 3)เด็กหญิงอิศริยา ลีลานราภรณ์
|
1)นางวิไลวรรณ ยศภูมี 2)นางสาววาสนา นุชปาน
|
845 |
612232 |
ปราจิณราษฎรอำรุง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเพ็ญประภัสสร เจริญยิ่ง 2)นางสาวกัลยรัตน์ ไกรศรีบวร 3)นางสาววริษฐา อานันท์วัชรานนท์
|
1)นางชญานิษฐ์ ทับทิมดี 2)นายธนรัตน์ จันทรินทร์
|
846 |
614545 |
เทพศิรินทร์คลองสิบสาม ปทุมธานี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวมัฑณา พันธ์คำ 2)นางสาวอริสรา มาตา 3)นางสาวณัฐวรรณ แดงใจดี
|
1)นายอรณา สุปิน 2)นางสาวรักษ์นรินทร์ เผือกรักษ์
|
847 |
615597 |
พระโขนงพิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวนางสาวนิชานันท์ ศรีคำ 2)นางสาวนางสาวปรียารัตน์ เย็นสถิตย์ 3)นางสาวจิรารัตน์ กองรัตน์
|
1)นายคณาวินท์ ณอัคร โชคเจริญ 2)นายวิกร แก้วพิลา
|
848 |
616130 |
วัดห้วยจรเข้วิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธัญวรัตน์ พิลาสุข 2)เด็กหญิงคัคนานต์ วงศ์เพ็ญ 3)เด็กหญิงณัฐชยา ศรีนรคุต
|
1)นายแมนรัตน์ รื่นละออ
|
849 |
614016 |
วชิราวุธวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายวัชโรทัย ปรีชาวนิช 2)เด็กชายปพนธีร์ กาญจน์จรัญวงศ์ 3)เด็กชายพีรวิชญ์ นิสสัยเจริญ
|
1)นางสาวณิชิรา ชาติกุล
|
850 |
619133 |
วัดดอนไก่เตี้ย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจิตตานันท์ เปี่ยมลาภ 2)เด็กหญิงอณัญญา บุญมา 3)เด็กชายธิติพงศ์ หนูกลัด
|
1)นายขจรศักดิ์ สอนแพร 2)นางสาวนันธิชา เฮ่งพก
|
851 |
613602 |
มารีย์อุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณิชากร จ๋อยฟอง 2)นางสาวณัชชา วงศ์พรหม 3)นางสาวพุธณาวรรณ พลพวก
|
1)นางสาว พรพรหม มาบรรดิษ
|
852 |
617518 |
พระโขนงพิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชนินทร์ ลาภูตะมะ 2)เด็กชายเอกธนัช ศุภรมย์ 3)เด็กหญิงอัญชิษฐา เตียวจ้อย
|
1)นายคณาวินท์ ณอัคร โชคเจริญ 2)นายวิกร แก้วพิลา
|
853 |
612500 |
ชลราษฎรอำรุง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนิติพงศ์ ดำประไพ 2)นายเจตรินทร์ ไชยทอง 3)นายธนภัทร เสมอทอง
|
1)นางสาววรวลัญช์ ฤกษ์ประสาทพร 2)นางกรรณิการ์ หงษ์เจ็ด
|
854 |
619663 |
ชลราษฎรอำรุง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอรรถสิทธิ์ ไทรทอง 2)เด็กชายจักรัตน์ ใจเที่ยง 3)เด็กชายณัฐพงศ์ พูลศิริ
|
1)นางสาวณัฐวดี เอนก 2)นายอภิสิทธิ์ พาไหม
|
855 |
617664 |
บางพลีราษฎร์บำรุง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายทินภัทร ชมภู 2)นายปวเรส สมสุวรรณศักดิ์ 3)นายเกียรติศักดิ์ ใยบัว
|
1)นางสาวสุรีย์พร สิงหนารถ 2)นางเกศสิรินทร์ จันทร์หอม
|
856 |
614521 |
บางพลีราษฎร์บำรุง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิริกร ชวนชม 2)เด็กชายชาคริต สีเน 3)เด็กชายณภัทร ปัญญาสุข
|
1)นางสาวสุรีย์พร สิงหนารถ 2)นางเกศสิรินทร์ จันทร์หอม
|
857 |
618600 |
นิธิปริญญา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกรณ์ธราชัย ตัณชวนิชย์ 2)เด็กหญิงชญานภัส ตั้งจิตทวีทรัพย์ 3)เด็กหญิงศรัณพร สุรัตน์สว่าง
|
1)นางสาวธนชกร มีวงศ์วาร 2)นางสาวพรทิพย์ ทองธานี
|
858 |
614523 |
มัญจาศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายพีรชัย วงษ์ชาลี 2)เด็กหญิงจิรนันท์ วันงาม 3)เด็กหญิงศศิกานต์ โคตรแสง
|
1)นายนนทวัชร์ รักอุบล 2)นางสาวฐิติมา สุโพธิ์
|
859 |
617293 |
มัญจาศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเอกธนา เหล่าคนค้า 2)นางสาวนัฐธิตา อุดม 3)นางสาววรินทร ชัยนอก
|
1)นางสาวณพัสสอร ชื่นชม 2)นางนิรัชรา เขียวทอง
|
860 |
612496 |
เทศบาล5(พหลโยธินรามินทรภักดี) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงวริศรา แก่ฉิม 2)เด็กหญิงพินทุสร สวนเพลง
|
1)นายชัชชัย ลีลาสินธุชัย 2)นางสาวรุ่งนภา วนิชจันทร์สกุล
|
861 |
618748 |
มัญมาศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายพีรชัย วงษ์ชาลี 2)นายพัฒนพงศ์ แสนบุญศิร 3)นางสาวศศิกานต์ โคตรแสง
|
1)นายนนทวัชร์ รักอุบล 2)นางนิรัชรา เขียวทอง
|
862 |
616467 |
เทศบาล5(พหลโยธินรามินทรภักดี) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนารีรัตน์ บรรดาศักดิ์ 2)เด็กหญิงภัทรภร แดงอ่อน 3)เด็กหญิงณัฐฑริกา พวงสุวรรณ์
|
1)นายชัชชัย ลีลาสินธุชัย 2)นางสาวสุทธิรัตน์ รอบจังหวัด
|
863 |
613519 |
สหวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสุรีรัตน์ มณีรัตน์ 2)เด็กชายชายชาญชลล์ เภสัชเวชกิจ 3)เด็กหญิงจิดาภา หล่อทองคำ
|
1)นางสาวดรุณี ลี้ชัยมงคล
|
864 |
619594 |
มัญจาศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายเอกธนา เหล่าคนค้า 2)นางสาวนัฐชิตา อุดม 3)นางสาววรินทร ชัยนอก
|
1)นางสาวณพัสสอร ชื่นชม 2)นางนิรัชรา เขียวทอง
|
865 |
616830 |
พิบูลวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายจักรภพ สันตยานนท์ 2)นายธีรภพ ศุขไพบูลย์ 3)นายวงศธร เพิ่มพูลทรัพย์
|
1)นางกอบกุล ธรรมธุรส 2)นายธนบัตร พึ่งอิ่ม
|
866 |
616194 |
ภูเก็ตวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายเนติธร สังข์ทอง 2)นางสาวปฏิพร วงศ์ขึง 3)นางสาวลภัสรดา อินทโช
|
1)นางสาวณิชยาดา ภูชิตานุรักษ์ 2)นางสาวพัสตราภรณ์ เศรษฐวัฒน์
|
867 |
617709 |
ภูเก็ตวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภพธรรม กอมสิน 2)นางสาวอาทิตยา วัตถุโชคดีงาม 3)นายธนาคาร วงค์ไชย
|
1)นางสาวณิชยาดา ภูชิตานุรักษ์ 2)นางสาวพัสตราภรณ์ เศรษฐวัฒน์
|
868 |
619448 |
ภูเก็ตวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนวดี รัตนานุกูล 2)เด็กหญิงธนิสร สุวรรณ 3)เด็กชายนราวิชญ์ เก่้าแสง
|
1)นางสาวณิชยาดา ภูชิตานุรักษ์ 2)นางสาวพัสตราภรณ์ เศรษฐวัฒน์
|
869 |
616789 |
อนุบาลพนัสศึกษาลัย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายไตรคุณ เยาวนา 2)เด็กชายนันทวัฒน์ พงศ์กิจจาเลิศ 3)เด็กหญิงพิชญ์ฐานินน์ เจริญผล
|
1)นางสาวอภิญญาลักษณ์ คนชม 2)นายอนุศาสน์ จำปาสี
|
870 |
611874 |
อนุบาลพนัสศึกษาลัย |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนัญญา อินมณี 2)เด็กชายศุภมงคล คล้ายชู 3)เด็กชายธีรวินทภ์ กองอรรถ
|
1)นางสาวรษิกา เลาหโกญจนาท 2)นางสาวกานต์ทิตา สอพอง
|
871 |
615791 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายโกวิท สุขชัย 2)นายรุจน์สิริพล พุฒซ้อน 3)นายวีรเกียรติ เอี่ยมสอาด
|
1)นางกิริยา ภูเงิน 2)นางสาวจุฑาพร สำเภาแก้ว
|
872 |
619922 |
บ้านท่ามะปรางวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงนาเดีย วงค์พารี 2)เด็กหญิงณัฐณิชา รอดเพ็งสังคห 3)ปาริฉัตร พินิตร
|
1)นางสาวสุจิตรา โสพักต์
|
873 |
619873 |
มัธยมนาคนาวาอุปถัมภ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววิภาภรณ์ ผาอินดี 2)นางสาวนันทิภาคย์ น้อยอินทร์ 3)นางสาวกฤตพร เถาทิพย์
|
1)นายอภิวัฒน์ สมสุไทย 2)นางสาวชยาภรณ์ อเนกา
|
874 |
615642 |
สตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวฮิกมะห์ มูฮำหมัด 2)นางสาวเพ็ญพิชชา พละทรัพย์ 3)นางสาวอริสา ปิ่นสุวรรณ
|
1)นายนิวัฒน์ หน่างเกษม
|
875 |
613877 |
จิตรลดา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายธัชชย งามอุโฆษ 2)นายภูมิบดี ฮุ่นตระกูล
|
1)นนทพร พนาตรีสวัสดิ์ 2)ปริญญา ขุนทอง
|
876 |
612968 |
อนุบาลสุรินทร์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวชิรญาณ์ ปะโสทะถัง 2)เด็กหญิงธีรกานต์ มิฆเนตร 3)เด็กชายภัคพล วงษ์บ้านหล่อ
|
1)นางเพียงใจ พรหมศร 2)นางพัชรินทร์ แสนกล้า
|
877 |
615171 |
อนุบาลสุรินทร์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐวิมล กระแสโสม 2)เด็กหญิงพิมพิศา ธนสมุทร 3)เด็กหญิงพิมสิริ เอมี่ อานาซิค
|
1)นางสาวบุญลักษณ์ ดัชนี 2)นายอภินันท์ สายบุ่งคล้า
|
878 |
611727 |
หันคาพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสุพศิน สุขสบาย 2)เด็กหญิงอภิชญา เลียบทวี 3)เด็กชายสรัช คำสงค์
|
1)นายพลัฏฐ์ สุวรรณพฤกษ์ 2)นายทวีศักดิ์ โพชน
|
879 |
616880 |
หันคาพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกิติภูมิ มิ่งสกุล 2)นายสิทธิพงษ์ เมฆกระจาย 3)นางสาวศศิวิมล กิจธร
|
1)นายพลัฏฐ์ สุวรรณพฤกษ์ 2)นายทวีศักดิ์ โพชน
|
880 |
619604 |
สมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสรวิชญ์ รองเดช 2)นายณัฐวุฒิ ฉิมวิเชียร 3)นายภูชิชส์ ชื่่นกมล
|
1)นางสาวกัณฐิกา โคตรสาลี 2)นางสาวสิริมน ฤดี
|
881 |
619412 |
สมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฎฐ์ แก้วสีม่วง 2)เด็กชายธนดล เถวะอนันต์
|
1)นายนเรศ บุญพริ้ง 2)นางสาวสุกัญญา ตันโสภณ
|
882 |
618671 |
โชคชัยลาดพร้าว |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายชยพัทธ์ ยุรเกตุ 2)เด็กชายธนภัทร วนะเจริญ 3)เด็กชายฐานเศรษฐ์ ลิ้มไชยกูล
|
1)นางวรรณา ศรอินทร์
|
883 |
613982 |
โชคชัยลาดพร้าว |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพสิษฐ์ สมพงษ์ 2)เด็กหญิงภัทรวดี จิตร์มูลชัย 3)เด็กหญิงวรรณวรางค์ บุณยะวันตัง
|
1)นางสาวอุบลรัตน์ มีละมัย
|
884 |
612977 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายฐิติกร กุณาวงค์ 2)เด็กชายต่อพงศ์ คุ้มภัย 3)เด็กหญิงญาณิศา อินทรวิชา
|
1)นายนราทร สุวรรณ 2)นางธัญพร จอมกลาง
|
885 |
617185 |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสิริยากร นิยมญาติ 2)นางสาวภคนันท์ ยิ้มเครือ 3)นางสาวบุณยานุช เจริญผล
|
1)นายนราทร สุวรรณ 2)นางธัญพร จอมกลาง
|
886 |
619734 |
วัดสุขกร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายพีรพัฒน์ ผดาวัลย์ 2)เด็กชายธนารักษ์ แลพวงมาลย์ 3)เด็กหญิงวลัยกร ดีดวงพันธ์
|
1)นายวสันต์ บุญพงษ์ 2)นายจามร ชุนสาย
|
887 |
614387 |
ธัญรัตน์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวขวัญสิริ นามเคน 2)นางสาวมะลิวัลย์ แซ่อึ้ง 3)นางสาวกมลทิพย์ ทองแว่น
|
1)นายพันธ์นุพงษ์ วงวาน 2)นางสุพัตรา ไพบูลย์
|
888 |
611302 |
ธัญรัตน์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสิทธิโชค แก้วไทรหาญ 2)เด็กชายคุณานนต์ แซ่ลี้ 3)เด็กหญิงปานรัศมี ทองไทย
|
1)นายพันธ์นุพงษ์ วงวาน 2)นางสุพัตรา ไพบูลย์
|
889 |
616661 |
สารสาน์วิเทศรังสิต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเพิ่มพูน บุญฤทธิ์ 2)นางสาวพิมลภัส แซ่จ๋าว 3)นางสาวณัชชา ศรีสุวรรณ
|
1)นายภัทรพล ทุมวัน
|
890 |
613353 |
ฤทธิยะวรรณาลัย |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศิริพัทช ศิริ 2)เด็กหญิงปวีณ์นิษฐา สุอรุณ 3)เด็กหญิงอารยา โถนทา
|
1)นายบุญช่่วย ลือโสภา 2)นายบรรจง มนทาเย็น
|
891 |
618408 |
ฤทธิยะวรรณาลัย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนิชาภัทร หงษ์อร่าม 2)เด็กหญิงพิชญารัตน์ สีตัสสะ 3)เด็กชายชยากร ขนานแข็ง
|
1)นายบรรจง มนทาเย็น 2)นายบุญช่วย ลือโสภา
|
892 |
617879 |
วัดป่าประดู่ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงมนัสวรรณ ตะยาภรณ์ 2)เด็กหญิงนันนนัตน์ โอ้โถง 3)เด็กหญิงสุภัตตรา แก้วกระโทก
|
1)นางสาวจนัสวรรณ วิลาวรรณ์ 2)นายชัยธวัช พานิช
|
893 |
619545 |
วัดป่าประดู่ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายโอฬาร รบมีชัย 2)เด็กชายกนกเทพ จันทรพราหมณ์ 3)เด็กชายนวพล พุฒหอม
|
1)นายชัยธวัช พานิช 2)นางสาวจนัสวรรณ วิลาวรรณ์
|
894 |
614371 |
ดงตาลวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอริสา บุญสุข 2)นายกฤษณพงศ์ แจ่มใส 3)นายพีรพัฒน์ ทองยิ้ม
|
1)นางสาวชนกนันท์ ช่วยประคอง 2)นางวันทนา เหมสมิติ
|
895 |
618504 |
มัธยมวัดสุทธาราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาววรารักษ์ อุยยาหาญ 2)นายธนกร เกตุสุข
|
1)นายวัชระ มานิตราษฎร์ 2)นายยศพร จันทร์อำไพวงศ์
|
896 |
615360 |
มัธยมวัดสุทธาราม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงศวิตา กมลเลิศไชยา 2)เด็กหญิงจามอญ พลายละหาร
|
1)นายวัชระ มานิตราษฎร์ 2)นายยศพร จันทร์อำไพวงศ์
|
897 |
616833 |
ดงตาลวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงหทัยกาญจน์ กองสงค์ 2)เด็กหญิงพัฒทภรณ์ แก้วจันทร์ 3)นายธันวา เล็กคง
|
1)นางสาวชนกนันท์ ช่วยประคอง 2)นางวันทนา เหมสมิติ
|
898 |
618138 |
มัธยมวัดสุทธาราม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธวลธรรม นนทะลุน 2)เด็กหญิงวาศิณี บัวแก้ว 3)เด็กหญิงจันจิรา ไพฑูรย์
|
1)นายวัชระ มานิตราษฎร์ 2)นายยศพร จันทร์อำไพวงศ์
|
899 |
611625 |
มัธยมวัดสุทธาราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกัมปนาท เมี่ยงชม 2)นางสาวกัลยากร สินเพ็ง 3)นางสาววรวรรณ เฉียบแหลม
|
1)นายวัชระ มานิตราษฎร์ 2)นายยศพร จันทร์อำไพวงศ์
|
900 |
618237 |
บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชินดนัย สุนทรเภสัช 2)เด็กชายพลาธิป การะเกตุ 3)นายยศภัทร พิมพ์อักษร
|
1)นางสาวพัณนริตาภา สมมณี 2)นางสาวพนิดา ศรีอ่ำดี
|
901 |
612376 |
วัดราษฎร์นิยมธรรม(พิบูลสงคราม) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายรุ่งตะวัน ทองมานิตย์ 2)เด็กชายนภัสดล พลธานี 3)เด็กหญิงณิชาพัช เกิดกำลัง
|
1)นางเพชรดา รอดชม
|
902 |
613508 |
ศรียาภัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอิทธิกร สุทธิศักดิ์ภักดี 2)นายณัฐภัทร สุนทรโฆษิต 3)นายปภาเทพ พนัสนาชี
|
1)นายชิงชาญ ตลึงพล 2)นายสัมพันธ์ ยิ่งยุทธ
|
903 |
611607 |
ขาณุวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนิธินันท์ สิงห์เถื่อน
|
1)นายกตัญญู สุวรรณกิจ 2)นางสาวเบญจา สุขเกษม
|
904 |
612233 |
ขาณุวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนางสาว เรณุกา พรหมสนธิ 2)เด็กชายนวพล รอดูเจริญ 3)เด็กหญิงศิริมา ว่องไวชล
|
1)นายกตัญญู สุวรรณกิจ 2)นางสาวเบญจา สุขเกษม
|
905 |
611041 |
เจ้าพระยาวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพันถ์วิรา นาดมา 2)นายวิวัฒน์ แซ่แต้ 3)นางสาวสไบพร บุญโสม
|
1)นางสาวดวงกมล ดงแดง 2)นายสมหวัง ผาอินดี
|
906 |
615562 |
เจ้าพระยาวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายประดิพัทธิ์ ดิษฐ์บรรจง 2)เด็กชายจิรศักดิ์ อัสวสิริโชค 3)เด็กหญิงมณฑิตา นาดมา
|
1)นายพงศกร คดสำโรง 2)นายวันชนะ สุวรรณศรี
|
907 |
612405 |
อัตตาภิวัฒน์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายคุณัชญ์ ชีววุฒิพงศ์ 2)เด็กหญิงสุทาศิณี ไวยศิริ 3)เด็กชายธนวัฒน์ ปรีชาธรรมวงศ์
|
1)นางสาวศศรักษ์ สัคคสกุล
|
908 |
612416 |
นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา๒ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพัณณิตา ขีนแข็ง 2)นายรชต บรรพษร 3)นายก้องกิดากร ไตรฆ้อง
|
1)นายสถาพร กองเป็ง
|
909 |
615454 |
นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา๒ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเลิศสุวัฒน์ บุนนาค 2)เด็กหญิงณิชกุล ทอนโพธิ์ 3)นางสาวบุญประเสริฐ บุญสว่าง
|
1)นายสถาพร กองเป็ง
|
910 |
614402 |
สุราษฎร์พิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเมธัส รอดภัย 2)เด็กหญิงพิมประภาพร ก่อบุญขวัญ 3)เด็กหญิงรังศิมา ศักดา
|
1)นายอุดร แก้ววิรัตน์ 2)นางสาวสุนิษา ทองเพณี
|
911 |
615092 |
บ้านนา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปราวณา บุญมี 2)นายวัฒนศักดิ์ กิตติวาณิชวงศ์ 3)นางสาวชัญญา ทิพพันธ์
|
1)นางสาวดนิตา สืบวงษ์ 2)นางสาวอรฤทัย ปานทอง
|
912 |
617943 |
สุราษฎร์พิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนกฤต ศรีสุวรรณ 2)นางสาวกฤษฏิยาภัทร รูปสมดี 3)นางสาวเชษฐ์สุดา พราหมนก
|
1)นางสาวนิภาพร แก้วพิชัย 2)นางอาลิษา ขุนพลช่วย
|
913 |
618435 |
มหิดลวิทยานุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภูวพัศ เทียมจรรยา 2)นายญาณศรณ์ อังคณาวิศัลย์ 3)นางสาวณัฐนา โชคบุญเจริญ
|
1)นางฐิติมา กล้าหาญ
|
914 |
619446 |
มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพรเทพ สินกิตติยานนท์ 2)นายภูฟ้า อัมพรสถิร 3)นายปกรณ์ยศ สมพิมาย
|
1)นางลลิตภัทร ศิริรักษ์
|
915 |
616996 |
มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัญญพัชร หมั่นบรรจง 2)เด็กหญิงภูฟ้า ศุภกิจเจริญ 3)เด็กชายปรินทร์ ปัทมสิริวัฒน์
|
1)นางสาวศิพร อนันต์ธีระชัย
|
916 |
613587 |
พิมลวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปวรุตม์ พันธุ 2)เด็กชายบุณยภู สุนทรกลิ่นประไส 3)เด็กหญิงฉัตรพร ภัทรวรพงศ์
|
1)นางสาวอัจฉรา กาญจนกันติ 2)นางฐิติกาญจน์ วีระวงศ์
|
917 |
616048 |
พิมลวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธภัทร พูลโภคัยกุล 2)เด็กหญิงกานต์พิชชา บุตตะสิน 3)เด็กหญิงสโรชินี ปรังการ
|
1)นางสาวอัจฉรา กาญจนกันติ 2)นางฐิติกาญจน์ วีระวงศ์
|
918 |
619609 |
ถนอมบุตร |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธนกร อาจลุน 2)เด็กชายชวกร เพชรเสน 3)เด็กหญิงพิชามญชุ์ กุลจิราพงศ์
|
1)นางสาวณัฐภรณ์ อ่อนประทุม 2)นางสาวกุลธิดา กายเพ็ชร์
|
919 |
611732 |
ถนอมบุตร |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนวปกรณ์ พัสดร 2)เด็กชายกวินท์ มโหฬาร 3)เด็กหญิงวันทิตา เตยจังหรีด
|
1)นางสาวณัฐภรณ์ อ่อนประทุม 2)นางสาวกุลธิดา กายเพ็ชร์
|
920 |
616358 |
เพชรพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกรวิชญ์ พูลเพิ่มทรัพย์ 2)นายคมค์ปภัส วัจน์อุดมสิน 3)นายศุภณัฐ ทองสี
|
1)นางสาวจันทร์สุดา เพ็งแก่นแท้ 2)นางกชกร ซอนจำปา
|
921 |
619407 |
บ้านชีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจิรัฏฐ์ เหมือนโพธฺิ์ 2)เด็กชายนันทกร อิ่มฉ่ำ 3)เด็กหญิงกัญญาณัฐ งามถิ่น
|
1)นางสาวกัลยา ภู่ห้อย 2)นางสาวกาญจนา เจริญคุณวิวัฏ
|
922 |
616545 |
บ้านชีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภูมินันท์ ชัยมงคล 2)นายอภิวิชญ์ จิตธรรม 3)นายศักดิ์สิทธิ์ บำรุงคีรี
|
1)นางสาวกัลยา ภู่ห้อย 2)นางสาวกาญจนา เจริญคุณวิวัฏ
|
923 |
615922 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายทัศน์พล เอี่ยวเฮง 2)นายธนวัฒน์ ดวงสุข 3)นายเป็นไท โยธาวุธ
|
1)นายประชา วงค์ศรีดา 2)นางสายพิน วงษารัตน์
|
924 |
611511 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤตภัทร์ สมฤทธิ์ 2)เด็กชายพนธกร หงษ์ทอง 3)เด็กชายอดิสรณ์ ปะระมะ
|
1)นายประชา วงค์ศรีดา 2)นางสายพิน วงษารัตน์
|
925 |
613925 |
อันวารุ้ลอิสลาม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูเขา มาลี 2)นางสาวเรฮาน่า - 3)เด็กหญิงรมิตา โตฟาเละ
|
1)นางนิศรา กองแก้ว
|
926 |
618757 |
อันวารุ้ลอิสลาม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนาดา มามะเร 2)เด็กหญิงดาณีย์ มินโด 3)เด็กหญิงเปรมวดี แสงสุวรรณ
|
1)นางนิศรา กองแก้ว
|
927 |
617763 |
อัตตาภิวัฒน์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายวราวิทย์ เจียรนัย 2)เด็กชายกฤตณ์พัทธ์ เหลืองขมิ้น 3)เด็กชายกวิน สุขเจริญคณา
|
1)นางสาวพนิดา ทองถนอม
|
928 |
613173 |
พิพัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิชญา อนันตวรานนท์ 2)เด็กชายกิตติพัศ ปั้นปรีชา 3)เด็กหญิงภรพัชร โพธิมีชัย
|
1)นางสาวนริสรา ทิทำ
|
929 |
611477 |
พิพัฒนา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสรรพวัฒน์ สิริทองสาคร 2)เด็กชายพีรณัฐ ปั้นปรีชา 3)เด็กหญิงภรภัทร จุณณวัตต์
|
1)นางสาวยุพเรศ สุวรรณจินดา
|
930 |
613910 |
วีรวัฒน์โยธิน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกิตติยากร มีแก้ว 2)เด็กหญิงกมลพรรณ ยืนยง 3)เด็กหญิงพรรณิตา ดมหอม
|
1)นางศศลักษณ์ สมชื่อ 2)นางบัวหลวง บุญภมร
|
931 |
617937 |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกรัณย์กร ธิติเวศน์สกุล 2)นายโอภากุล ศรีเรือน 3)นางสาวชลธิชา มาเรือนธง
|
1)นางสาวธัญวรัตน์ เจริญจิตร์ 2)นางประภัสสร พรมคำตัน
|
932 |
618151 |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชยพล วงศ์รัตนพิทักษ์ 2)เด็กหญิงปิยธิดา ยอดใจ 3)เด็กหญิงภัสราพร วรรณใหม่
|
1)นางสาวธัญวรัตน์ เจริญจิตร์ 2)นางประภัสสร พรมคำตัน
|
933 |
614360 |
เทศบาล ๓ (ยมราชสามัคคี) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฐพล โอนสันเทียะ 2)เด็กชายพงศ์ฐกร เรืองรัตนสิบชัย 3)เด็กหญิงภาวิณี ปองตะขบ
|
1)นางปารณีย์ ปานแก้ว 2)นางสาวศศินา ลัดหนองขี
|
934 |
619042 |
สารสาสน์วิเทศรังสิต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายติณณ์ สุวรรณรินทร์ 2)เด็กหญิงปัทมพัชร์ วุฒิอนันต์ชัย 3)เด็กหญิงวิบุญรัตน์ กวยานนท์
|
1)นางสาววรรณฤดี สุนทราณู 2)นายนฤพล สถาพร
|
935 |
617339 |
พิษณุโลกพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุภวิชญ์ มากร 2)นายศรุตานนท์ ปราบุตร 3)นายภัทรพงศ์ ศิวสัตตพร
|
1)นางสาวพิมทอง อิ่นแก้ว 2)นายณัฏฐวัฒน์ จันทรโท
|
936 |
613248 |
พิษณุโลกพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายภควิทย์ ผาทอง 2)เด็กหญิงธันยชนก ศิวสัตตพร 3)เด็กหญิงอัมพาพันธ์ มินรินทร์
|
1)นางสาวพิมทอง อิ่นแก้ว 2)นายณัฏฐวัฒน์ จันทรโท
|
937 |
618115 |
สตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชนนีา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศิวกร จตุรพิธพร 2)นายจิรัฏฐ์ ปิยะสัจจบูลย์ 3)นายพอดี พงศทันธรรม
|
1)นางสาวกรรณิการ์ แตพันดุง 2)นายชัยพิวิชร์ ฉาสันเทียะ
|
938 |
615990 |
องค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย ๑ (วัดราษฎร์ศรัทธาราม) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีรภัทร สิงหนาท
|
1)นายพงษ์สันต์ แก้วสังข์
|
939 |
611260 |
องค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย ๑ (วัดราษฎร์ศรัทธาราม) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเกียรติศักดิ์ น้อยนอนเมือง 2)นายกิตติธัชน์ ผ่อนตาม
|
1)นางสาวเกศราภรณ์ คงทรัพย์
|
940 |
613929 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพธูพัชร์ เลิศคณิตกรณ์ 2)เด็กชายฐปนรรฆ์ โพธิ์มูล 3)เด็กชายต่อพงศ์ จันทราสา
|
1)นางวนิดา กมุกะมกุล 2)นางณัฐณิชา จันทราสา
|
941 |
615549 |
วัดเขมาภิรตาราม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจตุรพร มากรด 2)นายศิระณัฐ มัญอิสระ 3)นายอรรถวิทย์ ป้อมศิริ
|
1)นายคณีสิทธิ์ เซี่ยงฉิน 2)นางสาวนิธิตา ขันธวิทยา
|
942 |
619328 |
เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงรัตนชล ถวิลสุข 2)เด็กชายทาวัต สุขสวัสดิ์ 3)เด็กชายศุภวิชญ์ โชติมิตร
|
1)นางสาวสกัญญา ตลึงจิตร 2)นางสาวนุชจรี สีเมฆ
|
943 |
617669 |
สภาราชินี จังหวัดตรัง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายทศทิศ ผลธรรมปาลิต 2)นายพรภวิษย์ คุ้นมาก 3)นางสาวธัญพิชชา แก้วเพ็ง
|
1)นางแสงดาว เพ็ชร์พราว 2)นางสาวทิพย์สุดา ชูบุญส่ง
|
944 |
611245 |
วัดราชบพิธ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนวิทย์ แก้วเทพ 2)นายอนุเทพ สังวาลสุวรรณ 3)นายธิธณุพงศ์ ธาระหาญ
|
1)นางสาวรัตนา ลิ้มศรีวาณิชยกร 2)นาวสาวอาจารี เทศนาบุญ
|
945 |
611341 |
สภาราชินี จังหวัดตรัง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรัตนากร ดำมาก 2)เด็กชายนภสินธุ์ แสงแก้ว 3)เด็กชายธนพัฒน์ เพชรย้อย
|
1)นางแสงดาว เพ็ชร์พราว 2)นางสาวทิพย์สุดา ชูบุญส่ง
|
946 |
611679 |
วัดราชบพิธ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายปภาวิน ทับสุวรรณ 2)เด็กชายกฤษฎา สายธารทอง 3)เด็กชายอธิณัฎฐ์ จันทรีศรี
|
1)นางสาวรัตนา ลิ้มศรีวาณิชยกร 2)นาวสาวอาจารี เทศนาบุญ
|
947 |
612664 |
สตรีสมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวดลฤดี ระวัง 2)นางสาววรรณพร ชิตนาภรณ์ 3)นางสาวพิชญา ณ วาโย
|
1)นายรัชชานนท์ ช่วงทอง 2)นางสาวสุนิสา ศรีสิทธิ์
|
948 |
611384 |
สตรีสมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปุญญาภา อ่อนน้อม 2)เด็กหญิงธัญชนก กลิ่นกมล 3)เด็กหญิงต้นฝน แสงกำพลี
|
1)นายรัชชานนท์ ช่วงทอง 2)นางสาวสุนิสา ศรีสิทธิ์
|
949 |
616874 |
วิชากร |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปองภพ ทองใบรัตนา 2)เด็กหญิงณัฐธยาน์ ภัครพสิษฐ์
|
1)นายพรพล เอกะสิงห์ 2)นายวิษณุ เชื้อจิตร
|
950 |
616310 |
วิชากร |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเด็กหญิงภัทรวดี แวงดา 2)เด็กชายตฤณภัท เงินประถม
|
1)นายวิษณุ เชื้อจิตร 2)นายพรพล เอกะสิงห์
|
951 |
615908 |
โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายฐกฤต ลิมปะพันธุ์ 2)เด็กชายศราวุธ เชื้อสุจริตไพบูลย์ 3)เด็กชายพีรวิชญ์ ทรงไพรเดช
|
1)นาง พิศฎา ศักดิ์ประเสริฐ
|
952 |
613085 |
โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงศุภิกา สุขใย 2)เด็กหญิงณัชพร จรูญภาค 3)เด็กชายวงศพัทธ์ ศิริวัฒนาหิรัญ
|
1)นางสาว จารุณี อยู่แย้ม
|
953 |
615928 |
อนุกูลนารี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นางสาวจิราพร บัวผัน 2)เด็กชายปฏิพัทธ์ หาระมี 3)เด็กชายพิชชาทร วังเสนา
|
1)นายประชา มาชัยภูมิ 2)นางสาวศรีแพร นามโส
|
954 |
613445 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธันวดา จันดี 2)เด็กชายวริศ บูรณโชคไพศาล 3)เด็กชายศุภกร ทัฬหกิติวัฒน์
|
1)นางวนิดา กมุกะมกุล 2)นางณัฐณิชา จันทราสา
|
955 |
619766 |
มีนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภิญฐวุฒิ ปิตินานนท์ 2)เด็กหญิงลลิตา สุจริตพานิช 3)เด็กหญิงอัมฤตา ปราบพล
|
1)นางสาวกิรณา เกตุศิริ 2)นางสาวจำลอง คุมสุระ
|
956 |
614012 |
ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนับเก้า เกียรติฉวีพรรณ 2)นายพัฒน์ภูมิ สมบูรณ์ 3)นายวรกันต์ อนุตรกุล
|
1)นายธีรวัฒน์ ชื่นดวง
|
957 |
614110 |
อัสสัมชัญหลักสูตรภาษาอังกฤษ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจอมเดช ศรีเลขะรัตน์ 2)เด็กหญิงพิมพ์ชนก ภคมาส 3)เด็กหญิงอิสรีย์ เหลืองรัตนะแสง
|
1)นางสาวกุลจิรา คงสี 2)ว่าที่ร้อยตรีอรรถพล ทรัพย์ขำ
|
958 |
616688 |
อัสสัมชัญหลักสูตรภาษาอังกฤษ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธรรม์ ปิ่นสุภา 2)เด็กชายเตชิษ ธนธรรมสุนทร 3)เด็กหญิงธาริษา บรรพลิตานนท์
|
1)ว่าที่ร้อยตรี อรรถพล ทรัพย์ขำ 2)นางสาวกุลจิรา คงสี
|
959 |
617364 |
เคหะทุ่งสองห้องวิทยา 1 |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพชร ดอกไม้ทอง 2)เด็กหญิงปวริศา สปริงเงิน 3)เด็กหญิงกนกพร พูนเกิด
|
1)นายยศสรัล สุดดีพงษ์ 2)นายเอกบดินทร์ นันเชียงเครือ
|
960 |
613359 |
ประโคนชัยพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวธนัญญา โสชะรา 2)นายศักดิ์สิทธิ์ เพลียสันเทียะ 3)นางสาวศิริวรรณ พรหมบุตร
|
1)นางสาวดุษณี ปุยะติ 2)นางสาววิตรีรัตน์ เกื้อประโคน
|
961 |
618912 |
ประโคนชัยพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤษณพงศ์ แสวงสุข 2)เด็กชายศุภกฤต ซุยรัมย์ 3)เด็กชายสรยุทธ จำรัส
|
1)นางสาวดุษณี ปุยะติ 2)นางสาววิตรีรัตน์ เกื้อประโคน
|
962 |
611509 |
มีนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนครินทร์ โตสม 2)เด็กชายธนเศรษฐ ฤกษ์โสภี 3)เด็กหญิงกาญจน์เกศเกล้า เฟื่องแก้ว
|
1)นางสาวกิรณา เกตุศิริ 2)นางสาวเจริญรัตน์ ขันประกอบ
|
963 |
614261 |
พระนารายณ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภัทรธร บุญโต 2)นางสาวปาริฉัตร กอพงษ์ 3)นายปรเมศวร์ เปียจันทร์
|
1)นางรุ่งทิพย์ วัฒนา 2)นางฐานันดร ร่มวาปี
|
964 |
618616 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายจิณธิษณ์ จันพินิจ 2)เด็กชายณพัศวรชน รังษีกุล 3)เด็กชายณฐ วัฒนเธียร
|
1)อาจารย์ไปรพร แสงจันทร์ 2)อาจารย์พิมปไพ จิ๋วแพ
|
965 |
619584 |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจิรัฏฐ์ จารุพงษ์สกุล 2)เด็กชายชาญเดช เต็งสุวรรณ 3)เด็กชายกฤชณัฎฐ์ นรเศรษฐ์ตระกูล
|
1)อาจารย์ไปรพร แสงจันทร์ 2)อาจารย์พิมปไพ จิ๋วแพ
|
966 |
611287 |
อนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปัญญาทวี พงษ์ไพจิตร 2)เด็กหญิงกาญจนาณัช แก้วต่าย 3)เด็กชายสิรวิชญ์ ทั่วกลาง
|
1)นางสาวนันท์นภัส บุญญะสิทธิ์ 2)นางสาววรรณเทพ สิทธิ์น้อย
|
967 |
619428 |
ไทยนิยมสงเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจิรัชญา นิ้มนวล 2)เด็กหญิงหทัยวรรณ มหาสุทธิพันธ์ 3)เด็กชายเวชยันต์ คำเวียงจันทร์
|
1)นายวิรัติ จันดากุล 2)นายฉลอง แก้วพินิจ
|
968 |
616909 |
ทบอ.เพชราวุธวิทยาในพระอุปถัมภ์สมเด็จพระเจ้าภคินีเธอเจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดา สิริโสภาพัณณวดี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิชาทา เทียงทอง
|
1)นาง สาธิดา เพชรดำ
|
969 |
617808 |
พูลเจริญวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวชุณหกาญจน์ กรเกษม 2)นางสาวปาริชาติ ลาภมี 3)นางสาวไอรดา ใจตา
|
1)นายณัฐสิทธิ์ ชินวงค์ 2)นางสาวนิตยา ลาเลิศ
|
970 |
616077 |
พูลเจริญวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวิศรุต รักวีรธรรม 2)นางสาวเบญญาภา ศรีเสริม 3)นางสาวธัญชนก พลรักษา
|
1)นางสาวนิตยา ลาเลิศ 2)นายณัฐสิทธิ์ ชินวงค์
|
971 |
619674 |
ประถมศึกษาธรรมศาสตร์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายการัณยภาส จันทรา 2)เด็กหญิงณลาณีย์ บุญวัง 3)เด็กหญิงเนติภรณ์ งามเสงี่ยม
|
1)นางสาวตวงทอง พงศ์จำรัส
|
972 |
616042 |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย อำเภอ ไทรน้อย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพิมพ์ภัทรา พิมพ์ภัทรยศ
|
1)นายทัศน์พล พิมพ์ภัทรยศ 2)นางสาววาสนา ยิ้มอยู่
|
973 |
615473 |
ถนอมพิศวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายทยา เลื่องลือเจริญกิจ 2)เด็กชายหัฎฐกร สุกดำ 3)เด็กหญิงพิตตินันท์ โสภา
|
1)นางสาวภัสรา กุลรัมย์
|
974 |
614884 |
บ้านมาบป่าหวาย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายศักดิ์สิริ โนนดี 2)เด็กชายภาณุพงศ์ พลแสง
|
1)นายวิรุฬห์ อุ่นวรรณ 2)นางสาววรรณา มนทอง
|
975 |
614443 |
สตรีวัดอัปสรสวรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณฐิฌาณ์ บุญรับช่วง 2)นางสาวหนึ่งฤทัย จันทร์เรือง 3)นางสาวศิริวนา ครุฑวิสัย
|
1)นางสาวศิรโชค อภิภัชผ่องใส 2)นางสาวพรลดา มลิทอง
|
976 |
616481 |
วัดใหม่ผดุงเขต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสุภาพร ทาบัญศรี 2)นางสาวฉัตรฤทัย น้อยปั่น 3)เด็กชายเอกรัตน์ มีสกุล
|
1)นายภวินท์ ชินทร์นลัย
|
977 |
614998 |
สตรีวัดอัปสรสวรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงรอมแพง มหาเทพ 2)เด็กหญิงพีชญา สอนเสริม 3)เด็กหญิงณัฐธิภาภรณ์ จันทเชิด
|
1)นางสาวศิรโชค อภิภัชผ่องใส 2)นางสาวพรลดา มลิทอง
|
978 |
617168 |
สตรีวัดอัปสรสวรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงณัฐชมน บุญแพทย์
|
1)นางสาวศิรโชค อภิภัชผ่องใส 2)นางสาวพรลดา มลิทอง
|
979 |
613455 |
นนทรี่วิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปฎิพร เหลือดี 2)เด็กชายปราการ พลไชยา 3)เด็กหญิงปาริชาต มาแก้ว
|
1)นางสาวธีรญาดา สุทธิ 2)นางนิษฐา สุทธิพงษ์
|
980 |
615130 |
นนทรีวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนกฤต อุทัยผล 2)นายธนายุทธ ควงขุนทด 3)นายชัยบุตร สราญสิริบริรักษ์
|
1)นางนิษฐา สุทธิพงษ์ 2)นางสาวธีรญาดา สุทธิ
|
981 |
613823 |
วัดใหม่ผดุงเขต |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรวิชญ์ แจ้งจั่น 2)เด็กหญิงศิรินภา สิทธิพา 3)เด็กหญิงสิริกร วงศ์นิกร
|
1)นายภวินท์ ชินทร์นลัย
|
982 |
618881 |
ราชินีบน |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกชพร เพิ่มสินทวี 2)เด็กหญิงปุญชญา หงิมห่วง 3)เด็กหญิงศิภาพัชร์ ชินะภัค
|
1)นางสาวอลิสา เกิดโชค
|
983 |
612809 |
ราชินีบน |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงรติทิพย์ วิไลจิตรเลิศ 2)เด็กหญิงณัฐนันท์ ถาวรบุตร 3)เด็กหญิงอชิรญาณ์ ชิระนุรังสี
|
1)นางพิชญดา บุนนาค
|
984 |
613554 |
วชิราวุธวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฐกฤต วันถนอม 2)นายฤ.กษมคามิน ภูมิธาดาเดช 3)เด็กชายชนรรฆ์ พูนวัตถุ
|
1)ว่าที่ ร.ต.หญิงวาสนา ศิลาเกษ
|
985 |
611231 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเฉลิมราชย์ อาจธัญกรณ์ 2)เด็กชายศุภกร สุรินทร์ 3)เด็กชายณัฎฐนันท์ รอดดีเพ็ง
|
1)นางกิริยา ภูเงิน 2)นางสาวจุฑาพร สำเภาแก้ว
|
986 |
613061 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศิลปากร (ปฐมวัยและประถมศึกษา) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายจิรชัจ วัชรพงศ์เสถียร 2)เด็กหญิงธนัชชา ฐานวัฒน์ 3)เด็กหญิงพิมพ์วรา หงษ์วิทยากร
|
1)นางสาวฐิติมา นิติกรวรากุล 2)นางสาวภัทรา แก้วพิจิตร
|
987 |
617182 |
สาธิตมหาวิทยาลัยศิลปากร (ปฐมวัยและประถมศึกษา) |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายวรธันย์ สถิรพันธ์ุ 2)เด็กชายสรวิชญ์ จารึกสถิตย์วงศ์ 3)เด็กชายเพชรภูมิ ซุน
|
1)นางสาวฐิติมา นิติกรวรากุล 2)นางสาวภัทรา แก้วพิจิตร
|
988 |
611192 |
วิชูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอัมรินทร์ บุญคง 2)นายพีรพัฒน์ ดีมา 3)นางสาววิภาวรรณ ชูน้ำคำ
|
1)ว่าที่ร้อยตรีวีระยุทธ สุดใจ 2)นางสาวนาถอนงค์ ประวันเต
|
989 |
615850 |
วิชูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทราวดี ชุ่มจิตร์ 2)เด็กหญิงณัฐณิชา ขวัญทอง 3)เด็กหญิงพัสรียานันท์ นิลจันทร์
|
1)นางสาวนาถอนงค์ ประวันเต 2)ว่าที่ร้อยตรีวีระยุทธ สุดใจ
|
990 |
615023 |
วิชูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายญาณวุฒิ สุภาพ 2)เด็กชายญาณพล สุภาพ 3)เด็กชายวรชน มีทอง
|
1)นางระวีวรรณ์ สุภาพ 2)นางสาวจินดารัตน์ แก่นสาร
|
991 |
618142 |
วิชูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธัญพัฒน์ ศิริวัฒนาตระกูล 2)เด็กชายจิรณัฐโชติ ศิริวัฒนาตระกูล 3)เด็กหญิงชุติกาญจน์ มณีวรรณ
|
1)นางสาวจินดารัตน์ แก่นสาร 2)นางระวีวรรณ์ สุภาพ
|
992 |
615194 |
สมุทรสาครบูรณะ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพิชญุตม์ ภูตะลา 2)เด็กชายนครินทร์ สุขผล 3)เด็กหญิงอชิตา วิเศษเจริญ
|
1)ครูเอกกมล เมฆอุส่าห์ 2)ครูพิชัย วงษ์จันทร์
|
993 |
616432 |
สระบุรีวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤตเมธ ชมวะนา 2)นายปิยพนธ์ กุฏเพชร 3)นางสาวธนภรณ์ ศรีมารักษ์
|
1)นาย นิรันดร์ อยู่อ่ำ 2)นาย ประทีป บุบผา
|
994 |
613922 |
สระบุรีวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพงศกร กองสกุล 2)เด็กชายสิริพงศ์ ฐิติกุล 3)เด็กหญิงสิรภัทร เพ็งภาค
|
1)นาย นิรันดร์ อยู่อ่ำ 2)นาย ประทีป บุบผา
|
995 |
619452 |
เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ลพบุรี ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายปฏิพนธ์ พงษ์นิล 2)นางสาวมนัสนันท์ แน่นหนา 3)นางสาวณัฐวีร์ พลพันธ์
|
1)นางสาวจินดาพร ณ นคร
|
996 |
617951 |
พุทไธสง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอนุชิต โยงไธสง 2)เด็กชายพานทอง หมั่นสุจริต 3)เด็กชายภคพล โสภากุล
|
1)นางสาวประภาพร วรกะโทก 2)นางสาวพัชรี ทองทวี
|
997 |
612936 |
ประชานิเวศน์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธนชานน หุ่นแสวง 2)เด็กหญิงสิริพิมล เจนสินสมบูรณ์ 3)เด็กหญิงอริสรา ธรรมกัณหา
|
1)นางสาวสุจิตรา แสนงาม 2)นางอัมพร วามะศิริ
|
998 |
619137 |
ปัญญาประทีป |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณภาภัช กีรติกมลชัย 2)เด็กชายติณณภพ แย้มสอาด 3)เด็กชายภาคิน พิพัฒน์เมฆินทร์
|
1)วิรงรองรายา คณานุรักษ์ โวคซ์
|
999 |
614335 |
ปัญญาประทีป |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอภิภัทร อังสนันท์ 2)นางสาวสุธิศา จันท์เรืองทอง 3)นายพชร จิระภคโชติ
|
1)วิรงรองรายา คณานุรักษ์ โวคซ์
|
1000 |
614298 |
เบญจมราชูทิศ ราชบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูดิส เนียมเพชร 2)เด็กหญิงชีวาพร ทองเอียด 3)เด็กชายมณฑ์ปราชญ์ ปานศิริ
|
1)นางสาวพิมพ์ธีรา แย้มขยาย 2)นางสาวปิยะมาศ น้ำดอกไม้
|
1001 |
614786 |
มาเรียลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายชินวัตร ภูคำวงศ์ 2)นายสุร์พัฐวิศร พักจันทร์ 3)นางสาวภัทราภรณ์ มีแสง
|
1)นายโชคดี พาชัยภูมิ
|
1002 |
619553 |
มาเรียลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายณัฐดนัย โตสัจจะวงษ์ 2)เด็กชายวีระพงศ์ อ้นด้วง 3)เด็กหญิงสุภพงศ์ ประดับมุข
|
1)นายโชคดี พาชัยภูมิ
|
1003 |
617991 |
ดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤติน บูรณะโรจน์ 2)เด็กชายธัญญวัฒน์ จิตงามขำ 3)เด็กหญิงกนกกร คงแคล้ว
|
1)นางสาวธัญวัลย์ เกษมเอกสังข์
|
1004 |
619857 |
อุดมศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤป บุญเสมอ 2)นายชัยวัฏฌาน เจริญพานิช 3)นายกฤษฎา สุขใส
|
1)นางสาวณัฐกานต์
|
1005 |
611485 |
อุดมศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวริษฎา อัครธีระกุล 2)เด็กชายณัฎฐ์ ยีมะเฟือง 3)เด็กชายอัครวินท์ รุ่งปิตะรังสี
|
1)นางสาวณัฐกานต์
|
1006 |
615263 |
มาเรียลัย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายชยังกร ยาวงศ์ 2)เด็กหญิงพชรกมล ไชยเดช 3)เด็กหญิงปาลิตา นิลสยาม
|
1)นางสาวนิสากร ยางจ้าน
|
1007 |
617990 |
มาเรียลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอนาวิล ธรรมเจริญทิพย์ 2)นางสาวเอมมิกา จันทรสุข 3)นายวัชรินทร์ ทองดี
|
1)นายโชคดี พาชัยภูมิ
|
1008 |
619248 |
มาเรียลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอภิวัฒน์ เครือสะทุง 2)เด็กหญิงฟ้า ไกรศรีสถาพร 3)เด็กหญิงภัควลัญชญ์ อ่อนเนตร
|
1)นายโชคดี พาชัยภูมิ
|
1009 |
616992 |
สารสาสน์เอกตรา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนราธิป ธรรมโชติ 2)นางสาวพิมพ์รตา บุณยาภัทร์กุลศิริ
|
1)รมย์ กนิษฐานนท์
|
1010 |
612230 |
มาเรียลัย |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัญญพัชร ยาวงศ์ 2)เด็กหญิงณริญญ์รัตน์ มองศิริ 3)เด็กหญิงพงศ์พัชรา ทองทา
|
1)นางจินดา แพงห่อพาน
|
1011 |
611374 |
สารสาสน์เอกตรา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงรัตนวลี หลิน 2)เด็กหญิงภานุณี ยงยิ่งยศสกุล 3)เด็กหญิงศรุตา จงสมสุข
|
1)รมย์ กนิษฐานนท์
|
1012 |
619972 |
ประชานิเวศน์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณํฐกรณ์ พิกุลทอง 2)เด็กชายปราชญ์ เด่นแก้ว 3)เด็กหญิงจิรัชญา กิตติเกษมคุณ
|
1)นางสาวสรัญรัชญ์ เจริญพิทักษ์ 2)นางนิสรา อังกูรสิทธิ์
|
1013 |
616448 |
ดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเมธาสิทธิ์ โพคัยสวรรค์ 2)นางสาวปนัดดา แสงประดับ 3)นางสาววริฏฐา ใช่รุ่งเรือง
|
1)นางสาวโศรดา กองอาษา
|
1014 |
612509 |
ดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชนิดาภา สุภาพพรชัย 2)เด็กหญิงจิดาภา บูรณะโรจน์ 3)เด็กชายกันต์กวี เอื้อประเสริฐ
|
1)นางสาวอัญชลี บุญสิน
|
1015 |
615938 |
จิตรลดา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัฐ ศิรประภาศิริ 2)นางสาวพิรฎา อุตตโมทย์ 3)นางสาวอุรสา นวราช
|
1)นนทพร พนาตรีสวัสดิ์ 2)ปริญญา ขุนทอง
|
1016 |
611746 |
จิตรลดา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงดวงนัยย์ กิติยากร ณ อยุธยา 2)เด็กหญิงดวงรัตน์ กิติยากร ณ อยุธยา 3)เด็กหญิงณัฏฐนรีฉัตร ฉัตรชัย
|
1)นนทพร พนาตรีสวัสดิ์ 2)ปริญญา ขุนทอง
|
1017 |
617959 |
ศรีเอี่ยมอนุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงศรัณย์พร บุญไพจิตร์ 2)เด็กหญิงชนนภา ผาเหลา 3)เด็กหญิงนัฐนรี โพธิ์พันธ์
|
1)นายสุรศักดิ์ แสนคำ 2)นายรัฐวัฒน์ สมุทรสถิตโสภณ
|
1018 |
614651 |
เบญจมราชูทิศ ราชบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววณิชยา เจรจาปรีดี 2)นายสิรวิชญ์ แจ่มจำรัส 3)นายธนดล กิจพยัคฆ์
|
1)นางกันตยา เอี่ยมสอาด 2)นางสาวพิมพ์ธีรา แย้มขยาย
|
1019 |
618768 |
เซนต์เทเรซา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทรลดา คงจันทร์ 2)เด็กหญิงดาวตะวัน อุชชิน 3)เด็กหญิงพิณลฎา ชูปรีชา
|
1)นายชูเชิด เสริฐฉาย 2)นายสุเทพ สุขจันทร์
|
1020 |
613158 |
เซนต์เทเรซา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัญญาวีร์ คำทอง 2)เด็กหญิงรสริน งามแสงชัยกิจ 3)เด็กหญิงณัฏฐกานต์ พึ่งผูก
|
1)นายชูเชิด เสริฐฉาย
|
1021 |
619939 |
ศรีวิชัยวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนทีธร ทศบุศย์ 2)เด็กชายธีรพล รูปสอาด
|
1)นางสาววัลยา แซ่จิว 2)นายสิรภพ รอดพันธุ์
|
1022 |
613764 |
อนุบาลเทศบาลนครพิษณุโลก |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธานิล ดวงสมร
|
1)นางกุลณัส ศรีเมือง
|
1023 |
612389 |
หนองเเค"สรกิจพิทยา" |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจิราพร แก้วโสภา 2)นางสาวปารมี เขียวสมบูรณ์ 3)นางสาวเสาวรส ศรีบุญเรือง
|
1)สินีนาฏ สุธิประทีป
|
1024 |
617727 |
สกุลศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนับดาว นามตาปี 2)เด็กหญิงปภากานต์ พรหมมา 3)รัญชน์ บุญชู
|
1)วรัณรัชช์ ทะเสนฮด
|
1025 |
617752 |
สกุลศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฐตะวัน นามตาปี
|
1)วรัณรัชช์ ทะเสนฮด
|
1026 |
616184 |
จันทร์ประดิษฐารามวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายปิยวัฒน์ สุวรรณรัตน์ 2)เด็กหญิงอโรชา โสตดี 3)เด็กชายภานุวัชร ถาดสำโรง
|
1)นายอรรถพร เอี่ยมละออ 2)นายธนกฤต นิลรัตน์
|
1027 |
616754 |
จันทร์ประดิษฐาราวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายญาณภัทร แจ่มศรี 2)เด็กชายพงศภัค บุญเสริม 3)เด็กชายชนกันต์ มูลนาม
|
1)นายอรรถพร เอี่ยมละออ 2)นายธนกฤต นิลรัตน์
|
1028 |
614403 |
สีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายพงศ์ภรณ์ เครือแก้ว 2)เด็กหญิงมนตร์ลดา กาฬสินธุ์ 3)เด็กหญิงเกศญาณี ยอดเกตุ
|
1)นางสาวพรพิมล ติบรรณ์ 2)นางสาวปุญญิศา ใจน้อย
|
1029 |
618566 |
สีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวลลนา ปานสุรินทร์ 2)นางสาวกิตติญา อังคนิตย์ 3)นางสาววาริน มาศวิเชียร
|
1)นางสาวพรพิมล ติบรรณ์ 2)นางสาวปุญญิศา ใจน้อย
|
1030 |
615367 |
อนุบาลพุทไธสง(โอภาสประชานุกูล) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภัทรพงษ์ ทุยโพธิ์ชัย 2)เด็กชายอาทิตย์ แดงเด่นศรี 3)เด็กชายธนภัทร ดะเหลา
|
1)นางศิริพร พลพุฒินันท์ 2)นางสาววราทิพย์ ทรัพย์ธนาศิริ
|
1031 |
613230 |
คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพีรวัส หนูพวก 2)เด็กหญิงวิลาสินี กรอบสนิท 3)นางสาวณัฐนันท์ กุลกัลยาดี
|
1)นางสาวเบญจมาศ มาลานนท์
|
1032 |
614127 |
บางปะอิน "ราชานุเคราะห์๑" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอภิชญา สนสี 2)เด็กชายเทวกฤต พงษ์อุดม 3)เด็กหญิงสุพัตรา พงษ์ฉาย
|
1)นางสาวพิมพ์สุภา ทรัพย์อยู่ 2)ว่าที่ร้อยตรีธนพล สูงกลาง
|
1033 |
611789 |
เลิศหล้า ถนนเกษตร-นวมินทร์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีรโชติ สกลผดุงเขตต์ 2)เด็กชายสรวิชญ์ พรโชติทวีรัตน์ 3)เด็กหญิงปาฏิหาริย์ ทีที พร้อมพันธ์ุ
|
1)นางสาวพุทธธิดา เพียรสันเที๊ยะ
|
1034 |
619222 |
เลิศหล้า ถนนเกษตร-นวมินทร์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายนราวิชญ์ ปาณสมบูรณ์ 2)เด็กหญิงวิรามร ธนทิศนนท์ 3)เด็กชายรักษ์ธรรม ก้อนเทียน
|
1)นางนงลักษณ์ ลาวัง
|
1035 |
617129 |
เลิศหล้า ถนนเกษตร-นวมินทร์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอนีฆา โยธารักษ์ 2)เด็กหญิงกชมล กำประเสริฐ 3)เด็กหญิงศุภสิณี รักศาสตร์
|
1)นางสาวลภัสรดา จักรคำ
|
1036 |
612169 |
กัลยาณวัตร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศาตนันทน์ วรรณพราหมณ์ 2)เด็กหญิงอภิญญา อินทร์อุดม 3)เด็กหญิงสุทธิดา ลาวงค์
|
1)นางอรนุช ไวบรรเทา 2)นางปริษฐา จงจำรัสพันธ์
|
1037 |
612746 |
วัดคลองสวน(พรหมอุทิศวิทยาคาร) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายทนุธรรรม เจริญสุข
|
1)นายธีระพงษ์ พรมกุล 2)นางสาวสุกาญดา อยู่สังข์
|
1038 |
615831 |
สามัคคีวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤษกร สิทธิอาษา 2)นายพชร ไกรนรา 3)นายศิวัช สุขเกษมหทัย
|
1)นายชัยวุฒิ แปงหล้า 2)นางจันทร์จิรา หัตถกอง
|
1039 |
617698 |
สามัคคีวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงฐิติวรดา ธรรมกาศ 2)เด็กหญิงบัวสุวรรณ พานแก้ว 3)เด็กชายเธียรนริศ ภารดรภิบาล
|
1)นายชัยวุฒิ แปงหล้า 2)นางจันทร์จิรา หัตถกอง
|
1040 |
619583 |
กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปิยพัทธ์ เกียรติกังวาฬไกล 2)เด็กชายปุณณัช เธียรวณิชพันธุ์ 3)เด็กชายอชิระ ไวทยบุญ
|
1)นางอรญา รุ่งทวีสิน 2)นางสาวพิมพ์ปวีณ์ อาจเอี่ยม
|
1041 |
615865 |
กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสิริพงษ์ เลี้ยงบุญเลิศชัย 2)เด็กชายกรณ์ สิริธนกุล 3)เด็กชายภัคอนันต์ เอช เอ
|
1)นางอรญา รุ่งทวีสิน 2)นางสาวพิมพ์ปวีณ์ อาจเอี่ยม
|
1042 |
617934 |
กัลยาณวัตร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธีรภพ กาพย์ไกรแก้ว 2)นางสาวอริสา รักษาพล 3)นางสาวณัฐชยา ปรัชญคุปต์
|
1)นางรุ้งตะวัน ครองทรัพย์ 2)นางรัชนีย์ เชิดสูงเนิน
|
1043 |
619052 |
คณะราษฏร์บำรุงปทุมธานี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวบุญญาภา แก้วศรี 2)นางสาวชุติมา นัดสูงวงค์ 3)นางสาวพิชญาภา พานิชการ
|
1)นายดิษธัสต์ พรหมโชคศิริกุล
|
1044 |
612677 |
อนุบาลโรจนวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเขมจิรา โอภาสพงศ์พิพัฒน์ 2)เด็กชายณัฐเศรษฐ สีคำ 3)เด็กชายสิทธิโชค แก่นเงินตรา
|
1)นางสาวพนิดา ไพรเพชรศักดิ์ 2)นางสาววรพรรณ แก้วลบ
|
1045 |
614778 |
อนุบาลโรจนวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวริศา จำปางาม 2)เด็กชายสรวิชญ์ แดงเผือก 3)เด็กชายภูดิศ จันสดใส
|
1)นางสาวพนิดา ไพรเพชรศักดิ์ 2)นางสาววรพรรณ แก้วลบ
|
1046 |
616419 |
เผดิมศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายวริทธิ์นันท์ ภาติกะวัยวัฒน์ 2)เด็กชายทิวัตถ์ เลิศนิติวาณิชย์ 3)เด็กหญิงสลิลทิพย์ เดชวิไลเรือง
|
1)นายบุญธรรม เหลืองธนพลกุล 2)นางสาวธัญพักตร์ คุ้มวงษ์
|
1047 |
615026 |
มงฟอร์ตวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภัคพล สินสุรินทร์ 2)นางสาวชนนิกานต์ เหลากิจ 3)นางสาวฑิตฐิตา เครือรัตนไพบูลย์
|
1)นายฐานกร เทรเวส
|
1048 |
618221 |
อนุบาลนครสวรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชนภา เนตรศิริ 2)เด็กหญิงณัชว์กานต์ ศรีสุวรรณกุล 3)เด็กชายชณภัทร สิงห์โตทอง
|
1)นางเบญจพร สิงห์โตทอง
|
1049 |
614146 |
อนุบาลนครสวรรค์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัฏฐ์พิชญา แจ้งคำ 2)เด็กหญิงวิสารินท์ เหมหงษา 3)เด็กหญิงวรดา นพแก้ว
|
1)นายบุญญฤทธิ์ ตรุษลักษณ์
|
1050 |
617820 |
สตรีสิริเกศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอุษณี แสงเพ็ง 2)นางสาววรรณิษา บังคม 3)นางสาวธัญยพร อุ่นอารมณ์
|
1)นางรัตตินันท์ อารยะสิทธินนท์ 2)นางสาวญาณา วาจนสุนทร
|
1051 |
612895 |
สรวงสุทธาวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอริสรา แซ่ลี้
|
1)นายสุเมธ ทวีไทย 2)นางวศณิฐฐ์ฌา เล็กล้อม
|
1052 |
618527 |
สรวงสุทธาวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทราพร แซ่ลี้
|
1)นายสุเมธ ทวีไทย 2)นายอัฐมรรค สังข์วรรณะ
|
1053 |
614320 |
เทพมงคลรังษี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศศิพงศ์ ชัยชะนะ 2)นางสาวอภิญญา อินทโย 3)นางสาวชลดา แจ่มศรี
|
1)นางสาวจริยา เฟืองแก้ว 2)นางสาววิจิตรตรา สีคำ
|
1054 |
619576 |
อัสสัมชัญสมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสิรภพ บุญกิจกุลธัช 2)นายภคิน ปิยชุญพาพล 3)นายณัฐชัย เรืองสุขสกุล
|
1)นายธรรมนูญ รัตนพันธ์ 2)นายนิธิกร เกล็ดสุวรรณ
|
1055 |
615738 |
หนองห้างพิทยา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิริกร จันทร์คำหอม
|
1)นางสาวสุธีรา อุทโท
|
1056 |
619279 |
กานดา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงประภาสิริ มินทรรัมย์ 2)เด็กหญิงณัฏฐกันย์ ทองคุณธรรม 3)เด็กหญิงพิชญ์สินี นุชสวาท
|
1)นายณัฐวุฒิ จิตดี
|
1057 |
616710 |
สาธิตละออุทิศ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงไปรยา จุลวงศาศิลป์ 2)เด็กหญิงพรพรหม จิตติวรรณ 3)เด็กชายสิทธิรัตน์ มุกดาประกร
|
1)นางสาวรัชนี นกเทศ 2)นางสาวนนทกานต์ คงเกิด
|
1058 |
613313 |
สาธิตละอออุทิศ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนรรณพ ทองคงหาญ 2)เด็กชายนิธิ์วัชรัตน์ ต๊อดแก้ว 3)เด็กชายธนัทเสฏฐ์ ประมูลสิน
|
1)นางสาวรัชนี นกเทศ 2)นางสาวนนทกานต์ คงเกิด
|
1059 |
617231 |
อนุบาลชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสิตางศุ์ ศุทธสกุล 2)เด็กหญิงกมลปราณ ปริกเพชร 3)เด็กชายศดิศนันท์ เปรมจารุนันทน์ 4)เด็กชายศดิศนันท์ เปรมจารุนันทน์
|
1)นายศิรินทร์ เวชวงษ์
|
1060 |
613858 |
อนุบาลชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายทัพฟ้า พุ่มแพรพันธ์ 2)เด็กชายศุภกฤษ วิทยผโลทัย 3)เด็กชายเขมทัต เขมะสถิตย์
|
1)นายศิรินทร์ เวชวงษ์
|
1061 |
613719 |
เขมะสิริอนุสสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกัญญาพัชร์ อุไรวรรณ์ 2)เด็กหญิงลักษิตา สุวชูเพ็ชรน้อย 3)เด็กหญิงณิชกานต์ คงทน
|
1)นางสาวพรสิริ ด่อนสีดั่น 2)นางสาววรรณกาณต์ วังบง
|
1062 |
611314 |
เขมะสิริอนุสสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอรชลิดา ธัญกรวราโชติ 2)เด็กหญิงกัลยกร กฤษณลีลา 3)พิมพ์เพทาย ตันธรรมจาริก
|
1)นางสาวพรสิริ ด่อนสีดั่น 2)นางสาววรรณกาณต์ วังบง
|
1063 |
611390 |
กานดา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงฐิตารีย์ ตันติพงศ์อาภา 2)เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ แก้วคำ 3)เด็กหญิงณัชญากุล ฟูนันทน์
|
1)นายธนกฤต นุสันรัมย์
|
1064 |
617542 |
สารสาสน์เอกตรา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายภีมเดช ธนศรีสุข 2)เด็กชายภูมินันท์ ธนศรีสุข 3)เด็กชายศรัณยพงศ์ สกุลชน
|
1)นายกุลโรจน์ มณีสุข
|
1065 |
618969 |
นางรอง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายคมสัน สวนสวรรค์ 2)เด็กหญิงมะลิฉัตร สุขบรรณ์
|
1)นางสาวศรุดา ศรีนาค 2)นางสาวพิชยา นันทวิเชตพงษ์
|
1066 |
618906 |
สารสาสน์เอกตรา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพสิษฐ์ ชูทอง 2)เด็กหญิงณัชชา ธนลาภอนันต์ 3)เด็กชายปารัณ ว่องวัฒนาสกุล
|
1)นายกุลโรจน์ มณีสุข
|
1067 |
618610 |
นางรอง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภูริณัฐ คงทวี 2)นางสาวสุกฤตา สมัยกุล 3)นางสาวพชรพร ลอยประโคน
|
1)นางสาวศรุดา ศรีนาค 2)นางสาวพิชยา นันทวิเชตพงษ์
|
1068 |
612927 |
นางรอง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายต่อเกียรติ ศรีสิงห์ 2)เด็กหญิงนุตประวีณ์ คตวงค์ 3)เด็กหญิงธิญาดา แก้วขุนทอง
|
1)นางสาวสถาพร เพ็ชรทองกลม 2)นางสาวพิชยา นันทวิเชตพงษ์
|
1069 |
613338 |
หาดใหญ่วิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอัจฉริยะ ด้วงสง 2)นายเดชาพล โครธาสุวรรณ์ 3)นายคณิศร เพ็ชรแก้ว
|
1)นางปนิตาลือขจร 2)นางวัชรี จันทชาติ
|
1070 |
614553 |
หาดใหญ่วิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรพีพงศ์ สารภาค 2)เด็กชายนวมาน อร่ามวงศ์วิทย์ 3)นายรัชพล ทองหนู
|
1)นางวัชรี จันทชาติ 2)นางปนิตา ลือขจร
|
1071 |
612558 |
สารสาสน์วิเทศมีนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเกษฎาภรณ์ สายสมบัติ 2)นายกิตติธัช พูนนายม 3)นางสาวบัณฑิตา สัตยาภรณ์
|
1)นางสาวอัญลิตา วิระษร
|
1072 |
612510 |
สารสาสน์วิเทศมีนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอลิฟฟ์ หัดโดย 2)เด็กหญิงพรศิริ ศรีสมบุญ 3)เด็กหญิงชนัญชิดา เหรียญเกษมสกุล
|
1)นางสาวนฤมล โงนขำ
|
1073 |
612150 |
สารสาสน์วิเทศมีนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายทินภัทร วงศ์สายตา 2)เด็กหญิงวรวลัญช์ หริเลิศรัฐ 3)เด็กหญิงอติวรรณ กลางมณี
|
1)พงศ์พิพัฒน์ มุงคุณคำซาว
|
1074 |
619164 |
สารสาสน์วิเทศมีนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายเอกลาภ ยิ้มสง่า 2)เด็กชายรัชชานนท์ เหมือนดวง 3)เด็กหญิงนิรชา ทินบัว
|
1)นางแสงเดือน จูฑะภักดี
|
1075 |
614028 |
บอสโพิทักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปรเมศร์ ศรีสุข 2)เด็กชายพชรวัฒน์ เสฐนันท์จินดา 3)เด็กหญิงปารณีย์ ทิชาชาติ
|
1)นายอานันท์ เจริญสุข 2)นางสาวพรรษชล ชัยชโลธร
|
1076 |
613636 |
บอสโกพิทักษ์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสรเศรษฐ์ เสียงแจ่ม 2)เด็กชายพิชญะ ศรีเจ้า 3)เด็กหญิงวรรณรดา เพิกเฉย
|
1)นายอานันท์ เจริญสุข 2)นางสาวพรรษชล ชัยชโลธร
|
1077 |
612761 |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายกฤตยชญ์ ฟูคำ 2)นายปิยะพันธ์ พุทธิมา 3)นายปัญญพัฒน ปวงแก้ว
|
1)นางสาวขณิฐภรณ์ พรหมปลูก 2)นางผ่องพรรณ เดชมี
|
1078 |
616721 |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจักรภัทร อินทรพลอย 2)เด็กชายณัชพงษ์ นวลบุญเรือง 3)เด็กชายธเนตร มาลาเสติ
|
1)นางสาวขณิฐภรณ์ พรหมปลูก 2)นางผ่องพรรณ เดชมี
|
1079 |
612392 |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงศุภกานต์ เนตรกุล 2)เด็กชายชัชนนท์ ธีระศักดิ์ 3)เด็กชายพิมล ญาณิสรา
|
1)นางสาวขณิฐภรณ์ พรหมปลูก 2)นางผ่องพรรณ เดชมี
|
1080 |
616054 |
จินดามณี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวแพรวา เอื้องโชคชัย 2)นายธีรภัทร พูลแก้ว 3)นางสาวพัชรินทร์ แก่นบุตร
|
1)นายวีรพงศ์ ไก่แก้ว
|
1081 |
616206 |
จินดามณี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายนาทชัย โชคชัยศิริกุล 2)เด็กหญิงนารีรัตน์ จำนงค์สังข์ 3)เด็กชายขานนท์ เกียรติกวินวงศ์
|
1)นายวีรพงศ์ ไก่แก้ว
|
1082 |
614348 |
วัดทรงธรรม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวเบญจวรรณ รัตนพิทักษ์ 2)นางสาวรุจี พงศ์ภาสวัชร 3)นางสาวพรรณนพภรณ์ มะลิฉ่ำ
|
1)นางสาวจิราวรรณ จันทร์น้อย 2)นายกิตติพิชญ์ วรโชติสุพัฒภาคิน
|
1083 |
614350 |
ยโสธรพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวีระพล ช่างไถ 2)นายภูมิรพี คุณุรัตน์
|
1)นางสาวอนัญพร สุขเฉลิม 2)นายธีระวุฒิ ภูมิแสน
|
1084 |
614926 |
สตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพลอยนภา สมคะเน 2)เด็กหญิงอาณัฐศิลป อินทกูล 3)เด็กหญิงศนิชา สาจะลี
|
1)นายสมชาย ใจนันต๊ะ 2)นางสาวรัตนา วิมานลอย
|
1085 |
617513 |
วัดทรงธรรม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกันตพงษ์ เอี่ยมวงศ์ 2)เด็กชายฐิติพล แก้วแสง 3)เด็กหญิงต้นข้าว คุ้มพวก
|
1)นายกิตติพิชญ์ วรโชติสุพัฒภาคิน 2)นายพีรวิชญ์ ซื่อสกุลรัตน์
|
1086 |
619336 |
เสนา"เสนาประสิทธิ์" |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณัฐณิชา กำแพงแก้ว 2)นางสาวธนิษฐา อรุณฉาย 3)นางสาวปลายฟ้า สุทธิผล
|
1)นายปรัชญา รุ่งเรื่อง 2)นางสาวแก้วใจ แซ่กอ
|
1087 |
614637 |
นวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสหภพ กิ่งคำ 2)เด็กหญิงอภิญญา อินทร์อร่าม 3)เด็กหญิงพัทร์ธีรา โสภาพ
|
1)นายจรินทร์ สิทธิวะ 2)นางสุวรรณา ยุ่นชัย
|
1088 |
614481 |
เสนา"เสนาประสิทธิ์" |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรัฐภูมิ กองนิมิตร 2)เด็กหญิงขริษฐา ทั่วจบ 3)เด็กหญิงสุภัสสรา เพชรศรี
|
1)นายปรัชญา รุ่งเรื่อง 2)นางสาวแก้วใจ แซ่กอ
|
1089 |
613383 |
เทพมงคลรังษี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายศศิพงศ์ ชัยชะนะ 2)นางสาวอภิญญา อินทโย 3)นางสาวชลดา แจ่มศรี
|
1)นายวาสุกรี เพรชดำดี 2)ว่าที่ร้อยตรีศราวุฒิ ธราพร
|
1090 |
612037 |
เทพมงคลรังษี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ เมธีสิริศักดิ์ 2)เด็กชายวีรภัทร ชัยเลิศ 3)เด็กหญิงจุฑทรัตน์ แก้วบัวดี
|
1)นายวาสุกรี เพรชดำดี 2)ว่าที่ร้อยตรีหญิงบุษยา นาโคกูล
|
1091 |
616082 |
หาดใหญ่วิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายคณิศร เพ็ชร์แก้ว 2)นายอัจฉริยะ ด้วงสง 3)นายเดชาพล โครธาสุวรรณ์
|
1)นางปนิตาลือขจร 2)นางวัชรี จันทชาติ
|
1092 |
618789 |
หาดใหญ่วิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายรพีพงศ์ สารภาค 2)เด็กชายนวมาน อร่ามวงศ์วิทย์ 3)นายรัชพล ทองหนู
|
1)นางวัชรี จันทชาติ 2)นางปนิตา ลือขจร
|
1093 |
616175 |
อุดมวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤตภาส สิทธิกรตระกูล 2)เด็กชายสิรภพ พรหมมา 3)เด็กหญิงปุญญิศา นุชน้อมบุญ
|
1)นางปอล ชมชื่น 2)นางสาวมัทนา ล้อเจริญ
|
1094 |
611323 |
อุดมวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายศุภณัฐ สุรินทร์ 2)เด็กชายพิทยุตม์ แย้มเกษร
|
1)นางสาวมัทนา ล้อเจริญ 2)นางปอล ชมชื่น
|
1095 |
617200 |
อุดมวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงรมยกร รุจิประชากร 2)เด็กหญิงสิรธีร์ ยางทัด 3)เด็กชายสมิทธ์ สิทธิวิไล
|
1)นางสาวมัทนา ล้อเจริญ 2)นางปอล ชมชื่น
|
1096 |
613091 |
อนุบาลพุทไธสง(โอภาสประชานุกูล) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทรนิษฐ์ พลพุฒินันท์ 2)เด็กชายศิวกร สร้อยเพชร 3)เด็กหญิงสุรัตน์ติกานต์ ฉวีวงศ์
|
1)นางสุดารัตน์ ฉวีวงศ์ 2)นางสาววราทิพย์ ทรัพย์ธนาศิริ
|
1097 |
611248 |
สำโรงทาบวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายคนัสนันท์ นิชาญ 2)นางสาวสุดารัตน์ จันดา
|
1)นางรัชดาภรณ์ ประคองชื่อ
|
1098 |
615775 |
จันทร์ประดิษฐานามวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายเฉลิมพร ประดิษฐ์สกุล 2)นางสาวพิชยา ที่ดี 3)นางสาวณัฐชยา จันทรสิทธิผล
|
1)นางสาวประภาศรี สิงคเสลิต
|
1099 |
615579 |
บ้านฉางกาญจนกุลวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวชนิษฐา ปรัชญกุล 2)นางสาวนิธินาถ ไชยสงค์ 3)นางสาวกุลิสรา แพทย์รำ
|
1)นายเธียรธิติ คำเนื้องาม
|
1100 |
614225 |
สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววรรณวิสา วรรณทอง 2)นางสาวศุภักษร อารมย์ดี 3)นางสาววรัญญา กลิ่นมาลัย
|
1)นางสาวณิชาพัฒน์ วีรพัฒนคุปต์ 2)นางสาวทักษพร พิมพ์บุญ
|
1101 |
618411 |
อัสสัมชัญคอนแวนต์ลพบุรี |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปรินทร สายธนู 2)เด็กหญิงณีรนุช หมื่นชนะสงคราม 3)เด็กหญิงพาขวัญ คณโฑเงิน
|
1)นายเกษมสันต์ พุ่มกล่ำ 2)นางพรรณผกา ยะมงคล
|
1102 |
617110 |
อัสสัมชัญคอนแวนต์ลพบุรี |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายสิรวิชญ์ แก้วมงคล 2)เด็กชายภูมิบฎิรฬ์ ธนทวัษ 3)เด็กชายศรัณย์รัชต์ กระจายโภชน์
|
1)นางจันจิรา ขำวิจิตร 2)นางพรรณผกา ยะมงคล
|
1103 |
617167 |
อัสสัมชัญสมุทปราการ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)นายเจษฎา ขันมณี 2)นายณัฐภัทร ทองธวัช 3)นายธนวิชญ์ กาญจนภิญโญยิ่ง
|
1)นายธรรมนูญ รัตนพันธ์ 2)นายสุนทร ศรีจันทร์
|
1104 |
619692 |
สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายชวกร อภิรมย์เดช 2)เด็กชายคิดชอบ เลิศเวชกุล 3)เด็กหญิงสุกัญญา ปรีเปรม
|
1)นางสาวณิชาพัฒน์ วีรพัฒนคุปต์ 2)นางสาวมิรันตี พึ่งตา
|
1105 |
614215 |
สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอริยวัฒน์ หะหมาน 2)เด็กชายพงศกร ปริยพาณิช 3)เด็กหญิงสิริพิชชาญา กลิ่นษร
|
1)นางสาวณิชาพัฒน์ วีรพัฒนคุปต์ 2)นางสาวจิดารา เมียนแก้ว
|
1106 |
613613 |
อัสสัมชัญคอนแวนต์ลพบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพีระเพชร ประวัติ 2)เด็กชายรัชชานนท์ ปุราถานัง 3)เด็กชายกันตพัฒน์ ถาวรพิริยพงษ์
|
1)นายเกษมสันต์ พุ่มกล่ำ
|
1107 |
613895 |
สาธิตเทสบาลนครระยอง |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณิชกมล เกิดโต 2)เด็กชายณัฐธนนท์ แก้วกำชัยเจริญ 3)เด็กชายจิรธัช ธีรวัฒนาภรณ์
|
1)นางสาวบุณฑริกา ไตรรัตน์รุ่งเรือง 2)นางสาวสุพัตรา กลิ่นขจร
|
1108 |
612328 |
สาธิตเทศบาลนครระยอง |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายทีฆายุ ธาราศักดิ์ 2)เด็กชายปาหุณ ทองนพคุณ 3)เด็กชายภูมิพัฒน์ ทองสิน
|
1)นางสาวบุณฑริกา ไตรรัตน์รุ่งเรือง 2)นางสาวสุพัตรา กลิ่นขจร
|
1109 |
613444 |
รัตนราษฏร์บำรุง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นายพันธกานต์ เขียวอ่อน 2)นายธนบดี โชติกเสถียร
|
1)นางสาวจินดาพร เจริญธรรม
|
1110 |
614390 |
รัตนราษฎร์บำรุง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพนิตพร เขมะประสิทธิ์ 2)นายชาญณรงค์ สายมาอินทร์ 3)นางสาวอโรชา อุมัษเฐียร
|
1)นางสาวจินดาพร เจริญธรรม 2)นางสาวนารีรันต์ สุชผลผลา
|
1111 |
616504 |
รัตนราษฎ์บำรุง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนวัฒน์ นงค์ทอง 2)เด็กหญิงสู่ขวัญ มฤธนนท์ 3)เด็กหญิงกมลทิพย์ เอิกเชื้อ
|
1)นายอาคม ชาญเดช 2)นางวาสนา พงษ์ลักษมาณา
|
1112 |
618096 |
อัสสัมชัญสมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธนดล มีสุด 2)เด็กชายพีรดนย์ รัศมีสุขนานนท์ 3)เด็กชายวิศวกร วงศ์พิภมงคล
|
1)นายธรรมนูญ รัตนพันธ์ 2)นางสาวปาณิศา เบ็ญมาตย์
|
1113 |
618084 |
ลาซาล |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวจิณณรัตน์ ธีรเรืองสันติ
|
1)พิชชานันท์ธฤติพันธ์ ใบบาง
|
1114 |
612738 |
วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายภัทรชัย กิตติศุภรพงษ์ 2)นางสาวกวินทิพย์ พูนแก้ว 3)นางสาวจิราภรณ์ กิ่งแก้ว
|
1)ว่าที่ร.ต.ชัชนันท์ อดุลนิรัตน์
|
1115 |
618493 |
เทพศิรินทร์ สมุทรปราการ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุภจักร ญาณรัตน์ 2)นายธนภูมิ พนมผา 3)นายธนภัทร์ แถนสีแสง
|
1)นางสาวมิลิญญ์ ต่างใจ
|
1116 |
611791 |
อัสสัมชัญสมุทปราการ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีรภัทร ทองปิยะภูมิ 2)เด็กชายอิสรายศ สมจิตตกุล 3)เด็กชายพิสิษฐ์ ศิลปกาลประดิษฐ์
|
1)นายธรรมนูญ รัตนพันธ์ 2)นางสาวพรพรรณ กิจธรภัทร
|
1117 |
614421 |
สตรีราชินูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)นางสาวชนิดาภา สุนนท์ 2)นางสาวนภาวรรณ ปากกา 3)นางสาวปารมิตา เวชภัณฑ์
|
1)วิภาวนันท์ แพนศรี
|
1118 |
618786 |
บ้านมณีโชติสามัคคี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวิยดา มณีส่อง
|
1)นางสาวพนารัตน์ ครุฑสุวรรณ
|
1119 |
615538 |
เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอุทยาน เเดนจันทึก 2)นายภูกิจ สุขดำเนิน 3)นายกฤชเพชร เคล้าคลึง
|
1)นางสาวสกัญญา ตลึงจิตร 2)นางสาวนุชจรี สีเมฆ
|
1120 |
611050 |
อยุธยาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพงศธร หญ้าลาภ 2)นายชัยวสา มงคล 3)นางสาวอมริศรา ศรีชมภู
|
1)นายทศพล อินน้ำคบ 2)นายธีรกานณ์ สุสุขเสียง
|
1121 |
617459 |
มัธยมวัดหนองแขม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายยุทธภูมิ กิจพันธ์ 2)นายณัฐพล คำแป้น 3)นายรัชชานนท์ ไพบูลย์กุลธร
|
1)นายวุฒิชัย เชื่อมประไพ 2)นายศรราม วรรัตนานันท์
|
1122 |
615418 |
เซนต์โยเซฟเมืองเอก |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฏฐ์ชรินทร์ กลิ่นโสภณ 2)เด็กชายกรินทร์ นนท์เดชกุล 3)เด็กชายปัญญวัฒน์ สุทธิสัตยาภรณ์
|
1)นางสาวธัญญรัตน์ เมฆสวี 2)นางสาววัชราภรณ์ วิรัตน์
|
1123 |
611905 |
เซนต์โยเซฟเมืองเอก |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชนะศึก สมเชื้อเวียง 2)เด็กชายจิระเมศร์ จิพงษ์วัชรากร 3)เด็กชายณัฐพงษ์ จิตร์พลชนะ
|
1)นายธวัชชัย บัวแก้ว 2)นางสาวสุนิสา กันทิม
|
1124 |
611194 |
ประสาทรัฐประชากิจ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสุตาภัทร ญัติพันธ์วาวงศ์ 2)นายสุรศักดิ์ แสนมนตรี 3)นางสาวรัชทร โพธิ์ศรี
|
1)นางสาวสุรีย์พร วัฒนธีระกรณ์
|
1125 |
615114 |
บ้านทุ่งกราด |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอรพรรณ เจริญสวัสดิ์ 2)เด็กหญิงสุทิชา ขันแข็ง 3)เด็กชายวรัตน์ สวัสดี
|
1)นางสาวปาริชาติ สันติเลขวงษ์ 2)นางสาวชุตินันท์ รัตนมณี
|
1126 |
611566 |
บ้านทุ่งกราด |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปภัสสร อัปมาตา 2)เด็กหญิงจิรัชญา คำดี 3)เด็กหญิงอุษณีย์ อร่ามแจ้ง
|
1)นางสาวปาริชาติ สันติเลขวงษ์ 2)นางสาวชุตินันท์ รัตนมณี
|
1127 |
616161 |
โนนสุวรรณพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอรวรรณ คร่ำดี 2)นางสาวชลธิชา เอ็นจันทึก 3)นางสาวบริมาส ปิ่นศิริ
|
1)นางสาวฐิติชญา รชตานนท์ 2)นางดวงใจ เขื่อนคำ
|
1128 |
613181 |
โนนสุวรรณพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกฤษณา สาวิโล 2)เด็กหญิงพิชชานันท์ เนียมจิตร 3)เด็กหญิงณธิดา พรแสน
|
1)นางสาวอัจฉรา ทวนไธสง 2)นายรณกฤต สิทธิศาสตร์
|
1129 |
618433 |
วัดนากลาง |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนัชชา จตุพจน์ 2)เด็กหญิงณัฐนรี ทองฤทธิ์ 3)เด็กหญิงสรุตา ภู่เณร
|
1)นายอนุวัฒน์ แหวนเพชร 2)นางวิลัย ทรัพย์มูล
|
1130 |
611695 |
อัสสัมชัญหลักสุตรภาษาอังกฤษ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงณัฐนิช ประเสริฐศรี
|
1)รชนุช รัตนสาร
|
1131 |
612491 |
อัสสัมชัญหลักสูตรภาษาอังกฤษ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณมน ธนธรรมสุนทร 2)เด็กหญิงปชาบดี แพรวพรายกุล 3)เด็กชายไชยทองดี ไชยทองดี
|
1)รชนุช รัตนสาร
|
1132 |
613410 |
สารคามพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนกร การิสุข 2)นายชณพร แสนศักดิ์ 3)นางสาวเบญญทิพย์ ปลื้มไธสง
|
1)นางสาวรัศมี ทองเจริญ 2)นางฉัตรสุดา เขื่อนธะนะ
|
1133 |
619824 |
สารคามพิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปฏิมา ดอกไม้ 2)เด็กชายเกียรติศักดิ์ อ่อนมาก 3)นางสาวฐิตาภรณ์ ชะเอมเกศ
|
1)นางสาวรัศมี ทองเจริญ 2)นางฉัตรสุดา เขื่อนธะนะ
|
1134 |
615145 |
อนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงกมลชนก กล้าหาญ 2)เด็กชายธนโชติ วิหคเหิร 3)เด็กหญิงอโณทัย เวียงใต้
|
1)นางสาววราทิพย์ ทรัพย์ธนาศิริ 2)นางสิริพิมล ทรัพย์ธนาศิริ
|
1135 |
615384 |
อนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงดนยา เกี้ยวไธสง 2)เด็กหญิงญาณิศา วาปีเน 3)เด็กหญิงกัลยา มงคลศรี
|
1)นางสาววราทิพย์ ทรัพย์ธนาศิริ 2)นางสิริพิมล ทรัพย์ธนาศิริ
|
1136 |
619182 |
เทศบาล ๓ (ยมราชสามัคคี) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพันธ์วริศ วิมลศิลป์ 2)เด็กชายศักดิ์ตรา ศรีม่วงกลาง 3)เด็กหญิงนฤกัลยา เขื่อนทอง
|
1)นางสาวกนกวรรณ นิลจาด
|
1137 |
617517 |
ดีบุกพังงาวิทยายน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวปณิตา บุญเต็ม 2)นายรินทร์ ภุมรินทร์ 3)นางสาวชญาณี ชูวงศ์
|
1)นาายสมชาย เจริญฤทธิ์
|
1138 |
612036 |
นวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณัฐหทัย กองแก้ว 2)นางสาวธนัชชา แสงทอง 3)นายปัณฑ์ธร กันทรัพย์
|
1)นายณัฏฐ์วัฒน์ อนันตะสุข 2)นางสาวอังศุมาลินทร์ คชพงษ์
|
1139 |
617882 |
พระนารายณ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเนรัญญา สุคนธ์เปลี่ยนสี 2)เด็กชายกฤตเมธ นิ่มนวลสกุล 3)เด็กชายภูมิ ช่างสุพรรณ
|
1)นายครรชิต แก้วนาค 2)นางสาวมุฑิตา ศรีคร้าม
|
1140 |
614669 |
วัดพระเงิน (อิศราวิทย์อุปกรณ์) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสมพงษ์ คำ 2)เด็กหญิงกัตติกา เวชสุวรรณ 3)เด็กหญิงณัฐกฤตา สมมุติรัมย์
|
1)นายชาคริต รุกขชาติ
|
1141 |
617154 |
วัฒนาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณภัค เตพละกุล 2)เด็กหญิงนดา จิรพัฒนานุกุล 3)เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ใจซื่อตรง
|
1)นางสาวกุลจิรา ออกช่อ
|
1142 |
617445 |
วัฒนาวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงเจตนิพิฐ ปัญญาสกุลวงศ์ 2)เด็กหญิงธัญวลัย อัชวรานนท์ 3)เด็กหญิงสลิลลดา ทวีพรปฐมกุล
|
1)นางสาวมาลีวนา สวัสดิ์จิตร
|
1143 |
611841 |
สหวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวีรภัทรา กันพูล 2)เด็กชายภควันต์ เทศประสิทธิ์ 3)เด็กชายวีระพัฒน์ ตันศักดิ์ดา
|
1)นางสาวพรรณทิพา แย้มพงษ์
|
1144 |
611875 |
สหวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสุดารัตน์ นาคทับที 2)นางสาวปวริศา เนาวคุณ 3)นางสาวพณสวัสดิ์ ศรีสวัสดิ์
|
1)นางสาวนฤมล สิงห์ถม
|
1145 |
618958 |
สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอมรวรรณ เชียงทอง 2)เด็กหญิงธันย์ชนก นิ่มน้อย 3)เด็กชายภาวัต สมิทธิเสวี
|
1)นางสาวณัฐธนัญ ลภัสสรวีย์ 2)นางสาวโชติกา
|
1146 |
612448 |
สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายชินติสรรค์ โชติจิระอนันต์ 2)นางสาวอุษณิษา แซ่แต้ 3)นางสาวอนุสรา เภาศรี
|
1)อติวิชญ์ ทรงสุข
|
1147 |
619508 |
สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายศุธีรวัฒน์ เมธาเนติภัทร 2)เด็กชายณัฐภัทร อุ่นพิกุล 3)เด็กชายรัชพงศ์ สวัสดิ์พูน
|
1)อติวิชญ์ ทรงสุข
|
1148 |
613765 |
ทอรัก |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงภัทรภร นิลเพ็ชร์ 2)เด็กหญิงจิณณ์ธิชา ฉัตรเฉลิมชัย 3)เด็กชายพร้อมพบสุข พนาพฤก 4)เด็กชายพร้อมพบสุข พนาพฤก
|
1)บังอร ขันมี
|
1149 |
611079 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวชัญญา เหมือนจันทร์ 2)นางสาวกมลวรรณ เดชาพร 3)นายทัศพงษ์ โปทอง
|
1)นางเจียรนัย สังสุทธิพงศ์ 2)นางสาวปาจารีย์ ช่วยสังข์
|
1150 |
613197 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายอัฒฐกร ชวเศรษฐโกศล 2)นางสาวอัญชิสา คงสุข 3)นางสาวปวิชญา เด็นหลี
|
1)นางสาวปาจารีย์ ช่วยสังข์ 2)นางเจียรนัย สังสุทธิพงศ์
|
1151 |
616169 |
สารสาสน์วิเทศธนบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาววนิธา จิราสุคนธ์ 2)นางสาวมณีรัตน์ ปลื้มถนอม 3)นางสาวณิชณัฐ ศรีบูระไชย
|
1)นางสาว หทัยชนก สอนสืบ 2)นาย ปันเทพ หารชัยภูมิ
|
1152 |
614343 |
สมุทรสาครบูรณะ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกาต์มณี สุขแสง 2)นางสาวนันทพร ฤทธิ์สุวรรณ 3)นายพชร พรจรุงศักดิ์
|
1)ครูเอกกมล เมฆอุส่าห์ 2)ครูพิชัย วงษ์จันทร์
|
1153 |
611570 |
ดงมูลวิทยาคม |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวกมลทิพย์ จิตจักร 2)นายณัฐวุฒิ บุญมา 3)นายพัฒนโยธิน สร้อยมาต
|
1)นายเจตนิพัทธ์ อุฒาพยับ 2)นางรัตนา วงศ์สุวรรณ
|
1154 |
619028 |
เพชรถนอม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กชายปิติพงศ์ วรกุลปัญญาเลิศ 2)เด็กชายจักริน รัตนพงษ์ 3)เด็กหญิงญาโณทัย ทับอิ้น
|
1)นางเยาวเรศ อุทุมทอง 2)นางสาววิมลรัตน์ ดวงจันทร์ดี
|
1155 |
616895 |
เพชรถนอม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบทดสอบความรู้ไม่รับรางวัล 1)เด็กหญิงฐิติมา เสือโรจน์ 2)เด็กหญิงกชพร วรกุลปัญญาเลิศ 3)เด็กชายปิติพงษ์ ชัยปลัด
|
1)นางเยาวเรศ อุทุมทอง 2)นางสาวประกายรัตน์ ชัยนาม
|
1156 |
619251 |
เพชรถนอม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงแพรวา พิชิตวรายุทธ 2)เด็กชายรชต บงแก้ว 3)เด็กหญิงพิชญาภัค เสนาโนฤทธิ์
|
1)นางเยาวเรศ อุทุมทอง 2)นางสาววิมลรัตน์ ดวงจันทร์ดี
|
1157 |
615612 |
เพชรถนอม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจุฬารัตน์ ทองธิราช 2)เด็กหญิงพรรณรมณ พวงทอง 3)เด็กหญิงอินณิสา ศรีวรกุล
|
1)นางเยาวเรศ อุทุมทอง 2)นางสาวประกายรัตน์
|
1158 |
619764 |
บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวอิงฟ้า ปรีดาประเสริฐศรี 2)นางสาวนงนภัส พลมณี 3)นายไมเคิล ปีเตอร์ ชานิก
|
1)นางสาวมาสลดา ฉิมงาม 2)นางดวงกมล ชินพงค์
|
1159 |
612200 |
บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงขวัญหทัย เผ่าสามมุข 2)เด็กหญิงภิรัญญา ไหมทอง 3)เด็กหญิงจาริยา เพชรสกุล
|
1)นางสาวมาสลดา ฉิมงาม 2)นางดวงกมล ชินพงค์
|
1160 |
615176 |
บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงกชพร ดีมีชัย 2)เด็กหญิงวนัชพร ชูเพ็ชร 3)เด็กชายธนพนธ์ มหาพรรณ
|
1)นางสาวมาสลดา ฉิมงาม 2)นางสาวปัทม์นลิน บุญผ่อง
|
1161 |
613893 |
บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายดินณภัทร เทพรักษา 2)เด็กหญิงชนัญชิดา สมจิตร 3)เด็กหญิงณัฏรดา จูมจะนะ
|
1)นางสาวมาสลดา ฉิมงาม 2)นายประยูร บัวรัตน์
|
1162 |
613973 |
สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (มอดินแดง) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสุพศิน หินเธาว์ 2)นายภูสิน เขื่อนแก้ว 3)นายเจตนิพัทธ์ สุขอ้วน
|
1)นายสุพจน์ พลจันทร์งาม 2)นางเมตตา ศิลาพันธุ์
|
1163 |
618406 |
อรรถวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงทัตชญา ถิ่นแก้ววสุ 2)เด็กหญิงกัญญาภัค เดชาวุฒิ 3)เด็กหญิงอนุธิดา หวั่นเส้ง
|
1)นางจันทร์จิรา คงรุ่งเรือง
|
1164 |
613109 |
อรรถวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพฤทธิ์ แสงกล้า 2)เด็กหญิงกัญญพัชร จันทร์หอมสุข 3)เด็กหญิงรัตนาภรณ์ บุญศรีประภากิจ
|
1)นางสาวอัจฉรา จันทะโคตร 2)นางสาวฐานิกา กั๊กสูงเนิน
|
1165 |
619742 |
อรรถวิทย์ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงโชติกา จิรวรรณรัตน์ 2)เด็กชายชวนนท์ วงษ์บุบผา 3)เด็กชายภูดิศ ขุนนากลัด
|
1)นางสาวอัจฉรา จันทะโคตร 2)นางสาวฐานิกา กั๊กสูงเนิน
|
1166 |
617463 |
สตรีราชินูทิศ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวปารมิตา เวชภัณฑ์ 2)นางสาวนภาวรรณ ปากกา 3)นางสาวอธิติยาภรณ์ สุดี
|
1)คุณครูวิภาวนันท์ แพนศรี
|
1167 |
619389 |
สารสาสน์วิเทศนครปฐม |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายพัทธดนย์ จิรกิจรัตน์ 2)เด็กหญิงแทนฤทัย สุขสมกิจ 3)เด็กชายวัชรากร ศุภผล
|
1)นางลักขณา ตู้ประดับ 2)นางสาวสุชาดา ทองผาทัศนีย์
|
1168 |
612217 |
ดาราวิทยาลัย |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายพัทธดนย์ คงคล่อง 2)นางสาวปรียานันท์ สิทธิธรรม 3)นายบรรณสรณ์ เสยกระโทก
|
1)นางสาวกนกวรรณ แปงฟอง 2)นางสาวณัฐวรรณ นันทเสน
|
1169 |
619968 |
สารสาสน์วิเทศนครปฐม |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายกฤษณะ เอี่ยมเอกสุวรรณ 2)เด็กหญิงศุภิสรา ศุภวัฒน์ยืนยง 3)เด็กชายพนธกร อินทสันต์
|
1)นางลักขณา ตู้ประดับ 2)นางสาวสุชาดา ทองผาทัศนีย์
|
1170 |
617750 |
บรรหารแจ่มใสวิทยา 3 |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายอรรถพล แซ่เอี๊ยว 2)นางสาวพรชนก วิษณุพรชนินทร์ 3)นางสาวอุรัสยา สุทธิพนไพศาล
|
1)นายมาโนช ตัญยงค์
|
1171 |
614504 |
สารสาสน์ประชาอุทิศพิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธนกฤต มังกร 2)เด็กชายนิติภูมิ ทรงเกียรติวุฒิ 3)เด็กหญิงอิงครัตน์ จรเศรษฐ์โภคิน
|
1)นางสาวเนตรบุญมี ธรรมสติ 2)นางสาวซีตีลัอยยะ มินเจริญ
|
1172 |
616231 |
สารสาสน์ประชาอุทิศพิทยาคาร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายศุภชัย ทองชล 2)นางสาวเนนันชญา สิงชาติ 3)นางสาวศรินยา จิรอาภาวงศ์
|
1)นางสาวเนตรบุญมี ธรรมสติ 2)นางสาวซีตีลัอยยะ มินเจริญ
|
1173 |
618761 |
ออเงิน (อ่อน-เหม อนุสรณ์) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายภาคภูมิ โพธิ์งาม 2)เด็กชายศรัทธา ศรีหาตา 3)เด็กชายธนงศักดิ์ โฉมรุ่ง
|
1)นางณัฐิณี รอดทอง
|
1174 |
613761 |
ออเงิน (อ่อน-เหม อนุสรณ์) |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายธีรเดช ไชยนา 2)เด็กหญิงธัญทิพย์ น้อยคำ
|
1)นางณัฐิณี รอดทอง
|
1175 |
611965 |
สวนกุหลาบวิทยาลัยชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงมนัชญา พิมเสน 2)เด็กหญิงวรรณนิภา หวยกระโทก 3)เด็กหญิงธิติมา สินชัย
|
1)นายสุรศักดิ์ ดอกไม้พุ่ม 2)นายอุเทน ก้อนทอง
|
1176 |
611995 |
สวนกุหลาบวิทยาลัยชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวมลธิรา แสนหูม 2)นางสาวชุติมา ธนธรรมโชคชัย 3)นางสาวปองกานต์ เกิดเรียน
|
1)นายสุรศักดิ์ ดอกไม้พุ่ม 2)นายอุเทน ก้อนทอง
|
1177 |
611945 |
อุ่นรัก 2 ภาษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายกันต์ธนิก ชูชนะกิจ 2)เด็กชายสุธีรพจน์ อัจจิมาพร 3)เด็กชายเศรษฐสิริ ธานีรณานนท์
|
1)นางสาวขวัญตา สุขนา
|
1178 |
616249 |
ยุวทูตศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวณัฐชา แซ่หวัง 2)นางสาวธิดานัด ไชยโคตร 3)นางสาวเจินนี่ เฉิน
|
1)นางสาวพิริยาภรณ์ ช่วงโชติ
|
1179 |
617156 |
มารีย์วิทยา |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายวรันธร สุวรรณดวง 2)นายคามิน อาสนโกมล 3)นายวิทย์วศิน กณัฐรมย์
|
1)นางรวิรรณ ปานอุทัย
|
1180 |
616459 |
ยุวทูตศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงนภษร วรรธนะภูติ 2)เด็กหญิงธันชนนธร์ ใบตระกูล 3)เด็กหญิงภวิตรา ไกรณิชกุล
|
1)นางสาวพิริยาภรณ์ ช่วงโชติ
|
1181 |
618932 |
สารสาสน์สุขสวัสดิ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงธนัชชา ใจหนักดี 2)เด็กชายศุภกิจ วงศ์ส่ง 3)เด็กชายศุภวิชญ มานพ
|
1)นางสาวรัชฎาภรณ์ ฤทธิเดช 2)นางสาววิชญาพร ฉิมมุจฉา
|
1182 |
614158 |
สารสาสน์สุขสวัสดิ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปนัดดา รินทร์อำภา 2)เด็กหญิงปนิตา ไชยชาณวาทิก 3)เด็กหญิงพวงชมพูสิณี คุสิตา
|
1)นางสาววิชญาพร ฉิมมุจฉา 2)นางสาวจุฑามาศ ผดุงสรรพ
|
1183 |
619476 |
สิริรัตนาธร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายคฑาเทพ หงวนตัด 2)นางสาวปิยะธิดา วัฒนะทรัพย์ 3)นางสาวพิราอร สังข์ขาวสุด
|
1)นางสาวนาลิน คงชูดี 2)นางสาวปริยากร พรหมรักษ์
|
1184 |
612734 |
ยุวทูตศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายเอกวิกร บุญดาวิจิตร 2)เด็กชายสิรภพ สีดามล 3)เด็กชายณกรรัฏฐ์ สิทธิฤทธิ์
|
1)นางสาวสุนิษา อำไพบูลย์
|
1185 |
616264 |
สิบสองวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงศุลีพร อุปรีศรี 2)เด็กชายชโยดม นำพบสันติ 3)เด็กหญิงสุพิชัญนันท์ ฉัตรรัตนกุล
|
1)นางสาวอมรวรรณ ช่วงโชติ 2)นางสาวกัญญรัตน์ โชคเจริญ
|
1186 |
611038 |
สิบสองวิทยา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายพชรกร ศรีธนะรัตน์ 2)เด็กชายภัทรชนน โพธิ์วินารถ 3)เด็กหญิงพีรญา ไพศาลปัญจศิริ
|
1)นางสาวอมรวรรณ ช่วงโชติ 2)นางสาวกัญญรัตน์ โชคเจริญ
|
1187 |
611177 |
ยุวทูตศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายรัตนมน สุุทธิรักษ์ 2)เด็กชายกรพจน์ ศิลปมงคล 3)เด็กหญิงศิรินญา โชคจรัสสกุล
|
1)นางสาวจินตนา แย้งจันทร์
|
1188 |
617623 |
พุทไธสง |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธรรพ์ณธร สีทา 2)นายกิตติพงษ์ ดีสี 3)นางสาวญาณิศา ภูทองแหลม
|
1)นายปฏิญญะ สังสะนา 2)นายสุริยันต์ แสงมล
|
1189 |
611604 |
สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพิญดา เหรียญตระกูลชัย 2)เด็กหญิงภัลยกร จันทรวีระกุล 3)เด็กหญิงซากิ นากามิชิ
|
1)นางสาวณิชาพัฒน์ วีรพัฒนคุปต์ 2)นางสาวกษรฤญ ใหญ่กระโทก
|
1190 |
617918 |
เผดิมศึกษา |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจามีกร บุญตวง 2)เด็กชายพสุ ยังทินนัง 3)เด็กชายธนวัฒน์ วิทยามานิตกุล
|
1)นายบุญธรรม เหลืองธนพลกุล 2)นางสาวธัญพักตร์ คุ้มวงษ์
|
1191 |
615140 |
วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายณภัทร์ ไคโตะ โอชิไอ 2)เด็กหญิงปพิชญา หวังไพฑูรย์ 3)เด็กหญิงอนัญญา อายุเจริญ
|
1)น.ส.ประไพพรรณ ศุกระศร 2)นางอรวรรณ มัญชวินทร์
|
1192 |
613714 |
พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงวรวรรณ ตรีเวก 2)เด็กหญิงกชพร มระมิ้ง 3)เด็กชายธามม์ จรรย์นาฏย์
|
1)นางสาวสัยธิชน ชนกพัฒนกุล 2)นางสาวอุมาพร บุญเปียก
|
1193 |
618358 |
พระยาประเสริฐสุนทราศรัย(กระจ่าง สิงหเสนี) |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปฐพี นาวงศ์ 2)เด็กชายปิติภัทร สุขสำราญ 3)เด็กหญิงณิชาภัทร สังข์ชุม
|
1)นางสาวกาญจนา ดอนพลก้อม 2)นางสาวประภัสสร นรวรรณ
|
1194 |
612276 |
ไทยนิยมสงเคราะห์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายศศิพงษ์ นิรัติศัยนฤนาถ 2)เด็กชายปฎิปัน อัศวภูไชย 3)เด็กหญิงธัญวรัตม์ แก้วขาว
|
1)นายวิรัติ จันดากล 2)นางสาวเปรมวดี
|
1195 |
619329 |
สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา(มอดินแดง) |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจิรัชญา จิตะพล 2)เด็กหญิงกฤตชนก ขวัญกิจสุธีนันท์ 3)นายนภัส สมสวัสดิ์
|
1)อ.สุพจน์ พลจันทร์งาม
|
1196 |
619601 |
เทศบาลวัดลุ่มมหาชัยชุมพล |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายณัฐภัทรทานต์ แซ่โค้ว 2)เด็กหญิงปภาวดี คุ้มไข่น้ำ 3)เด็กหญิงสุภาวิณี บัวคำพา
|
1)นางสมาพร กอเซ็ม 2)นางสาวนุชนาฎ เมตตา
|
1197 |
616840 |
มัธยมวัดหนองแขม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายยุทธร ก่อธรรมเจริญ 2)เด็กหญิงเกศกนก เพชรชู 3)เด็กชายเขมณัฐฐ์ วรวรรณ
|
1)นางขวัญชนก วงศ์จิรวัฒนกุล 2)นายณัฐดนัย แก้วเล็ก
|
1198 |
613561 |
ประสาทรัฐประชากิจ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงชัชลิตา ตันสกุล 2)เด็กหญิงนวภัทร รอดธานี 3)เด็กหญิงพรนภา ประพันธ์พจน์
|
1)นางสาวสุรีย์พร วัฒนธีระกรณ์
|
1199 |
613926 |
วีรวัฒน์โยธิน |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสิริพร อุดมสุขสถิตร์ 2)นางสาวพัชรพร อุดมสุขสถิตร์ 3)นายอภิวัชน์ สุขเเสวง
|
1)นางปวีรา สวัสดิ์สิงห์ 2)นางสาวนิศารัตน์ สืบสังข์
|
1200 |
618430 |
ศรีเอี่ยมอนุสรณ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายศิวัช ลิ่มไทย 2)เด็กชายเมธาวี ระติกุล 3)เด็กหญิงกันยาพร เพ็งสวัสดิ์
|
1)นายสุรศักดิ์ แสนคำ
|
1201 |
614169 |
แย้มวิทยการ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงอนงค์รัตน์ ลำพอง 2)เด็กหญิงกิตญาดา ศรีสิทธิพร 3)เด็กหญิงพรเพ็ญ จังพานิช
|
1)นายฐิติวัฒน์ มนฉันทะ 2)นางสาววาสนา เครือวัลย์
|
1202 |
617369 |
พญาไท |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายปุริมปรัชญ์ สมบัติวงค์ 2)เด็กชายปภังกร โชติหิรัญไพศาล 3)เด็กหญิงดุษยา บางชมภู
|
1)นายณัฐพล มะลิทอง
|
1203 |
613847 |
แย้มวิทยการ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงศิรภัสสร ทองศาสตร์ 2)เด็กหญิงปุณิกา วิเวกวินย์ 3)เด็กหญิงณัฐธิดา แกมแก้ว
|
1)นายฐิติวัฒน์ มนฉันทะ 2)นางลัดดา น้อยประสิทธิ์
|
1204 |
617683 |
เทศบาลวัดไทยชุมพล(ดำรงประชาสรรค์) |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายธนิตานนท์ วงค์โคคุ้ม
|
1)นางสุมิตรา ตันอุตม์
|
1205 |
614671 |
ศึกษานารี |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงสุพิชฌาย์ เจนกิตติวัฒนา 2)เด็กหญิงบุณยาณุช วงษ์ถาวร 3)เด็กหญิงชนิกานต์ รัตนเวทิตา
|
1)นายภาณุพันธุ์ สุวัฒนนนท์
|
1206 |
611226 |
เดชอุดม |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงพัชราภา จันทรง 2)เด็กหญิงอารยา ชุมนวล 3)เด็กหญิงอุบลวรรณ บุญเลิศ
|
1)นายอภิรักษ์ ชุมชาติ 2)นางศุภรดา วงค์พุทธะ
|
1207 |
611372 |
กสิณธรอาคาเดมี่ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายสิพันธ์ วังบุญคง 2)นางสาวจินดากานต์ สกุลสุจิตวิโรจน์
|
1)นายรัชวุฒิ ตั้งมโนเทียนชัย
|
1208 |
618074 |
กสิณธรอาคาเดมี่ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภาคิน หมูโยธา 2)เด็กหญิงเกวลิน สินธุเจริญ
|
1)นางสาววาสถี โนนตาเถร
|
1209 |
616034 |
กสิณธรอาคาเดมี่ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กหญิงณัชชา ทองเต็ม 2)เด็กหญิงภิชญาพร ลาภธีรวุฒิ 3)เด็กชายกฤติน กัญจนบุศย์
|
1)นางสาวนภัสนันท์ มั่นคง
|
1210 |
612725 |
กสิณธรอาคาเดมี่ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายปรัศญาพล ม่วงปาน 2)เด็กหญิงปพิชญา นาวารัตน์ 3)เด็กหญิงฌิชานันท์ โพธิ์ขีด
|
1)นางสาวพิชากรณ์ วรสิทธิ์
|
1211 |
616378 |
เตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวพัชราภา เสลไสย 2)นายสุรเชษฐ์ กิติกรโรจนิภัทร์ 3)นายศวัสกร ธนะโชติ
|
1)นายภาณุพงศ์ ม่วงเขียว
|
1212 |
612268 |
มัธยมปัญญารัตน์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายณัชพล นามนันทสิทธิ์ 2)นางสาวไชน่า เดนิส ว. ตัน 3)นายกรวิชญ์ ใจพิศุทธ์
|
1)เยาวเรศ วาจาสัตย์
|
1213 |
619776 |
มัธยมปัญญารัตน์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงปุณณิศา อรุณพัลลภ 2)เด็กชายใจบุญ ลิมป์กิตติสิน 3)เด็กหญิงฐิติรัตน์ เมฆศรีสุวรรณ
|
1)เยาวเรศ วาจาสัตย์
|
1214 |
611139 |
วัดแสนสุข |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายธนภูมิ ฐิตินุกูล
|
1)นางสาวประวีณ์นุช ตระกูลรัมย์
|
1215 |
613009 |
เพ็ญสมิทธ์ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายนาวิน ขันขึง 2)นายณพงศ์ หิรัญสิริสมบัติ 3)นายสหรัฐ มงคลพรทรัพย์
|
1)นายสิขเรศ ศรัทธาธรรม 2)นางสาววรรัตน์ อ่วมอำไพ
|
1216 |
617357 |
เพ็ญสมิทธ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายภูริภัทร ปัถวี 2)เด็กชายกายสิทธิ์ จิตติรังสรรค์ 3)เด็กชายกรวิชญ์ สอนใหม่
|
1)นายวิรุฬห์วัชร ภัทรมนัสกานต์ 2)นางสาวนภนันท์ มานะสุวรรณ
|
1217 |
616920 |
เทศบาล3วัดไชนาวาส |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายชัยชนะ คงใจดี 2)เด็กหญิงพรพรรณ พานทอง 3)เด็กหญิงญาณิศา เพ็งโตวงษ์
|
1)นายวันพิชิต ล่ามแขก
|
1218 |
614775 |
เตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงไอยเรศ เเมะจันทร์ 2)เด็กหญิงสุนทรี คลอละมัย 3)เด็กชายกมลภพ เเสนสุทธิ์
|
1)ว่าที่ร.ต.วีระเชน ชินศักดิ์ชัย
|
1219 |
619159 |
สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1-ป.3) แบบปกติ 1)เด็กชายฐิติวุฒิ ทรงผาสุข 2)เด็กหญิงนครินทร์ ฐิติทวีเกียรติ 3)เด็กชายณัฐนันท์ พงศ์ทองเมือง
|
1)นางสาวณัฐธนัญ ลภัสสรวีย์ 2)นางสาวน้ำอ้อย บัวประทุม
|
1220 |
618753 |
สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กหญิงจันทรัศม์ แจ่มกระจ่าง 2)เด็กหญิงชญาพร ปณิฐาภรณ์ 3)เด็กชายกนกภัณฑ์ สีลานาแก
|
1)นางสาวณัฐธนัญ ลภัสสรวีย์ 2)นางสาวปิยะดา อินตัน
|
1221 |
618182 |
สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นายจิรภัทร ตรงไตรรัตน์ 2)นางสาววัสส ตันสำเริง 3)นางสาวพัชศรัญย์ หาญโชคชัยสกุล
|
1)นางสาวณัฐธนัญ ลภัสสรวีย์ 2)นางสาวปิยะดา อินตัน
|
1222 |
613433 |
กระทุ่มแบน |
ช่วงชั้นที่ 3 (ม.1-ม.3) แบบปกติ 1)เด็กชายจักรกฤษ บุญโชติ 2)เด็กชายสุภัทรชัย ป้องคำสิงห์ 3)เด็กชายศักรินทร์ มงคลชนะวงศ์
|
1)นายอานนท์ เพ็ชรเกลี้ยง
|
1223 |
611782 |
วัดประยุรวงศ์ |
ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4-ป.6) แบบปกติ 1)เด็กชายบัญชา ลุนภูเขียว 2)เด็กชายภูษณุ อนันต์ 3)เด็กชายณฐกร บุตรวงศ์
|
1)นางสาวกัญญารัตน์ ไชยถา
|
1224 |
613023 |
ศึกษานารี |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวสิรินันต์ เศรษฐโชตินันท์ 2)นางสาวณัชช์ภัสสร แก้วพิทักษ์คุณ 3)นางสาวสกุลกาญจน์ สินธุเดช
|
1)นายภาณุพันธุ์ สุวัฒนนนท์
|
1225 |
618590 |
กันตังพิทยากร |
ช่วงชั้นที่ 4 (ม.4-ม.6) แบบปกติ 1)นางสาวภัทรนันท์ ศิลานันท์ 2)นายวัชระ คงรักษ์ 3)นายภาณุเมศวร์ ไพจิตต์
|
1)นางสาวสุนิสา อุดมศักดิ์
|